กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ผมเปิดร้านรับซ่อมคอมพิวเตอร์นะค๊าบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31424
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31424

แอด-มิน-นิส-สะ-เต-เต๋อ
Staff Member
Administrator
Registered
เนื่องจากเศรษฐกิจช่วงนี้ไม่ค่อยจะสู้ดี บริษัทผมที่อยู่มานานนับสิบๆปีก็เริ่มสั่นคลอน.. ผมจึงคิดหาทางออกให้กับตัวเอง จึงออกมาเป็นร้านนี้ครับ
พี่น้องท่านใดมีปัญหาด้านคอมพิวเตอร์ ซ่อมแซม แก้ไข อัพเกรด หรือแก้ปัญหาเบื่องต้นทั้งทางโทรศัพท์ หรือ Remote เข้าไปช่วยเหลือ ติดต่อได้เลยนะครับผม 083-2977661 โอ๊ด ครับ
attachment.php

ลูกค้าเยอะซะด้วย

ว่าแต่รับซ่อมจอคอมด้วยใช่มั้ยคับ แบบว่าจอผมสงสัยจะเสีย สีมันควรจะเป็นสีเหลือง แต่ผมเห็นเป็นสีเขียวอ่า

ปล รึว่าตาตูเสียฟะ

ลูกค้าเยอะซะด้วย

ว่าแต่รับซ่อมจอคอมด้วยใช่มั้ยคับ แบบว่าจอผมสงสัยจะเสีย สีมันควรจะเป็นสีเหลือง แต่ผมเห็นเป็นสีเขียวอ่า

ปล รึว่าตาตูเสียฟะ
อั๋ยหย๋า... จออูมมหรือจอแบนคร๊าบบ น๊า

นั่นซิ พักหลังนี่ล้อก็สั่น ต้องเช๊คหน่อยแล้ว
อยากเปิดร้าน ช่วงล่างเหมือนกันครับคุณพ่อ แต่ไม่มีทุนทรัพย์ครับ อิอิ

รบกวนปรึกษาหน่อยครับ รูปและหนังโป๊เยอะมากครับ ในคอมทำไงคราบ

เปลี่ยนโช๊คมา เอาไปตั้งศูนย์ได้มั้ย ครับ ช่างโอ๊ต

เนื่องจากเศรษฐกิจช่วงนี้ไม่ค่อยจะสู้ดี บริษัทผมที่อยู่มานานนับสิบๆปีก็เริ่มสั่นคลอน.. ผมจึงคิดหาทางออกให้กับตัวเอง จึงออกมาเป็นร้านนี้ครับ
พี่น้องท่านใดมีปัญหาด้านคอมพิวเตอร์ ซ่อมแซม แก้ไข อัพเกรด หรือแก้ปัญหาเบื่องต้นทั้งทางโทรศัพท์ หรือ Remote เข้าไปช่วยเหลือ ติดต่อได้เลยนะครับผม 083-2977661 โอ๊ด ครับ
attachment.php
ยินดีด้วยคับน้า..ขอให้มีลูกค้าเยอะๆ
เจริญรุ่งเรืองยิ่งๆขึ้นไปนะค๊าบบบบ...
:coolly-0017:

รับเปลี่ยนถ่านตู้ปลา ล้างเครื่อง ปรับรานมั้ยครับพี่โอ๊ด 5555

หุหุ แต่ละอาการ กิจการรุ่งเรืองลูกค้าเยอะๆครับโอ๊ดเลม่อน

สนใจรับ UPS ทั้งปลีกและส่ง ไปขายด้วยไหมติดต่อให้ราคาพิเศษ

สนใจรับ UPS ทั้งปลีกและส่ง ไปขายด้วยไหมติดต่อให้ราคาพิเศษ

ขอบคุณมากเพื่อน แต่เมริงหายหัวเลยนะ จะตามบักต้นไปอีกคนรึ:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน