กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปิดตำนาน"เคโร๊ะ"แยกของขายทั้งคัน!!!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Kurosagi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
กาบประตูยังดีอยู่ไหมคับ ทั้งสี่อันเลย หูช้างด้วย ขอราคาด้วยคับ

ไฟล์แนบ

17.8 KB · อ่าน: 63
พอดีแอบเห็นล้อ ssr tpye c สีเทาน่ะครับ จะถามว่าล้อนั้นขายด้วยหรือป่าวครับ

ชุดเบาะกับชุดแผงไปหมดรึยังครับ

แผงไปหมดแล้วครับ เบาะยังเหลือ แต่ฝั่งคนนั่งมันเบี้ยวไปแล้ว ขายทั้งชุดตามสภาพ 1500 มาเอาไปเลย เก็บไว้รกบ้านแล้ว

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน