กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**ประกาศมิตติ้งครบรอบ2ปี เซฟนนท์ วันที่ 14ธันวาคม50 นะครับ**(อีกครั้ง)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31413

สมาชิกชมรมนิยมความหมวย
Cefiro-Thailand Members
ประกาศมิตติ้งครบรอบ2ปี วันที่ 14ธันวาคม50 นะครับ

ส่วนสถานที่ พรุ่งนี้สรุปครับ แค่มาบอกก่อนว่า วันที่ 14 ธค 50 นะครับ

มากันเยอะๆนะครับ เพราะจะได้เลือก ประธานกลุ่มกันใหม่ด้วย อิ อิ

ยกมือโหวต กัน สดๆเลย แล้วก็ประกาศผล ไปเลย

ประกาศมิตติ้งครบรอบ2ปี วันที่ 14ธันวาคม50 นะครับ

ส่วนสถานที่ พรุ่งนี้สรุปครับ แค่มาบอกก่อนว่า วันที่ 14 ธค 50 นะครับ
:biggrin: ที่ใหนนนนก็ได้ไม่เกี่ยงงงเมาได้หมด:biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน