กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ฝากรูปหน่อย.......

หึ ไอสัด ทีงี้มีตังเที่ยว......หรือว่าพาตัวใหม่ไปปอกลอก
555555
ไม่ได้ออกสักบาท555

แดกไกลนะ.....เมิง แสรดดด
กรูใจอยู่แล้ว เออๆ

เมื่อคืนวันเสาร์ตอนตี4กว่าจอดทำไรแถว มักกะสัน( ข้างป้ายรถเมล์ )
ที่จอดประจำก่อนเข้าบ้าน เพิ่งกลับจากฟลิปแวะจิบเบียร์ดูรถซิ่งนิดนึง(เมาชิบ)ว่าแต่เจอแล้วไม่ทักวะเพื่อน วันหน้ามาสไล้โชว์ตรงนั้นหน่อยนะเว้ยกรูนั่งประจำ
จอดล้วงไงคับพี่น้อง555
อะไรๆพี่ ผมไม่ใช่พี่นะล่อได้ทุกที่ทุกสถานการณ์ แอ๊55555

งานเพียบเลยวันนี้...(งานเลี้ยง) กูจะไปครบทุกงานมั๊ยว้า...

งานเพียบเลยวันนี้...(งานเลี้ยง) กูจะไปครบทุกงานมั๊ยว้า...
มึงต้องเลือก.....ไม่ใช่มึงไม่เลือก เลือกมาแล้ว
ไม่ให้เลีย ค่อยเปลี่ยนใหม่.....แอ๊

เพิ่งกลับจากพัทลุง ไปกลับ จากเพชรบุรี วิ่งไป 1800 กม.เห้อ ถนนแม่ม ยังเอี้ยเลย.

เพิ่งกลับจากพัทลุง ไปกลับ จากเพชรบุรี วิ่งไป 1800 กม.เห้อ ถนนแม่ม ยังเอี้ยเลย.

ไม่มีเหงาพี่ช่วงทางนั้น ดีพี่ขับกลางผมขับตอนกลางคืนเขร้... ชนค้างคาวไปตัว...

ไม่มีเหงาพี่ช่วงทางนั้น ดีพี่ขับกลางผมขับตอนกลางคืนเขร้... ชนค้างคาวไปตัว...

ขาไปออกจากเพชรบุรี 06.00 ถึง พัทลุง 16.00 ขับไปเรื่อยๆ
ขากลับออกจากพัทลุง 13.00 ถึง เพชรบุรี แม่ม 23.00 เห้อฝนแม่มตกเกือบตลอดทาง ดีที่ตกไม่แรง พังหมดช่วงล่างกูร

ขาไปออกจากเพชรบุรี 06.00 ถึง พัทลุง 16.00 ขับไปเรื่อยๆ
ขากลับออกจากพัทลุง 13.00 ถึง เพชรบุรี แม่ม 23.00 เห้อฝนแม่มตกเกือบตลอดทาง ดีที่ตกไม่แรง พังหมดช่วงล่างกูร

อาทิตย์นี้ มีเวลา ไปปรับช่วงล่างหรือปล่าวพี่ ไปด้วยนะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ

อาทิตย์นี้ มีเวลา ไปปรับช่วงล่างหรือปล่าวพี่ ไปด้วยนะ เอิ๊กๆๆๆๆๆ
พอดีเลยถึงกรุงเทพวันศุกร์นี้พอดี แบกน้ำกลับมาจากใต้เต็มๆๆเลยไว้มาปล่อยที่กรุงเทพที่เดียวเลย555

พอดีเลยถึงกรุงเทพวันศุกร์นี้พอดี แบกน้ำกลับมาจากใต้เต็มๆๆเลยไว้มาปล่อยที่กรุงเทพที่เดียวเลย555

วันเสาร์อย่าลืมหูเบลนะจ๊ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน