กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
พวกเราก้อไม่ได้อยากเป็นบางแสนโซนกันซักเท่าไหร่หรอก
ต่อไปนี้เซฟบ้านบึงลาออกจากการเป็นบางแสนโซน

บ้าน71แล้วไงครับผมถามจริงว่ามาด่าก่อนทำไม
ลองอ่านกะทู้ดูใหม่นะ

ผมว่าคุณเข้ามาระรานในห้องนี้เค้าก่อนนะครับ อ้อ อย่าเรียกแบบนั้นเลย คุณคงเจาะจงเข้ามาป่วนมากกว่า ไม่งั้นคงไม่เข้ามาหรอกนะ ลาออกจากบางแสน ดีเลยครับ ออกๆไปเหอะที่นี่เค้า อยู่แบบเพื่อน พี่ น้อง เตือนกันได้ ด่ากันได้ รับไม่ได้ก็อย่าอยู่เลยครับ ไปอยู่กับพวกคุณที่มีอยู่น้อยนิดเถอะครับ ไอ้ท้าตีท้าต่อย
ผมคงไม่ถนัด ผมรักสงบ จะท้ายิงกับใครผมคงขอบาย ไม่ใช่ไม่แน่ แต่หวงชีวิตครับ ไม่เอามาลงกะพวกที่ คิดว่าท้าคนนู๊นคนนี้แล้ว คิดว่าตัวเองแน่หรอกครับ ผมกลัวตาย ชีวิตผมมีค่ามากกว่ามาโดนคนอันธพาลยิงตายครับ

อยากรู้มากเลย ว่าเซฟบ้านบึง ตามที่ NESSAI บอกเนี่ย มีกันกี่คัน
แล้วตกลงลาออกจากจากบางแสน เพราะไม่อยากอยู่
หรือเขาเหลือจะรับกับความประพฤติ และความสามารถในการแถ
ก็เลยเอือมระอา เพราะไปทำชื่อเสียงเขาเสียหาย

ว่าแต่.. เซฟบ้านบึงเขารับคุณไว้ในกลุ่มแน่ๆ หรือเปล่าครับ
เดี๋ยวจะพาลไปทำเขาเสียชื่ออีก แต่คุณทำเรื่องขนาดนี้ เขายังจะเอาคุณไว้อีกเหรอ

ให้มันเก่งจริงๆ เถอะครับ

ใครจะไปบอกด้วยนะครับ ผมขอติดรถไปด้วย ผมจะไปหนองมน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน