กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผลงานพี่โจ๊ก มักกะสัน PRO SHOP

ส่งานครับ เชิญรับชมรับฟังได้ ฝากให้พี่โต้ แดดเดียวด้วยครับ

ไฟล์แนบ

80.3 KB · อ่าน: 64
ประกาศครับ
วันเสาร์ที่ 1 กันยา คณะ 71 ทุกท่านขอให้ไปรวมตัวกันที่ปั๊ม ปตท ถนนวิภาวดีนะครับ(ลงด่วนดินแดงซ้ายมือ) เราจะเคลื่อนขบวนไปพร้อมกัน สยบข่าวลือที่ว่า 71 ยุบไปแล้ว5555 ตั้งแต่เวลา 15.00 เป็นต้นไป นะจ๊ะ
ปล.มากันเร็วหน่อยก็ดีนะครับ จะได้ทันถ่ายรูปหมู่ อีกอย่างไปถึงงานก่อนมีสิทธิจอดก่อนนะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน