กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ ปรึกษาเรื่อง Tv Tuner หน่อยครับ +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เอ่ออ ไม่ใช่อย่างที่คิดนะครับ ...

เอาไว้ทุกอย่างลงตัวเมื่อไหร่ เด๋วชี้แจง ...

พาไปฝากครรภ์ให้เรียบร้อยหล่ะ

แล้วก็หามอ/'/ไซค์วิน ที่เรียกติดต่อได้เผื่อน้องเค้าอยากได้อะไรด่วน หรือแพ้ท้องอยากกินอะไร

คนท้องไปไหนมาไหนคนเดียวลำบาก

ไอ้เราก็ทำงานอยุ่ไกล จะวิ่งกลับมาดูแลคงลำบาก :coolly-0010:

ขอฝากถามต่อครับ

พอดีผมมีจอlcd com เหลืออยู่อะครับ เลยอยากจะเอามาต่อเล่นเกม ps2 อะครับมันจะต้องใช้อุปกรแบบไหนต่ออะครับ

ขอฝากถามต่อครับ

พอดีผมมีจอlcd com เหลืออยู่อะครับ เลยอยากจะเอามาต่อเล่นเกม ps2 อะครับมันจะต้องใช้อุปกรแบบไหนต่ออะครับ

น่าจะใช้ตัวนี้ได้อ่ะ

ตกชิ้นละ 80-90 บาท

VGA_to_S_Video_AV_RCA_TV_Converter_Cable_Adapter_with_2_Audio_cable.jpg