กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปิดตำนาน"เคโร๊ะ"แยกของขายทั้งคัน!!!!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Kurosagi
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ที่คุยกันไว้นะ ขอเพิ่มรายการตามนี้ รบกวนทำราคาให้ด้วยครับ

0812470444 โกศล

1.กล่องปัดน้ำฝน
2.ก้านยกเลี้ยว+ปัดน้ำฝน
3.เซนทัลล็อคประตูหลังขวา
4.ไฟส่องแผนที่
5.ตุ๊กตาเพลากลาง
6.แพท้าย+เฟือง(ตามสภาพก็ได้)
7.แพหน้า(ตามสภาพก็ได้)
8.เบลคหน้าพร้อมดุม5รู
9.เบาะหลัง
10.คิ้วกระจกหน้า
11.ขอบยางทั้งคัน

12.เสาAตามสภาพ
13.กรอบแอร์คาร์บอน ลาย1 ขาหัก เอาไป 300
14.เวทเทอร์การ์ดงานไทย 500
15.ไฟหน้า 24v ข้างขวา 500
16.ขอไฟแคบสูลในกันชนหน้าด้วย ถ้ายังอยู่

นึกไม่ออกแระ....เอาเทานี้ก่อน

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
อยู่แถวราม ของอยู่แถวไหนอ่ะ ขอถามราคาหลังคาด้วยได้ป่าว

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
1. ฝาดึงถังน้ำมัน+ฝาท้ายครับ
2. สวิทควบคุมกระจกฝั่งคนขับ
3. แผงซาวน์เดิมหรือไม่

3รายการนี้ขอราคาด้วยครับ

1. ฝาดึงถังน้ำมัน+ฝาท้ายครับ
2. สวิทควบคุมกระจกฝั่งคนขับ
3. แผงซาวน์เดิมหรือไม่

3รายการนี้ขอราคาด้วยครับ

รายการที่1 .หมายถึงตัวล็อกฝาถังป่าวครับ? ถ้าใช้เกลียวยึดมันแตกแล้ว ต้องติดกาว 200 ฝาท้ายเดิม 600จัดไป
2. สวิทควบคุมกระจกฝั่งคนขับ ขายแล้ว
3. แผงเดิม เจะใส่ลำโพง 6x9 1200

หม้อน้ำแตกมั๊ยครับ เกียร์ด้วยครับโยงไม่ไยง ราคาด้วยนะครับ

รายการที่1 .หมายถึงตัวล็อกฝาถังป่าวครับ? ถ้าใช้เกลียวยึดมันแตกแล้ว ต้องติดกาว 200 ฝาท้ายเดิม 600จัดไป
2. สวิทควบคุมกระจกฝั่งคนขับ ขายแล้ว
3. แผงเดิม เจะใส่ลำโพง 6x9 1200
สายครับพี่สายมัน สายดึงฝาถังกับฝาหลัง โทษที

หม้อน้ำแตกมั๊ยครับ เกียร์ด้วยครับโยงไม่ไยง ราคาด้วยนะครับ

หม้อน้ำไม่แตกครับแต้มันบวมๆๆ(ก่อนมิด) เกียร์เจใหญ่ไม่โยง(แต่ยังไม่ได้ยกลง)

ไฟหน้ายังอยู่ไหม ขอราคาด้วย เอาข้างเดียวก็ได้ เป็นตัวโคมเหลืองหรือเปล่า

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน