ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ประกาศกิจกรรม Motor Expo วันที่ 9 ธันวาคม++

รถผมที่เห็นในรูปไปด้วยได้เปล่า
blackdownอย่างที่เคยบอกแหละคั๊บ
เรายินดีต้อนรับพี่น้องที่ใช้เซฟิโร่ทุก ๆ ท่าน
เพราะฉะนั้น คุณและรถคุณไปร่วมงานนี้ได้แน่นอน
แต่เนื่องจากที่จอดบนแลมป์ มันจอดได้จำกัดจำนวนคัน
ผมจึงขอสงวนสิทธิ์ที่จอดไว้ให้กับสมาชิกก่อนเท่านั้น
( หรือสมัครสมาชิกก่อน คุณก้อมีสิทธิ์จอดได้ )

แล้วเจอกันนะคั๊บ วันที่ 9
สงสัยอะไรโทรมาสอบถามได้
0817729909 ออย

ไปได้คับ ไปทำความรู้จักกัน ไปเจอะหน้ากัน
แล้วจะรู้ ว่ามีดีอีกเยอะคับ สังคม CEFIRO
A31243
จะได้รู้ว่าพี่บิ๊กนิสัยเป็นงัยครับ:biggrin:

ตั่งใจจะไปสมัครสมาชิกในงานนี้เลยได้ไม๊ครับ....ไม่ได้จอดไม่เป็นไรครับ...

ไปเจอเพื่อนๆๆพี่ๆๆก็พอครับ.....อิอิ

ตั่งใจจะไปสมัครสมาชิกในงานนี้เลยได้ไม๊ครับ....ไม่ได้จอดไม่เป็นไรครับ...

ไปเจอเพื่อนๆๆพี่ๆๆก็พอครับ.....อิอิ
tong940jzboถ้าตั้งใจจะไปสมัครแล้ว ขึ้นไปจอดได้เลยคั๊บ
สงสัยอะไรโทรมาสอบถามได้

ขอไปด้วยแต่จะมีที่เหลือป่าวหว่า:sweet_kiss:

เอาอย่างนั้นเลยน่ะ..กว่าจะถึงเวลางานก็หลับพอดี หุ..หุ..เผาหัวนานจัด

[TABLE id=HB_Mail_Container height="100%" cellSpacing=0 cellPadding=0 width="100%" border=0 UNSELECTABLE="on"][TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
วันอังคารนี้แล้วนะครับ
Motor Expo
เจอกันลานจอดรถข้างสระน้ำ เวลา 15.30-16.45 น.
เริ่มเคลื่อนขบวนเข้าลานจอดหน้าอาคารแสดง 16.50 น.
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY][/TABLE]

ใส่เสื้ออะไรครับ....

ปล.เจ้าม่วงยังไม่สมบูรณ์ แต่ยังไงก็จะลากสังขารเจ้าม่วงไปให้ได้ไกล้บ้านหน่อย....

ใส่เสื้ออะไรครับ....

ปล.เจ้าม่วงยังไม่สมบูรณ์ แต่ยังไงก็จะลากสังขารเจ้าม่วงไปให้ได้ไกล้บ้านหน่อย....
A31499
เสื้อชมรมเป็นหลักครับ แต่ถ้าใครลางานครึ่งวัน หรือมาจากที่ทำงานก็ชุดนั้นนั่นแหล่ะครับไม่ต้องเปลี่ยนหร๋อก...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน