กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ประมวลภาพงานถวายวิทยุสื่อสารเพื่อโครงการชั่งหัวมัน ตามพระราชดำริ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอขอบคุณป๋ายศ ตลอดจนครอบครัวที่น่ารักอย่างยิ่งยวด
.........................งง
ขอบอกมาวชิอ๋าย มาวที่ซู๊ดดดด
แต่สนุมมั่กๆ เช่นกาน

ครับ..ขอบคุณ ป๋าโจ้ เช่นกันที่ทำให้มีสิ่งดีๆ แบบนี้เกิดขึ้น ชอบหัวหินครับ มีโอกาสต้องมาอีกแน่นอน เด็กๆ ชอบ

ขอบคุณ สำหรับ ภาพงามๆนะครับ ป๋า

เมาจริงๆงานนนี้ แซดดดด ฟิ้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน