กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ป๋าลอง & พี่จอม มาดูด้วยนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31655
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31655

แระเซฟไทย
Cefiro-Thailand Members
ถ้าเอาจะเก็บไว้ให้ ถ้าไม่เอาจะได้ขาย

หุหุ

ไฟล์แนบ

94.1 KB · อ่าน: 98
    106.9 KB · อ่าน: 75

Re: ป๋าลอง & พี่จอม มาดูด้วยนะ

สวย ๆ ว่าแต่ไม่ใช่ป๋าดูได้ป่าว

Re: ป๋าลอง & พี่จอม มาดูด้วยนะ

สวย ๆ ว่าแต่ไม่ใช่ป๋าดูได้ป่าว

อืม นั่นดิใจดำจัง ให้ดูแค่2คนเอง:coolly-0019: อิอิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ก็สั่งน้องแระทำสิครับ
มันจะได้เรียกดูด้วย

รอคำตอบจาก 2 ป๋าก่อน

เค้าบอกเสร็จแล้วถ่ายรูปให้ดูด้วย

attachment.php

เอากรอบเกจสามตัวนี้ไปหุ้มให้พี่ได้ป่าว แระ

ราคาประมาณเท่าไหร่

พันนึงน้าก้อง ลาย 2 อะนะ

ถ้าทอมแคท เอา 900

เอาอีกข้างมาด้วยดีก่าม่าง 2 อัน 1500

^^

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ขอบคุณน้องแระที่ช่วยถ่ายรูปให้ชม
ขายไปได้เลย บังเอิญพี่เลิกเล่นแล้วครับ

ไอ่แระ มาเอาการ์ดกระจก ไปหุ้มให้หน่อยดิ จะให้ป๋าใส่ ตอนนี้งานที่อู่เยอะทำไม่ทัน

ไอ่แระ มาเอาการ์ดกระจก ไปหุ้มให้หน่อยดิ จะให้ป๋าใส่ ตอนนี้งานที่อู่เยอะทำไม่ทัน

กี่ชุด ค๊าบ

เอามาหลายๆชุดหน่อยจะได้ไปไม่เสียเที่ยว

^^

กี่ชุด ค๊าบ

เอามาหลายๆชุดหน่อยจะได้ไปไม่เสียเที่ยว

^^

ทำไปทำมา หล่อแมร่งยากโคตร คุณแระลองเอาไปหุ้มให้ดูหน่อยซัก1คู่

จะมาเอาผ้าที่บ้านผมหรือจะเอาผ้าคุณก็ได้

พันนึงน้าก้อง ลาย 2 อะนะ

ถ้าทอมแคท เอา 900

เอาอีกข้างมาด้วยดีก่าม่าง 2 อัน 1500

^^

โอเค ราคาสวย

แต่ขอรออีกนิด

กำลังจีบ รอเรลอยู่

ถ้าจีบไม่ติดเด้วจะติดต่อไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน