ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศกิจกรรม Motor Expo วันที่ 9 ธันวาคม++

งานนี้ไม่ใช่งานประกวดรถสวยคั๊บ
เป้าหมายของงานนี้เป็นงานชุมนุมของชาวเซฟิโร่
ที่มีพื้นที่ของงาน MOTOR EXPO เอื้อเฟื้อสถานที่จอดให้
กิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อผู้คนที่สนใจในรถเซฟิโร่
ได้มีโอกาส พบปะ พูดคุยกับพวกเราชาวเซฟิโร่ ตัวเป็น ๆ
แลกเปลี่ยนความรู้ แนวคิด โดยมีรถจิง ๆ จอดอยู่ข้าง ๆ คั๊บ
A31211
ทางการมั่กๆ
มาแล้วฝากไปปลุกด้วยนะ อยู่เมืองทองตึก C3 ห้อง 11/06 :biggrin:

ไม่ใช่สมาชิกไปได้ไหมครับพี่ออย จ๊อดเองครับ
georgeไปร่วมงานได้คั๊บ แต่ จอดรถในบริเวณกิจกรรมไม่ได้
เนื่องจากที่จอดบนแลมป์มีจำกัด
จึงขอสงวนไว้ให้กับสมาชิกก่อน

เข้าใจผมนะ จ๊อดดดดดด

ไปร่วมงานได้คั๊บ แต่ จอดรถในบริเวณกิจกรรมไม่ได้
เนื่องจากที่จอดบนแลมป์มีจำกัด
จึงขอสงวนไว้ให้กับสมาชิกก่อน

เข้าใจผมนะ จ๊อดดดดดด
A31211
แง่ว อดเลยไม่เป็นไรครับพี่ออยไปร่วมงานได้ครับพี่

งานนี้ไม่ใช่งานประกวดรถสวยคั๊บ
เป้าหมายของงานนี้เป็นงานชุมนุมของชาวเซฟิโร่
ที่มีพื้นที่ของงาน MOTOR EXPO เอื้อเฟื้อสถานที่จอดให้
กิจกรรมครั้งนี้ จัดขึ้นเพื่อผู้คนที่สนใจในรถเซฟิโร่
ได้มีโอกาส พบปะ พูดคุยกับพวกเราชาวเซฟิโร่ ตัวเป็น ๆ
แลกเปลี่ยนความรู้ แนวคิด โดยมีรถจิง ๆ จอดอยู่ข้าง ๆ คั๊บ
A31211สาระโครตเท่ห์เลยฮะ พี่ชื่อไรฮะเนี่ย

ว้าวไม่ไปไม่ได้ละงานนี้
เดี๋ยวเจอกันครับ
แต่ไปแบบไม่มีหน้านะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน