กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

<tt] ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด</tt]
<tt]
เงียบสงัด วังเวง น่าเกรงขาม
</tt]

<tt]
นั่งปรับทุก ถามสุกดิบ ตอนสามยาม
</tt]

<tt]
ตัวแรกถาม ตัวที่สอง บอกข้าที
</tt><tt]</tt]

<tt]
... ว่าทำไม เจ้าใย ถึงตายเล่า
</tt]

<tt]
เรื่องมันเศร้า ข้าโดนยิง ตอนหลบหนี
</tt]

<tt]
แล้วถามกลับ เจ้าทำไม สิ้นชีวี
</tt]

<tt]
ตัวข้านี้ โดนแทง ตอนตีกัน

<tt]
... ผีทั้งสอง หันไปมอง ตัวที่สาม
</tt]

<tt]
แล้วก็ถาม ว่าทำไม ถึงตัวสั่น
</tt]

<tt]
ทั้งร้องไห้ เหงื่อท่วมหน้า ทำไมกัน
</tt]

<tt]
พวกเรานั้น ฉันเข้าใจ ให้บอกมา

<tt]
... ตัวที่สาม อ้ำอึ้ง อยู่ซักครู่
</tt]

<tt]
ก็ไม่รู้ ว่าจะพูด ดีไหมหนา
</tt]

<tt]
ตัดสินใจ สุดกล้ำกลืน ฝืนอุรา
</tt]

<tt]
อันตัวข้า....มานั่งขี้....ยังไม่ตาย.....
</tt]

[TT] ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด[/TT]
[TT]
เงียบสงัด วังเวง น่าเกรงขาม[/TT]
[TT]
นั่งปรับทุก ถามสุกดิบ ตอนสามยาม[/TT]
[TT]
ตัวแรกถาม ตัวที่สอง บอกข้าที [/TT][TT]

[TT] ผีสามตัว นั่งคุยกัน อยู่ข้างวัด[/TT]
[TT]
เงียบสงัด วังเวง น่าเกรงขาม[/TT]
[TT]
นั่งปรับทุก ถามสุกดิบ ตอนสามยาม[/TT]
[TT]
ตัวแรกถาม ตัวที่สอง บอกข้าที [/TT][TT]

:coolly-0045:ต้นเดือนหน้าขึ้นวังน้ำเขียว ต้นปีหน้าลงกระบี่ดำน้ำดูปะการัง อะไรจะมีความสุขขนาดนี้วะชีวิตกรู:coolly-0044:
แต่...คืนนี้เข้ากรุง:coolly-0011:

มีใครสนใจน้ำมันเครื่องบ้างหรือป่าวครับ ของtoyotaแท้ๆครับผมจะไปโคราชวันที่5 ถ้าจะเอาโทรบอกได้เลยนะครับ
เลือกชมเอานะครับ ว่าจะเอาตัวไหนบ้าง
เป็นน้ำมันเครื่องของtoyotaแท้ๆครับ รับประกันครับถ้าปลอมเสียค่าปรับให้ด้วยครับ
1. น้ำมันเครื่อง 100% Synthetic new API SM/CF SAE 5W-40 ใช้ได้กับเครื่องยนต์เบนซินและดีเซล 4 ลิตร 1000 บาท
2. น้ำมันเครื่อง 100% Synthetic new API SM/CF SAE 5W-40 ใช้ได้กับเครื่องยนต์เบนซินและดีเซล 1ลิตร 250บาท
3. น้ำมันเครื่องกึ่งสังเคราะห์โตโยต้า ขนาด 4 ลิตร 500 บาท
4. น้ำมันพาวเวอร์ D2 1 ลิตร 100 บาท
5. น้ำมันเกียร์ออโต้ Type T- IV 4 ลิตร 900 บาท สำหรับเครื่องjzเกรียAUTOตรงสเป๊ค
6. น้ำมันเกียร์ออโต้ ATF-WS 4 ลิตร 1000 บาท
7. น้ำยา Coolant 3.786 ลิตร 300 บาท
8. น้ำมันเบรค dot 3 0.354 ลิตร 50 บาท
9. กรองน้ำมันเครื่อง วีออส/ยาริส/อัลติส/วิส/แคมรี่/วีโก้ ลูกละ 150 บาท
10. น้ำยาล้างหัวฉีดเบนซิน/ดีเซล 1 ขวด 150 บาท
11. กรองน้ำมันเบนซินวีออส/อัลติส/แคมรี่ ปี 2002-2006 ทั้งชุด 800 บาท (ใน 1 ชุดประกอบด้วยกรอง+กรองผ้า+โอริง) 1 ชุด 800 บาท
12. กรองน้ำมันเบนซินเครื่อง 4A/5A/3S/5S ที่เป็นกรองเหล็ก ทั้งชุด 800 บาท (ใน 1 ชุดประกอบด้วยกรอง+กรองผ้า+โอริง 1 ชุด 800 บาท
13. กรองน้ำมันเบนซินนิวแคมรี่/นิวอัลติส/ยาริส/นิววีออส 1 ชุด 1200 บาท เปลี่ยนทุก 8 หมื่นกิโล
14. น้ำมันเครื่อง10w30ใช้กับฌครื่องยนต์ดีเชล6ลิตร550//// 7ลิตร600บาท
15. น้ำมันเกียร์ธรรมดา Gear oil Super GL-5 75W-90 ลิตรละ 200 บาท สำหรับเกรียธรรมดาJZครับตรงสเป๊ค
16. น้ำมันเฟืองท้ายแบบลิมิเต็ดสลิป Hypoid Gear Oil LSD GL-5 85W-90 ลิตรละ 250 บาท
17. กรองน้ำมันเครื่องสำหรับjzลูกละ150บาท
สามารถนำไปให้ศูนย์เปลี่ยนถ่ายได้เลย กรุณาโทรสั่งล่วงหน้านิดนึงนะครับเพื่อความสะดวกในกา รส่ง สนใจติดต่อ ยินดีส่งทั่ว กทม.ปริมณฑลระแวกใกล้เคียง
น้ำมันโมจิ200บาท ตัวนี้ขอแนะนำเลยครับ ใช้ดีมากๆ น้ำมันตัวนี้ทำหน้าที่ปกป้องเครื่องยนต์ช่วยลดการเสี ยดสีของเครื่องยนต์และทำให้เครื่องยนต์วิ่งเลื่อนขึ้ นด้วยครับและเครื่องยนต์เงียบลงเครื่องผมrb20โบใช้แล ้วดีมากๆครับ ไม่เห็นผล หรือไม่พอใจยินดีคืนเงินให้ครับ ใช้ได้ทั้งดีเชลและเบนชิลครับ

0894143127

ส่งทั่วไทยได้นะครับ
รูปอยู่ด้านล่างคับ! มีสายพาน ทามมิ่งและลูกลอกขายด้วยนะครับ3500ครับของยังไม่เคยใ ช้ครับออกศูนย์ครับ

*********โอนเงิน********
ชื่อ pisetpol suniti
ออมทรัพย์ ไทยพาณิชย์ เลขที่บัญชี 048-276-126-4

<!-- / message --><!-- edit note -->

พรุ่งนี้ใครว่างๆก็ไปชมกันหน่อยนะคับพี่น้องงงง.....
ป๋มยังไม่รู้ว่าจาได้ไปป่าว..?..เพราะมีคอนเสิร์ต
อีกงานที่พัทยาด้วย..อาจต้องไปคอยดูแลพวกศิลปิน
..รอคำสั่งเจ้านายอีกที... เง้ออออ!..:coolly-0009:

ไฟล์แนบ

• ไชโยโอเกะ 2009.jpg
    ไชโยโอเกะ 2009.jpg
    57.1 KB · อ่าน: 42
พรุ่งนี้ใครว่างๆก็ไปชมกันหน่อยนะคับพี่น้องงงง.....
ป๋มยังไม่รู้ว่าจาได้ไปป่าว..?..เพราะมีคอนเสิร์ต
อีกงานที่พัทยาด้วย..อาจต้องไปคอยดูแลพวกศิลปิน
..รอคำสั่งเจ้านายอีกที... เง้ออออ!..:coolly-0009:
ถ้าว่างจะแวะไปดูคร้าบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน