กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++บ้านcef Bangna-sukhumvit 71++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31243
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

บางแสนแค่นี้ ขับแป๊ปเดียว จัดไปเด้:coolly-0028:

(รอไรอ่ะ)

พิกัดไม่ได้อยู่บางแสนคับ รู้ชื่อ รู้หน้า รู้รถ รู้ที่อยู่ละคับ
ขอบคุณทีมงานนินจาคับ ปุ้งปั้ง

พิกัดไม่ได้อยู่บางแสนคับ รู้ชื่อ รู้หน้า รู้รถ รู้ที่อยู่ละคับ
ขอบคุณทีมงานนินจาคับ ปุ้งปั้ง

ไปมั๊ย..............
ด่าผมๆไม่โกรธ
แต่มาลามปามด่าพี่เป็ดของผม ผมทนไม่ได้

ป.ล.บอกกันล่วงหน้านะ จะได้ไปเปลี่ยนแอร์โฟล์ก่อน

เด๋วเอาลูกน้อง พี่กุไปด้วย ... คอยระวังหลังให้ เผื่อข้าวหลามไม่อร่อยยย ...

ใจ เย็น เย็น กัน หน่อย คับ :coolly-0035:

ปล.แก้คำผิดให้แล้วนะ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:
อืม...ทำให้นึกถึงอาจานสอนผมขับดริฟเลย ติดบูสแล้วให้ดึงเบรคมือ....อืม....

มีไร รึ พี่ ..................ออิอิ ยังไงก้เย็นๆๆกันนะครับ..ถ้าไม่ไหวเรียกผมด้วยนะ ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน