กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากถึงผู้ที่มาร่วมงาน 9 ปี ครับ...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31527
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31527

ท ทหารอดทน
Cefiro-Thailand Members
Registered
ฝากถึงผู้ที่มาร่วมงาน 9ปีCEFIRO-THAILAND. โปรดขับรถด้วยความสุภาพนะครับ ทั้งเข้าและออก..สถานที่ราชการ ครับ และยังเป็นการรักษาภาพพจน์ที่ดีให้กับ ชมรมของพวกเราด้วย.......แล้วเจอกันครับพี่น้อง..:coolly-0039:

attachment.php

ไฟล์แนบ

47.2 KB · อ่าน: 328
แก้ไขล่าสุดโดย mod:

Re: ฝ่ากถึงผู้ที่มาร่วมงาน 9 ปี ครับ...

เดี๋ยวใส่สูท ด้วยเลยครับอิอิ

Re: ฝ่ากถึงผู้ที่มาร่วมงาน 9 ปี ครับ...

อย่าลืมเอาใส่ในกางเกงนะครับ เด๋วจะไม่เรียบร้อย
เค้าต้องเอากางเกงไว้ข้างนอกไม่ใช่เหรอพี่ออย:coolly-0010:

จริงๆเป็นเรื่องที่แจ้งที่บอกกันทุกครั้งในการมิตติ้งถือเป็นมารยาทและการให้เกียรติสถานที่ด้วยนะครับ โดยเฉพาะครั้งนี้เป็นสถานที่ราชการที่สำคัญ

จริงๆเคยเกิดเหตุการณ์ออกตัวล้อฟรี เบิ้ลเครื่องเสียงดังรบกวนระหว่างที่เข้าหรือออกงานมาแล้ว

ทางชมรมก็เคยพิจารณาโทษแบนสมาชิกรายนั้นไปแล้ว คงไม่อยากให้เกิดเหตุการณ์ซ้ำๆขึ้นอีก

ขอความร่วมมือจากเพื่อน พี่ น้อง สมาชิกทุกท่านช่วยแจ้ง ช่วยบอกกันด้วยนะครับเผื่อบางท่านพาเพื่อนมาใหม่ๆ ยังอาจจะไม่ทราบกฎ กติกาเหล่านี้ของชมรม

ชมรมเราเป็นชมรมใหญ่เพราะฉะนั้นสติ๊กเกอร์ที่แปะอยู่บนรถของท่านก็เปรียบเสมือนว่าแบกป้ายชมรมเราอยู่

ช่วยกันดูแล รักษาให้ชมรมมีภาพลักษณะที่ดี ลบคำสบประมาทของสังคมว่า Cefiro เป็นแกงค์ซิ่ง เป็นรถขนยา ต่างๆนานาทั้งหลาย ต้องช่วยกันครับ

เค้าต้องเอากางเกงไว้ข้างนอกไม่ใช่เหรอพี่ออย:coolly-0010:
แม่งไปอยู่เมืองนอกนานจนอ่านภาษาไทยไม่แตกฉานซะแร้ววว

จริงจัง ไม่มีเล่นนะครับ :coolly-0046:

ในงานจะย้ำอีกที ขอให้ทุกคนร่วมมือด้วยนะครับ

เ่อ่อเตือนฟอร์จุนเนอร์ด้วย เพราะอีม่วงคงไม่ได้มาพังจอดอยู่บ้าน

ปากกกกกกก น่าสั่งโรงงานผลิตสินค้าใหม่ซัก 2-3 ตัวไปเปิดโชว์ในงานจริงๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน