กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมว่าขับเซฟิโร่น่ะดีแล้วหรือพี่ว่าไงกันครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31571
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31571

Cefiro-Thailand Members

บรื๋อออออออ.....น่ากลัวจัง...เออ..ขับเซฟอะปลอดภัยที่สุด..

ไปโดนยงงัยนะเห็นแม็งกะไซไม่ยักเป็นไรเลยแฮะ..ศพสองท่อนเลย....อีกย่างที่แปลกเลือดก็ไม่เยอะ...ถ้าโดนขนาดนี้เลือดจะเต็มถนนนะ...สยอง.

สงสัยเล่นมายากลอยู่ อิอิ ไม่ประมาทดีที่สุดขับ เซฟิโรสุดยอดอยู่แล้ว

บอกแร้วว่าให้ใส่หมวกกันน็อค
555++

ใส่แล้วตัวมันจะไม่ขาดสองท่อนหรือไงพี่ออย

สาเหตุที่ศพเป็นแบบนี้นะ

ต้นว่าเพราะ

มันลืมเปิดไฟตะหาก :embarrassed:

คุณพระช่วย..!!!:sexy_girl:

โอยยยยยยย.....จาเปนโลมมมมมมมมม.....!!!..:sweat:

ใส่แล้วตัวมันจะไม่ขาดสองท่อนหรือไงพี่ออย

สาเหตุที่ศพเป็นแบบนี้นะ

ต้นว่าเพราะ

มันลืมเปิดไฟตะหาก :embarrassed:

จริงๆมันเพราะ แก๊สโซฮอลล์ครับ

ก๊ากกกกกกกกกกกกก :biggrin:

คำตอบที่ 16 ป๋มกลัวเลือด เฮอจะเป็นลม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน