กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เจ้าจงสู้ต่อไปเพื่อนเอ๋ย................(ปรึกษาได้เท่าที่รู้)

ปล.............เป็นกำลังใจให้...........:coolly-0022::coolly-0022::coolly-0022:อย่ายอมแพ้
พี่ยังไม่ได้.รหัส.เหรอครับ หรือรอเลขสวยอยู่จ๊ะ..:coolly-0003:

หวัดดีครับ

พอดีอาทิตย์ที่แล้วกลับมาจากอุบล ช่วงที่ผ่านโคราช (เส้นโชคชัย)
เจอเซฟคันในรูป จอดรอติดไฟแดงเลี้ยวขวา ส่วนผมตรงไปกลับ นนทบุรี
มีใครรู้จัก หรือเป็นสมาชิกชมรมเรามั๊ย
แต่ฮาร์ดคอร์น่าดู ดูจากป้ายทะเบียนหลัง และสติกเกอร์ที่ติดกระจกหลัง ว่า

"ทำไมต้อง JZ"

แล้วมีต่ออะไรอีกจำไม่ได้ละ แต่ประมาณว่าท้าแข่งกับ JZ ทุกคัน

ชอบประโยคนี้จังคับ

ปล ขออนุญาติเจ้าของรถเอารูปลงนะคับ และขออภัยที่แอบถ่ายมาคับ

รูปไม่ชัดเพราะกระจกหน้าเต็มไปด้วยฝุ่นคับ อิอิ

ไฟล์แนบ

59.2 KB · อ่าน: 39
หวัดดีครับ

พอดีอาทิตย์ที่แล้วกลับมาจากอุบล ช่วงที่ผ่านโคราช (เส้นโชคชัย)
เจอเซฟคันในรูป จอดรอติดไฟแดงเลี้ยวขวา ส่วนผมตรงไปกลับ นนทบุรี
มีใครรู้จัก หรือเป็นสมาชิกชมรมเรามั๊ย
แต่ฮาร์ดคอร์น่าดู ดูจากป้ายทะเบียนหลัง และสติกเกอร์ที่ติดกระจกหลัง ว่า

"ทำไมต้อง JZ"

แล้วมีต่ออะไรอีกจำไม่ได้ละ แต่ประมาณว่าท้าแข่งกับ JZ ทุกคัน

ชอบประโยคนี้จังคับ

ปล ขออนุญาติเจ้าของรถเอารูปลงนะคับ และขออภัยที่แอบถ่ายมาคับ

รูปไม่ชัดเพราะกระจกหน้าเต็มไปด้วยฝุ่นคับ อิอิ
คันที่ว่าจะเห็นวิ่งบ่อยก็แถวนั้นแหละครับ..มิใช่สมาชิกในกลุ่ม.แต่พึ่งเริ่มรู้จักเมื่อการแข็งสนามที่แล้วในโคราชครับ..(ประมาณว่าตามทะเบียนรถเลย)

ใครมีโช๊ค หน้าเหลือๆๆมั้ง ขี้เกียจขึ้นกรุงเทพ บอกหน่อยสิครับ

ก็อยู่โคราชเหมือนกัน(ยังไม่ได้ใส่เสื้อกันหนาวเลย) :coolly-0043:
หนาวๆอย่างนี้ไปหาที่กางเต๊นท์นอนรับลมหนาวกันดีมั้ยอ่ะ..:coolly-0003:
ปล.แต่เอา เซฟฯ ไปนะ:coolly-0002:
จัดปายเลยพี่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน