กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
งั้นเดือนหน้ามีให้เลือก 3 วันเสาร์ที่ 17,24,31 ขอโหวตวันที่ไปได้พร้อมๆกันนะครับ เรื่องสถานที่เดี๋ยวค่อยว่ากัน

จัดไป...........งานเลี้ยงประธานคนใหม่ด้วยจัดพร้อมกันเลย..55555
เด๋วเอาติ๊กเกอร์ตัวใหม่มาให้

เออๆ เรายังไม่ได้จัดต้อนรับประธาน 71 เลยนี่หว่า :coolly-0039:

เด๋วเอาติ๊กเกอร์ตัวใหม่มาให้

เอาแบบมาดูหน่อยดิ.....แล้วสติ๊กเกอร์ แจกหรือขาย ระบุไป พี่น้องจะได้รู้ตัวกัน ค่าเข้างาน+สติิ๊กเกอร์ไรเงี๊ย ว่าไป

งั้นเดือนหน้ามีให้เลือก 3 วันเสาร์ที่ 17,24,31 ขอโหวตวันที่ไปได้พร้อมๆกันนะครับ เรื่องสถานที่เดี๋ยวค่อยว่ากัน

ถ้าสะดวกกันผมขอวันที่17 คับ ลองดูคับผม

อับเดต ด่านใหม่แถวศรีนครินทร์ ก่อนถึง อิชชี่ หน้าปั้ม ปตท. ฝั่งขาเข้าปากน้ำ

พี่โต้ กูเข้าไปดูน้องๆมาให้แล้วนะ...ยังอยู่OK ดี..55555

พี่โต้ กูเข้าไปดูน้องๆมาให้แล้วนะ...ยังอยู่OK ดี..55555

กูก็รอเมิงโทรกลับมาแล้วเจือกไม่โทรกลับเขร้ๆๆ แม่งแอบไปซ้ำตัวกูแน่เลยไอแสรดดดดด

เรื่องสถานที่วันนี้เย็นน่าจะรู้เรื่อง ส่วนคนที่จะมาขอให้ลงชื่อด้วยครับ ตกลงเราจัด 17 มีนาคม นะครับทำตัวให้ว่างมีเวลาเตรียมตัวให้แล้ว

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เอาไงกันดี พอดีพี่เสือวันที่ 17 มันติดงานเลี้ยงประจำปีของบริษัท จะขอให้เราเลื่อนเป็นวันอื่น ขอความคิดเห็นเสียงส่วนใหญ่ด้วยครับ ส่วนเรื่องสถานที่เมื่อวานให้คนไปเดินเรื่อง ดันไปเดินเล่น วันนี้มันรับปากเย็นนี้จะเข้าไปติดต่อร้านให้ ได้เรื่องยังงัยจะมาแจ้งให้ทราบครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน