กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปัญหาหัวฉีดรั่วครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย koko42
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

koko42

Registered
ปรึกษาปัญหาหัวฉีดสภาพยำแย่จะแก้ปัญหาอย่างไรดีครับ
ชี้ทางสว่างหน่อยครับ
แล้วสภาพเป็นงี้อันตรายขนาดไหนหรอครับ
กลัวไฟไหม้ครับ:coolly-0042::coolly-0042:
ขอบคุณครับ:coolly-0037::coolly-0037:

ไฟล์แนบ

58.6 KB · อ่าน: 96

เห็นว่าเป็นที่โอริงตัวตรงปลายหัวฉีดใช่ไหมครับ
ยั่งงี้ซื้อยกรางจะได้โอริงตัวนี้มาด้วยเปล่าครับ
หรือมีช่องทางชี้แนะด้วยครับ:coolly-0033:

ช่างที่อู๋หลังเซ็นทรัลบางนา เคยชวนล้างหัวฉีด แบบถอดออกมาเทสที่ละหัว พร้อมเปลี่ยนโอริงหัวฉีด ทั้งหมด 3500 บาท
ลองหาร้านที่รับล้างหัวฉีดดูครับ ราคาไม่น่าหนีกันเท่าไร

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน