กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากกันช่วยเข้าไปกด Like Page OrT หน่อย ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31163
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ช่วยกดให้แล้วคับ

รู้งี้ถ่ายรูปคู๋อุปกรณ์บ้างดีฟ่าจะได้เอารูปไปโชว์กะเขาบ้าง อิอิ ผมก้อเปงลูกค้า Ort. เหมือนกัลลลล
ไปส่งให้ถึงมือกลางดึก หึ ๆ

ขอบคูณทุกท่าน ครับ ที่เข้าไปช่วยกันกด Like ครับ

ใครอยากติดตามความเคลื่อนไหวของทาง OrT ก็เข้าไปที่ Page ได้เลยนะครับ

หรือจะเข้าไปทักทายกันก็ได้ครับ

ผมจะพยายาม อัพข่าวสาร ตลอดๆ นะครับ

ขอบคูณทุกท่าน ครับ ที่เข้าไปช่วยกันกด Like ครับ

ใครอยากติดตามความเคลื่อนไหวของทาง OrT ก็เข้าไปที่ Page ได้เลยนะครับ

หรือจะเข้าไปทักทายกันก็ได้ครับ

ผมจะพยายาม อัพข่าวสาร ตลอดๆ นะครับ

ขอบคูรครับ เข้าไปติดตามข่าวสาร ของทาง OrT หรือ ร่วมเล่นเกมส์ รับของรางวัลกันได้นะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน