กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศเตรียมความพร้อมถ่าย Presentation งานครบรอบ 1 ทศวรรษ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311148
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311148

Cefiro-Thailand Members
ปีนี้ปีดี มีงานใหญ่ๆรออยู่อย่างน้อยก็ 2 งานล่ะ

1. งาน 10 ปีของชมรม cefiro-thailand
2. งานเทิดไทองค์ราชันย์

ผมขอพูดถึงงาน 10 ปีล่ะกัน อย่างที่ทราบว่าปีนี้ครบ 1 ทศวรรษ
จะทำอะไรมันต้องยิ่งใหญ่ไปเลยให้สมชื่อชมรมอันดับ 1

เนื้องานการถ่ายทำยังไม่คลอดครับ แค่อยากให้พี่น้องเตรียมรถให้พร้อม
อยากให้มาร่วมกันถ่ายเยอะๆ เอาให้เป็นประวัติการณ์ไปเลย อย่างปีที่แล้ว
ถือว่าสำเร็จอย่างงดงาม และปีนี้มันจะงดงามยิ่งกว่าเดิม เมื่อได้ทำแล้วจะมีประสบการณ์
และไอเดียใหม่ๆพร้อมนำเสนอ ผมในฐานะรุ่นน้องของชมรมนี้ แค่อยากจะขอความร่วมมือ
ร่วมแรง สร้างภาพประวัติศาสตร์ ในงาน 1 ทศวรรษของ cefiro-thailand

ไม่มีโอกาสไหนจะดีเท่านี้อีกแล้ว ผมเชื่อเช่นนั้น

ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง
A311148 - i-Palm cef/'/thai​

งานนี้คงต้องเปิดตัวรถพี่ซักที หลังจากจอดนิ่งมาหลายปี เอาด้วย

ใครว่างรบกวนขับคันนี้ไปร่วมถ่ายทำให้ผมด้วย นะครับ ขอบคุณครับ
attachment.php

ใครว่างรบกวนขับคันนี้ไปร่วมถ่ายทำให้ผมด้วย นะครับ ขอบคุณครับ

:coolly-0023:รถป๋ายศ ทรงนี้ ใครๆ ก้ออยากขับคับ :coolly-0033:

งานนี้เริ่มเมื่อไหร่ วันไหน ถ้าไม่ติดงานหรือไปต่างจังหวัดก้อขอไปร่วมด้วย 1 คัน คับ:coolly-0003:

[/QUOTE]ผมว่างครับ ค่าน้ำมันโอนมาให้ด้วยนะครับ:coolly-0010:
รับทราบ..จัดไป...

:coolly-0023:รถป๋ายศ ทรงนี้ ใครๆ ก้ออยากขับคับ :coolly-0033:

งานนี้เริ่มเมื่อไหร่ วันไหน ถ้าไม่ติดงานหรือไปต่างจังหวัดก้อขอไปร่วมด้วย 1 คัน คับ:coolly-0003:
ขอบคุณครับ...

งั้นเด๋วผมขับคันเหลืองให้นะ
ขอบคุณมากครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน