กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ปีใหม่ 2555 หมดตังกะเจ้าโลมากันหรือยังมาระบายกัน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31737
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หลังจากออก จาก อู่ สี มา ขับผ่านด่าน สัญญาบัตร 2 ครั้ง ไม่มีไร แค่เมียง ๆ เมื่อวาน ปรับ ทะเบียนให้เอียงลู่ลมซะนิด วันนี้ วิ่งไป Bank ตอนเที่ยง โดนเลย ตรู ด่านหน้า เกาะลอย ศรีราชา 555 ข้อหา ทะเบียนเอียง ชะ...... เอิง..... เอิง..... เอย ....... (กล้องวงจรปิดอาจจับภาพไม่ได้) มีเหตุผลน่าฟังด้วยนะ จะเล่นสี รถผมด้วยตอนแรก ว่ายังไม่ลงเล่ม พอบอกพึ่งออกจากอู่มาเมื่อวานเอง เลยหยวนๆ ใจดีด้วยนะ อิอิ จัดให้ 1 ข้อหา สงสัยกรรม ที่ แอบหนีงานออกมาก่อนเวลา เพราะ ถามพี่เค้าว่าเด่วผมไป Bank ก่อนแล้ววน กลับมาจ่ายค่าปรับขากลับ ได้ป่าว น้าแกบอก อีก 5 นาทีก็เลิกด่านแล้วนะ 555 ห้วย ออกมาตรงเวลาพักเที่ยงก็ ไม่เจอกันแระ ปล. ตอนออกใบสั่ง ยังกระซิบถามผมอีกนะ รถของคุณพี่เอง เหรอครับ นึกว่าเอารถลูกชายมาขับ 555 สงสัยหน้าตาผม

555 ผมถามเขาว่า ผมเสียค่าปรับทุกครั้งที่ผ่านพี่ พี่จำผมไม่ได้เหรอ

หลังจากออก จาก อู่ สี มา ขับผ่านด่าน สัญญาบัตร 2 ครั้ง ไม่มีไร แค่เมียง ๆ เมื่อวาน ปรับ ทะเบียนให้เอียงลู่ลมซะนิด วันนี้ วิ่งไป Bank ตอนเที่ยง โดนเลย ตรู ด่านหน้า เกาะลอย ศรีราชา 555 ข้อหา ทะเบียนเอียง ชะ...... เอิง..... เอิง..... เอย ....... (กล้องวงจรปิดอาจจับภาพไม่ได้) มีเหตุผลน่าฟังด้วยนะ จะเล่นสี รถผมด้วยตอนแรก ว่ายังไม่ลงเล่ม พอบอกพึ่งออกจากอู่มาเมื่อวานเอง เลยหยวนๆ ใจดีด้วยนะ อิอิ จัดให้ 1 ข้อหา สงสัยกรรม ที่ แอบหนีงานออกมาก่อนเวลา เพราะ ถามพี่เค้าว่าเด่วผมไป Bank ก่อนแล้ววน กลับมาจ่ายค่าปรับขากลับ ได้ป่าว น้าแกบอก อีก 5 นาทีก็เลิกด่านแล้วนะ 555 ห้วย ออกมาตรงเวลาพักเที่ยงก็ ไม่เจอกันแระ ปล. ตอนออกใบสั่ง ยังกระซิบถามผมอีกนะ รถของคุณพี่เอง เหรอครับ นึกว่าเอารถลูกชายมาขับ 555 สงสัยหน้าตาผม
รถหล่อ ๆ ก้อแบบนี้แหละ ใครก้ออยากโบก

รถหล่อ ๆ ก้อแบบนี้แหละ ใครก้ออยากโบก
เมื่อวานขับไปทำงาน สาวออฟฟิศ แมร่งกรี๊ดกันสั่นโรงรถ คือจากสภาพหลังคาผุ กันชนเน่าคนละสีมากว่า4ปี อยู่ดีๆ เหลืองแปร๊ด นุ่งกระโปรงดำมาเลย ทำให้ผมเริ่มเขิน ที่จะขับซะแล้วสิ สงสัยหน้าไม่ให้ผแก่ไป) โอ้ยยยยย ปวดเฮดดดดดด

มีอีกสักก้อนนะ จัด TE37 อูยยยยยยยยยยย

เมื่อวานขับไปทำงาน สาวออฟฟิศ แมร่งกรี๊ดกันสั่นโรงรถ คือจากสภาพหลังคาผุ กันชนเน่าคนละสีมากว่า4ปี อยู่ดีๆ เหลืองแปร๊ด นุ่งกระโปรงดำมาเลย ทำให้ผมเริ่มเขิน ที่จะขับซะแล้วสิ สงสัยหน้าไม่ให้ผแก่ไป) โอ้ยยยยย ปวดเฮดดดดดด

มีอีกสักก้อนนะ จัด TE37 อูยยยยยยยยยยย
แล้วจะขายอีกมั้ยครับน้า แง๊ๆ:coolly-0006:

ป๋าๆๆอะสาวชอบอิอิ

หัวเทียนจุกแก๊สมา2ปีชุด
ปีนี้ก็ปีที่2
น่ากลัวว่า จะโดนอีกชุด
ตั้งแต่8บาทที่เมืองชล ปี55นี้อยู่อุดรแก๊ส13บาทละ
สงสัยต้องลดจากบาร์2เป็น0.7เหมือนเดิม
นี้ก็อยู่กินกันมาก็เขา10ปีแล้วถ้าเป็นเมียคงมีลูก2-3คนละCefผม

หมดละ ที่จะระบายหัวกระทู้เค้าว่างั้นว่าตามกัน

ไฟล์แนบ

16.2 KB · อ่าน: 48
    48.1 KB · อ่าน: 63

ก้อมันหล่อกันซะขนาดนี้อ่ะ

attachment.php

หัวเทียนจุกแก๊สมา2ปีชุด
ปีนี้ก็ปีที่2
น่ากลัวว่า จะโดนอีกชุด
ตั้งแต่8บาทที่เมืองชล ปี55นี้อยู่อุดรแก๊ส13บาทละ
สงสัยต้องลดจากบาร์2เป็น0.7เหมือนเดิม
นี้ก็อยู่กินกันมาก็เขา10ปีแล้วถ้าเป็นเมียคงมีลูก2-3คนละCefผม
หมดละ ที่จะระบายหัวกระทู้เค้าว่างั้นว่าตามกัน

กัดฟันกันไปเลยนะพี่

แล้วท่านออยล้าหมดไปเท่าไรกัน เห็นแวบๆตูดโด่งเปลี่ยนยางอยู่แถวๆเมืองนนท์เมื่อต้นๆเดือนกุมภา ช่ายปะ ส่วนของเราก็เครื่องเล่น JVC+เเอมซ์พาเวอร์+ลำโพงหมดไป 7000กว่าบาท+ช่างสมพรทำโน่นทำนี้ 3000บาท+ช่างกี้ B2K ทำเบรคหน้าหลังเปลี่ยนชุดคิตลูกสูบ+ทำสีน้ำเงินครัสโก้อย่างดีเปลี่ยนกระปุกน้ำมันเบรค5000 บาทจ้า

เตรียมรถไปเที่ยวช่วงปีให่มหมดไป14000หลังจากปีให่มแล้วน้ำแห้งมา3หนแล้วครั่งละ2000-3000ล่าสุดแอร๋ไม่เย็นสรรั่วเวคเต็มน่ำยาไปอีก1200ไม่รู้จะโดนอะไรอีก

แล้วท่านออยล้าหมดไปเท่าไรกัน เห็นแวบๆตูดโด่งเปลี่ยนยางอยู่แถวๆเมืองนนท์เมื่อต้นๆเดือนกุมภา ช่ายปะ
ไรอ่ะ จำรถผมได้ด้วยเหรอ สติ๊กเกอร์ก้อไม่มี
ปั๊มบางจาก ถ.พิบูลย์สงคราม ใช่มั๊ยครับ กำลังเปลี่ยนยาง AD07 255/40/17 อยู่ครับ เด๋วเอาม้า 12v. ไม่อยู่

ไรอ่ะ จำรถผมได้ด้วยเหรอ สติ๊กเกอร์ก้อไม่มี
ปั๊มบางจาก ถ.พิบูลย์สงคราม ใช่มั๊ยครับ กำลังเปลี่ยนยาง AD07 255/40/17 อยู่ครับ เด๋วเอาม้า 12v. ไม่อยู่
ทำไมจะจำไม่ได้ครับคุณออย วันนั้นเราไปเอารถเรา อยู่กับช่างสมพร ว่าจะเข้าไปทัก แต่นั้งแท็กซี้อยู่ เลยไม่ได้ลงไปจ้า

ทำไมจะจำไม่ได้ครับคุณออย วันนั้นเราไปเอารถเรา อยู่กับช่างสมพร ว่าจะเข้าไปทัก แต่นั้งแท็กซี้อยู่ เลยไม่ได้ลงไปจ้า
วันนั้นผมเปลี่ยนยางเสร็จ ผมก้อเข้าไปที่อู่พี่สมพรนี่แหละ แต่จำไม่ได้ว่าเจอใครมั่งอ่ะ

ทำที่ใหนครับ น้าเหวก เเนะนำหน่อย ผมกำลังมีแผนจะทำเหมือนกัน หลวมไปหมด

สั่งของจากกรุงเทพ มาใส่ที่อู่แถวนี้ครับ ส่วนใหญ่ผมจะไปเข้าอู่ฮอนด้าที่ทำมากันนานน่ะครับ ความจริงเค้าก็รับทำทุกรุ่นแหละ แต่เค้าโตมาจากทำรถฮอนด้าน่ะครับ
พวกช่วงล่างก็ไม่มีอะไรพิเศษกว่ากันเท่าไหร่น่ะครับ พอดีที่อู่เค้ามีชุดไฮดรอลิคอัดลูกหมาก+บูช อยู่ แต่ที่จะล่าช้าก็ตรงคิวนี่แหละครับ เพราะรู้อยู่ว่ารถฮอนด้ามันเยอะจริงๆ แต่ละวันเข้ามาไม่ขาดสาย

ถ้าจะหาอู่ทำช่วงล่างให้มองหาอู่ที่มีฮ๊อยท์ยกรถน่ะครับ งานจะไปไวกว่า เคยเอาเข้าไปทำอู่แบบมีแต่แม่แรงทีนึง ดูแล้วอึดอัดแทน แถมงัดรถเราตะแคงไปตะแคงมา ช้า+ลำบาก แถมถ้ายกผิดตำแหน่งช่วงล่างรถอาจจะบุบอีกตะหาก

อ้อ..อู่อยู่แถวบางละมุงนะ เรื่องอะไหล่เราต้องจัดหามาให้เค้าจะสะดวกที่สุดน่ะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน