กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมต้องขอโทษพวกพี่ๆด้วยพี่ผมไม่ค่อยได้ไป

พบปะสังสรรค์กับพวกพี่ๆเท่าที่ควร...ขอบคุณ

พวกพี่ๆที่ให้คำแนะนำอะไรๆหลายๆอย่างแก่

ผม...ถึงแม้ผมจะไม่ได้ขับ Cefiro แล้ว แต่ใจ

ผมมีแต่ Cefiro และ กลุ่ม 71 เท่านั้น และ

ผมหวังว่าจะได้เจอพวกพี่ๆอีกน่ะจ๊ะ...:cry: :biggrin:

ขอบคุณคร๊าบบบ
ยังไงวะเนี่ย นัทขายรถไปแล้วรึ

ยังไงวะเนี่ย นัทขายรถไปแล้วรึ

เอ้า..ยังไงกัน

ขายไปเรียบร้อยแล้ว ด้วยความจำเป็นของน้องมันบางประการซึ่งเจ้าตัวก็ไม่ต้องการที่จะขาย
ปล.สงสารและเข้าใจเอ็งวะนัท เหตุการณ์ที่ผ่านมาก็เก็บไว้เป็นบทเรียนแระกันนะน้อง เอ้าสู้ๆๆๆ

ขายไปเรียบร้อยแล้ว ด้วยความจำเป็นของน้องมันบางประการซึ่งเจ้าตัวก็ไม่ต้องการที่จะขาย
ปล.สงสารและเข้าใจเอ็งวะนัท เหตุการณ์ที่ผ่านมาก็เก็บไว้เป็นบทเรียนแระกันนะน้อง เอ้าสู้ๆๆๆ

สงสัยทำเด็กเตรียมฯท้อง

..........(เตรียมทหาร)

55555

นัทไม่ใช่นัทคนเดียวที่ขายหรอก....
ผมจะจดจำไว้สำหรับ ชาวเซฟิโร่นะคับ เจอผมที่ใหนทักกันได้นะคับ
ขอบคุณ71ทุกคน

นี่รถคันใหม่ผม

นัทไม่ใช่นัทคนเดียวที่ขายหรอก....
ผมจะจดจำไว้สำหรับ ชาวเซฟิโร่นะคับ เจอผมที่ใหนทักกันได้นะคับ

ไปเหอะ

ไปดี

ไปนานๆ

รถคันนี้เก็บไว้นั่งกับ น้อง เ_ต ใช่ไม๊

แอบมาดูกลุ่มแถวๆบ้านที่จะย้ายมาอยู่มั้ง ชื่อ ออมครับจาก บางสิบหมื่นโซน

จะย้ายมาแถวๆคลองเตยคร๊าบฝากเนื้อฝากตัวด้วยเน๋อ เด่อค่ะเด่อ

ถะถะถะถะถะถะ ถุ๊...

55555+

อ้าวจิงดิเสียดายคับ:cry:

รถน้องๆใน71นี้แหละโอ๋ แต่ตอนนี้ใส่ล้อ advan rg แล้ว คันนี้ที่ไปบางแสนแล้วที่โอ๋นึกว่ากลุ่ม inner line อะ
ว้าว สวย โหด จริงเซปโซนนั้น

มันเป็นอะดูด ไปแล้วพี่ :cry: เศร้าแสรดดดด

ได้ขับครั้งสุดท้ายที่บางแสนเนี่ยล่ะพี่

ไป-กลับ น้ำมันล่อไป 1,500 :cry:

คิดถึงแมร่งโครตตตต :cry:

ฝากรูปเอาไว้ในอ้อมอก อ้อมใจ ด้วยน่ะคับ

พี่ๆ......ฮือๆๆๆ :cry: Cefiro-Thailand &

CEF - 71......Forever คับ
ฮูย เห็น น้าโต้ว่า จะมาที่กลุ่มแต่ไม่กล้ามาหลอไม่รู้จักไคร:eeek:
วัน หลังเข้ามาทักเลยทัก เลย
ถามหาผมก็ได้ โอ๋ ครับ
Cef71มาอะไม่ผิดหวัง(เมา อิอิ:biggrin: )
รถคันนี้ หน้าตาเจ้าของ ดำขำแบบนี้:smile:
วันนั้น ขี่จักยานวนอยู่ หลายรอบ
ไม่เห็น ติด71 เลย มไม่งั้นเข้าไปแล้ว
ชอบๆแต่งแนวนี้โหดดี

ไฟล์แนบ

18.4 KB · อ่าน: 65
    125.3 KB · อ่าน: 68

:cry: ขอบคุณคับพี่..บทเรียนครั้งยิ่งใหญ่

ร๊ากกกพี่โต้ที่ซู๊ดดดด :biggrin: :wink:

อ้าวจิงดิเสียดายคับ:cry:

จิงพี่...เล่นผมนอนไม่หลับ..น้ำตาร่วง:cry: อยู่

พักใหญ่ๆเลยอ่ะ...เคยคิดน่ะพี่ ให้กรูขาย

ขับแม่งหนีแล้วซัดกำแพงให้ตายไปกับรถ

ยังดีกว่า :cry: :cry:

ฮูย เห็น น้าโต้ว่า จะมาที่กลุ่มแต่ไม่กล้ามาหลอไม่รู้จักไคร:eeek:
วัน หลังเข้ามาทักเลยทัก เลย
ถามหาผมก็ได้ โอ๋ ครับ
Cef71มาอะไม่ผิดหวัง(เมา อิอิ:biggrin: )
รถคันนี้ หน้าตาเจ้าของ ดำขำแบบนี้:smile:
วันนั้น ขี่จักยานวนอยู่ หลายรอบ
ไม่เห็น ติด71 เลย มไม่งั้นเข้าไปแล้ว
ชอบๆแต่งแนวนี้โหดดี

ได้คับพี่..เด๋วคราวหน้าแว๊บไปหา ขอบคุณคร๊าบบบบ :biggrin:

โฮ่ๆ ทีมงาน 71 รวมกลุ่มแถวไหนบ้างครับ จะขอแวะไปแนะนำตัวหน่อย ได้ไหมครับ

โฮ่ๆ ทีมงาน 71 รวมกลุ่มแถวไหนบ้างครับ จะขอแวะไปแนะนำตัวหน่อย ได้ไหมครับ

มาแจมกันได้เลยคับผม ติดตามการนัดหมายการปะทะแก้วกันได้ในนี้ล่ะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน