กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ ขายรถไปแล้วนะครับพี่น้อง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31449
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31449

SAENG THAI SHOP
Cefiro-Thailand Members
ผมเบียร์นะครับ A31449

ตอนนี้ขายรถไปแล้วนะครับ

เหตุผลส่วนตัวนะครับ ไงก็ขอขอบคุณพี่น้องตลอดเวลาที่ผ่านมา

ที่ดูแลให้คำปรึกษาช่วยเหลือ

ผมยังคงอยู่นี่เหมือนเดิมครับ ควอเตอร์ไมล์ก็จะไปทำงานเหมือนเดิมครับ

ถ้าอนุญาติให้คนนอกทำนะ

(ก็ต้องให้ทำละ เพราะป้าย ๆ ต่าง ๆ ใบสมัคร อยู่บ้านผมหมด)

ผมขายให้พี่ชายไปวิ่งแถวสะพานใหม่ครับ

ไง...ก็มีไรก็โทรมาชวนเหมือนเดิมนะครับพี่น้องคร๊าบบ

รักทุกคนเหมือนเดิมนะครับ

กลุ่มพี่น้องนนท์ กลุ่มพี่น้อง 71 กลุ่มพี่น้อง จูเนียร์

และพี่ ๆ น้อง ๆ ทุก ๆ กลุ่มที่เคยให้ความช่วยเหลือ

ผมขอขอบคุณจากใจครับ

ปล.ไอ้จูซ เอาถาดวางของกูไปเลย

พี่เก้น ล้ออะไหล่ยกให้เลยครับผม

รักทุกคนนะจุ๊ฟ ๆ ๆ

รถไป แต่คนยังเป็นสมาชิก ตลอดชีพว้อย จำไว้

รหัสของเอ็ง ก็เป็นของเอ็ง จะมาจะไปได้เสมอ

ว่าแต่เหลืออะไรบริจาคกรูมั่งเนี่ย 5 5 5

ผมเบียร์นะครับ A31449

ตอนนี้ขายรถไปแล้วนะครับ

เหตุผลส่วนตัวนะครับ ไงก็ขอขอบคุณพี่น้องตลอดเวลาที่ผ่านมา

ที่ดูแลให้คำปรึกษาช่วยเหลือ

ผมยังคงอยู่นี่เหมือนเดิมครับ ควอเตอร์ไมล์ก็จะไปทำงานเหมือนเดิมครับ

ถ้าอนุญาติให้คนนอกทำนะ

(ก็ต้องให้ทำละ เพราะป้าย ๆ ต่าง ๆ ใบสมัคร อยู่บ้านผมหมด)

ผมขายให้พี่ชายไปวิ่งแถวสะพานใหม่ครับ

ไง...ก็มีไรก็โทรมาชวนเหมือนเดิมนะครับพี่น้องคร๊าบบ

รักทุกคนเหมือนเดิมนะครับ

กลุ่มพี่น้องนนท์ กลุ่มพี่น้อง 71 กลุ่มพี่น้อง จูเนียร์

และพี่ ๆ น้อง ๆ ทุก ๆ กลุ่มที่เคยให้ความช่วยเหลือ

ผมขอขอบคุณจากใจครับ

ปล.ไอ้จูซ เอาถาดวางของกูไปเลย

พี่เก้น ล้ออะไหล่ยกให้เลยครับผม

รักทุกคนนะจุ๊ฟ ๆ ๆ

ตกใจนึกว่าขายรถไปแล้ว จะตายจากกันไปเลย

เอาๆๆ พี่ยังไงขอให้เงินทองเหลือใช้

จะได้ถอย Cef มาผลาญเงินเล่นได้อีกคัน :biggrin: :biggrin: :biggrin:

พี่เบียร์ไขควงยังคงอยู่ในใจน้องเสมอไปคับ ...

ถึงไม่มีรถก็ยังมีมิตรภาพที่ดีๆ ให้กันนะคับ ...

ขอให้พระเจ้าคุ้มครอง ...

อาเมนนนน

โอไอ้น้อง... ได้ตังมาเท่าไหร่ เข้ามาแดกเหล้าที่บ้านนี่มา...

แล้วกรูจะได้เจอน้องต่ายอีกมั๊ย

เอ้า ตาคนนี้ตำรวจเค้าไม่กักตัวไว้ดูอาการอีกเรอะ
เออ นั่นดิ..น้องต่ายล่ะ

:redface: ม่ายเปนรัย น้องเบียร์ ถ้าน้องปัยดีเจ๊ ก็ดีจัย
แต่น้องต่ายหล่ะ...:biggrin:

ปล. มีรัยเหลือมั่งวะ :verwirrt:

A31009, A31243, A31380, A31450
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

:redface: ม่ายเปนรัย น้องเบียร์ ถ้าน้องปัยดีเจ๊ ก็ดีจัย

แต่น้องต่ายหล่ะ...:biggrin:

ปล. มีรัยเหลือมั่งวะ :verwirrt:

A31009, A31243, A31380, A31450
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 4 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 0 คน ) [/TD] [/TBODY]

เสียดายใคร น้องต่าย หรือ ไอ้เบียร์ กันแน่ เจ๊

ยังเหมือนเดิมจะมีรถหรือไม่มีรถความสัมพันธมิตรภาพยังมีเหมือนเดิมเพราะคุณคือสมาชิก Cefiro-Thailand รหัส A31449 ครับน้องเบียร์

ขายไปพร้อมท่อเลยปะเนี่ย

ไม่ได้เจอะกันนานแระเรา

รถไป แต่คนยังเป็นสมาชิก ตลอดชีพว้อย จำไว้

รหัสของเอ็ง ก็เป็นของเอ็ง จะมาจะไปได้เสมอ

แม๊ ประโยคนี้ได้ใจ :smile:

แล้วพวกเราจะคิดถึงพี่นะคะ แอ๊ๆๆๆ :wink:

ถ้าพี่เบียร์เป็นคนนอก
หนูคงเป็นสมาชิกแบบห่างมากๆ อ่ะ

ยังไงก็พี่-น้อง กัน พี่
แหม ทำเป็นเรียกร้องฟามสนใจ:biggrin: :biggrin:

ไม่มีรถแต่มีใจก็พอครับเบียร์
ดีกว่ามีรถแล้วไม่มีใจ
เอิ๊กๆ เนอะๆ:biggrin:

แม๊ ประโยคนี้ได้ใจ :smile:

แล้วพวกเราจะคิดถึงพี่นะคะ แอ๊ๆๆๆ :wink:

ถ้าพี่เบียร์เป็นคนนอก
หนูคงเป็นสมาชิกแบบห่างมากๆ อ่ะ

ยังไงก็พี่-น้อง กัน พี่
แหม ทำเป็นเรียกร้องฟามสนใจ:biggrin: :biggrin:
:biggrin: แล้วผมรหัสไรครับ :biggrin: เบียรมาอยู่กับพี่ไม๊ 555 :sweat:

เออเอาโชคดีว่ะเบียร์...ยังคงอยู่ในใจพี่น้องเซฟ-ไทยตลอดไปนะ

ปล.สามาชิกยังอยู่เหมือนเดิมนะโว้ยเบียร์ ...เนี้ยพี่ก้ไม่รู้จะเอาไงว่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน