กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

**ประกาศมิตติ้งครบรอบ2ปี เซฟนนท์ วันที่ 14ธันวาคม50 นะครับ**(อีกครั้ง)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31413
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พี่รหัส 31621 ถามนิดหน่อยพาเพื่อนไปได้มั้ยค่ะ แล้วต้องทำงัยบ้างค่ะแล้วถ้าไม่ขับเซฟิโร่ไปได้มั้ยค่ะ

พี่รหัส 31621 ถามนิดหน่อยพาเพื่อนไปได้มั้ยค่ะ แล้วต้องทำงัยบ้างค่ะแล้วถ้าไม่ขับเซฟิโร่ไปได้มั้ยค่ะ
:redface: ไม่น่ามีปัญหานะครับ:redface: ปล.ไอจู๊ซซซซอยู่ป่าวเฉลยหน่อยดิ:redface: :redface:

มาได้จ๊ะ...
ไม่ต้องทำอะไรมากหรอก..แค่พาสาวๆสวยๆมาหลายๆคนก้อพอ
ที่เหลือเด๋วพี่จัดการเอง..555+

:sweet_kiss: :sweet_kiss: ตกลงไปได้ใช่มั้ยงั้นขอเบอร์ใครก็ได้ที่น่าเชื่อถือหน่อยนะจะได้โทรถามทางค่ะ เจอที่ไหนร้านอะไรค่ะ

ปล. ห้ามหลอกไปขายนะ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: ตกลงไปได้ใช่มั้ยงั้นขอเบอร์ใครก็ได้ที่น่าเชื่อถือหน่อยนะจะได้โทรถามทางค่ะ เจอที่ไหนร้านอะไรค่ะ

เอ๊ะ ยังงัย ครับ เนี่ย

เลือกเอาเลยครับท่านที่โพสต์ๆมานั่นแหละ ตาดีได้ ตาลาย คริ คริ :smile:

เบอร์ จู๊ซa31413 ออยa31211 มี่a31504 ได้หมดแหละครับ:biggrin:

ไอ้เราก็นึกว่า Meeting Cef thai
กลายเป็น Cef Non ซะงั้น

เด๋วไปแจมคับ

มันอยู่แถวไหนนี่ พอดีไปคุมงานแถวๆ ศาลายาพอดีจะได้แอบแว๊บไป แหะๆ :biggrin:

:redface: ไม่น่ามีปัญหานะครับ:redface: ปล.ไอจู๊ซซซซอยู่ป่าวเฉลยหน่อยดิ:redface: :redface:

ทำไม ต้องเป็น จูซซซซ มา ตอบคนเดียวอ่ะ คนอื่นก็ตอบได้นิหน่า อิอิ :rolleyes:

ทำไมโพส รูปไม่ได้ว่ะเนี่ย จะโพสแผนที่....อ่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน