ยินดีต้อนรับ!

กลุ่มเล็กๆ ของคนรักรถ Nissan Cefiro A31 กลุ่มเล็กๆ ที่รวมตัวพี่น้อง ผองเพื่อน มา 10 ปีเต็ม กลุ่มเล็กๆ ที่อบอุ่น ไปด้วยเพื่อน พี่ น้อง รอยยิ้มและเสียงหัวเราะ กลุ่มเล็กๆ ที่อยากบอกพี่น้อง ผอง เพื่อนว่า มาเจอกับพวกเราซักครั้ง แล้ว.... คุณจะติดใจ.

SignUp Now!
กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประกาศ..แจ้งย้ายสถานที่อู่ ทำสี..ตีโป่งและเปลี่ยนชื่อ เป็น อู่เฉลิมชาติ

มะวานกว่าจะถึงอู่ จาก4โมงเย็นล่อไป 3 ทุ่มหลงทางจากพระราม3 ขึ้นด่วนไม่ได้หลุดมาสุขุมวิทเอกมัยรามอินทราบ้าไปเลยติดหนึบ กทม.ร้อนจริงๆ เห็นใจคนกทม. มากเลย เหนื่อย...
รถใครหนอ...พ่อชั่งปั้น..หล่อจริงๆ เก็บรายละเอียดดี เส้นสาย ประตู กระจกมองข้างตรงรุ่น สุภาพเรียบร้อย ตาใสปิ๊ง..

คันนี้ตามมาติดๆเลย..ของกระผมเอง..อิ.อิ

แม่เจ้า พี่ยศบอกราคาหน่อยสิ ค่าของรวมทำเท่าไหร่เนี่ย

โอ้ พระเจ้า นู๋อยากแปลงร่างเป็น 34 อ่ะ
นู๋จะอาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

พรุ่งนี้ R34 คันขาวๆ จะออกไปโลดแล่นบนท้องถนนแล้ว บ่ายๆเจอกัน ถ่ายภาพเป็นที่ระลึก

1 พค.53 ได้เวลา R34 ออกไปโลดแล่นบนท้องถนน หลังจากที่บรรจงปั้นมาหลายเดือน เจ้าของแฮปปี้มาก ไม่คิดว่าเศษเหล็กที่กองอยู่อย่างที่เคยลงรูปไปแล้ว ออกมาแบบนี้ ตามใจที่เจ้าของชอบ ครับ ในนาม อู่เฉลิมชาติการาจ ขอขอบคุณพี่น้องที่ให้การสนับสนุน ครับ

สำหรับคันนี้ถือว่าครบจริงๆ ทั้งประตู ที่เปิด กระจกมองข้าง เส้นสาย ลายต่างๆ ตรงรุ่น ภายใน คอลโซล และกล้าเปิดฝาท้าย โชว์เลยครับ แผงฝาท้ายครบครับ

ขอขอบคุณพี่น้องที่มาให้กำลังใจ และมาอุดหนุน โดยเฉพาะ น้องจอม อยู่จนมืด เบียร์ก็ไม่ดื่ม ขอบคุญมากๆ ครับ

คันต่อไป R34 เป็นของกระผมเอง แต่ไม่ใช่สเต็ปนี้ครับ วายบอร์ดี้ทั้งคัน คอยชมว่าจะมาแบบไหน รับรองไม่ธรรมดาแน่นอน..
สำหรับท่านที่สนใจแวะเข้ามาคุยมาชมได้ครับ ตอนนี้ของ A 31 มีของเพรียบ R32 มีหัวท้าย สเกิร์ท ข้างพร้อม R34 ,มีมาเรื่อยๆ ครับ ขอบคุณครับ

หุหุ ยังมีเหลืออีกหลายชุด

1 พค.53 ได้เวลา R34 ออกไปโลดแล่นบนท้องถนน หลังจากที่บรรจงปั้นมาหลายเดือน เจ้าของแฮปปี้มาก ไม่คิดว่าเศษเหล็กที่กองอยู่อย่างที่เคยลงรูปไปแล้ว ออกมาแบบนี้ ตามใจที่เจ้าของชอบ ครับ ในนาม อู่เฉลิมชาติการาจ ขอขอบคุณพี่น้องที่ให้การสนับสนุน ครับ

สำหรับคันนี้ถือว่าครบจริงๆ ทั้งประตู ที่เปิด กระจกมองข้าง เส้นสาย ลายต่างๆ ตรงรุ่น ภายใน คอลโซล และกล้าเปิดฝาท้าย โชว์เลยครับ แผงฝาท้ายครบครับ

ขอขอบคุณพี่น้องที่มาให้กำลังใจ และมาอุดหนุน โดยเฉพาะ น้องจอม อยู่จนมืด เบียร์ก็ไม่ดื่ม ขอบคุญมากๆ ครับ

คันต่อไป R34 เป็นของกระผมเอง แต่ไม่ใช่สเต็ปนี้ครับ วายบอร์ดี้ทั้งคัน คอยชมว่าจะมาแบบไหน รับรองไม่ธรรมดาแน่นอน..
สำหรับท่านที่สนใจแวะเข้ามาคุยมาชมได้ครับ ตอนนี้ของ A 31 มีของเพรียบ R32 มีหัวท้าย สเกิร์ท ข้างพร้อม R34 ,มีมาเรื่อยๆ ครับ ขอบคุณครับ

A31623 ขอบคุณมากครับมีรถผมติดไปด้วยและรถผมก็ทำสีที่นี่อู่นีครับอู่กลางของ CEFIRO เห็นเขาว่างั้นและเจ้าของอู่ใจดีครับ ( พี่เฉลิม ):coolly-0003::coolly-0003:

ถ้าใส่ยูราส หลังกับข้างแล้วใส่ยูราสของ gtr มันจะสวยแบบนี้ไหมเนี่ย

ไฟล์แนบ

85.6 KB · อ่าน: 117
    42 KB · อ่าน: 104
ขอบคุณน้องๆ จากกลุ่มรามอินทราแวะมาเยี่ยมเยียนกัน มีน้องอั้มและน้องบอย เมากันไปตามระเบียบ..ช่วงนี้มีเซฟของพี่น้องเรา เข้ามาจ่อคิวกันหลายคัน ครับ ท่านใดอยากได้ของแต่ง ของซิ่งก็แวะมาชมกันได้ ยินดีต้อนรับ ทุกท่านครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน