กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศค่อนข้างแน่นอน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31035
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

..ค่อนข้างแน่นอนครับรถมีทะเบียนครับไม่ใช่คันหมอเส็ง...แต่ที่แน่ๆถ้าไม่แจกรถยนต์A31จะแจกชุดแต่งรอบคันกับล้อแม็กซ์1ชุดพร้อมยางครับเท่าที่คุยกันวันนี้ต้องรอผลสรุปอีกทีแต่งานนี้รางวัลชุดใหญ่แน่นอน..บอกก่อนว่าเป็นรุ่นแบรกเก็ตในรุ่นไม่เร็วมากครับ(เขาบอกมา)จะได้เท่าเทียมกัน
แร้วมันรุ่นเท่าใดล่ะพี่
รถผมอ่ะวิ่งเกิน 20 วิอีกนะ
ปล.แร้วค่าสมัครมันเท่าไหร่อ่ะ

สัก15-16 หรือสัก17วิ
คงมีแก๊สผมลงด้วยอีกลำ
ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆครับพี่

ออยผมว่าออยเดินไปดีกว่ามั้ย -- ไม่ต้องเสียค่าน้ำมัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน