กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากกันช่วยเข้าไปกด Like Page OrT หน่อย ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31163

O r T Suspensions Factory
Cefiro-Thailand Members
https://www.facebook.com/ortsuspension

ฝากเข้าไปช่วยกัน กด Like Page ของ OrT หน่อย คับ
หรือ จะเข้าไปติดตามความเคลื่อนไหวหรือ ข่าวสารต่างๆ ของทาง OrT ได้นะคับ
... ...
ขอบคูณมากครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ทำไงอ่ะ..ป๋มเด็กบ้านนอกเล่นเฟซไม่เป็น :coolly-0043:

ทำไงอ่ะ..ป๋มเด็กบ้านนอกเล่นเฟซไม่เป็น :coolly-0043:
หึ....บ้านนอกจิงๆ

ปล..จัดไปครับ

ปล2.ไอ้ที่ให้กด Like นี้ให้กดตรงที่ว่าถูกใจแม่นบ่????

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ขอบคูณทุกท่าน ครับ ที่เข้าไปช่วยกันกด ถูกใจ ครับ

ใครอยากติดตามความเคลื่อนไหวของทาง OrT ก็เข้าไท่เพจ ได้เลยนะครับ

หรือจะเข้าไปทกทายกันก็ได้ครับ

ผมจะพยายาม อัพข่าวสาร ตลอดๆ นะครับ

ขอบคูณมากคับ ที่เข้าไปช่วยกันกดคับ

ติดตามกันดีๆๆนะคับ

เดี่ยว จะมีเกมให้ร่วมสนุก + ของรางวัล เรื่อยๆๆนะครับ + โปรโมชั่น นะคับ

ช่วยกดให้แล้วคับ

รู้งี้ถ่ายรูปคู๋อุปกรณ์บ้างดีฟ่าจะได้เอารูปไปโชว์กะเขาบ้าง อิอิ ผมก้อเปงลูกค้า Ort. เหมือนกัลลลล

ช่วยกดให้แล้วคับ

รู้งี้ถ่ายรูปคู๋อุปกรณ์บ้างดีฟ่าจะได้เอารูปไปโชว์กะเขาบ้าง อิอิ ผมก้อเปงลูกค้า Ort. เหมือนกัลลลล

ยินดีครับ ขอบคูณครับ ที่ให้ความไว้วางใจ เลือกใช้ OrT ครับ

ตอนนี้ถ่ายรุปก้ยังไม่สายนะครับ ถอดล้ออก แล้วมุดลงไปถ่ายรูปคู่ คับ:coolly-0044:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน