กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ฝากถึงพี่เก๋ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31094
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31094

Cefiro-Thailand Members
สอบถามเรื่องเลขเครื่องหน่อยครับ

ฝากดูเรื่องเลขเครื่องให้ด้วยนะพี่เก๋
รหัส Rb20 898295a
ชื่อ ตงวิทย์ สถิตเมธากุล
110/1 ถ.ลาดเชียงแสน ต.หายยา อ.เมือง เชียงใหม่ 50100

ชื่อที่อยู่ตามนั้นเลยครับ ส่งไปตามที่อยู่เลยพี่ ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่

ฝากดูเรื่องเลขเครื่องให้ด้วยนะพี่เก๋
110/1 ถ.ลาดเชียงแสน ต.หายยา อ.เมือง เชียงใหม่ 50100

ชื่อที่อยู่ตามนั้นเลยครับ ส่งไปตามที่อยู่เลยพี่ ขอบคุณล่วงหน้าครับพี่

รูปข้างๆคุ้นๆว่ะแล้วน้องสาวเค้าสบายดีไหม...อิอิ

ฝากดูให้หน่อยนะพี่เก๋ น้องเจ้าของเครื่องเขาจะไปแจ้งเปลื่ยนเครื่องแล้วอ่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ขอบคุณครับพี่ เดี๋ยววันไหนไปหนามซื้อชิฟฟ่อนมะพร้าวอ่อนไปฝาก

Re: สอบถามเรื่องเลขเครื่องหน่อยครับ

...ไปดูเลขใหม่ว่า893295Aหรือเปล่าวะ

Re: สอบถามเรื่องเลขเครื่องหน่อยครับ

...ไปดูเลขใหม่ว่า893295Aหรือเปล่าวะ

ใช่แล้วครับพี่เจ้าของรถดูเลขผิดครับ ดูมาใหม่แล้ว 893295A จริงครับ ยังไงฝากพี่ส่งไปตามที่อยู่ข้างบนเลยนะครับ ขอบคุณครับ

ใช่แล้วครับพี่เจ้าของรถดูเลขผิดครับ ดูมาใหม่แล้ว 893295A จริงครับ ยังไงฝากพี่ส่งไปตามที่อยู่ข้างบนเลยนะครับ ขอบคุณครับ
....กรูว่าแล้วแม่งมันมั่วนี่

เป็นไงพี่ได้ไหมใบเลขเครื่อง ส่งไปตามที่อยู่เลยนะพี่เขาจะไปแจ้งเปลื่ยนก่อนปีใหม่เขาจะออก ตจว. อ่ะครับ