กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++พรุ่งนี้แล้ว.. คุณๆพร้อมหรือยังสำหรับมิตติ้งประจำเดือน พ.ย. 53 โต้ลมหนาว เคล้ากลิ่นไอทะเล++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31211

mamamusab
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
สำหรับผม รถพร้อม คนพร้อม ที่พักพร้อม ขาดแต่หญิงข้างกาย
แล้วเจอกันนะครับ 6 พฤศจิกายน ตั้งแต่ 15.00 น. เป็นต้นไป
ร้าน COWBOY FAMILY ริมถนนข้าวหลาม บางแสน

ไปไม่ถูก มาไม่ถูก ดูแผนที่ได้ตามกระทู้นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/41936

ปล.ว่าจะตั้งขบวนออกจาก กทม. ดีมั๊ยครับ เวลาถ่ายรูปจะได้สวย ๆ หน่อย
ว่าแต่จะนัดเจอกันที่ไหนดีล่ะ

:coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001::coolly-0001:
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

Re: ++เหลืออีก 5 วัน คุณ ๆ พร้อมหรือยังสำหรับมิตติ้งประจำเดือน พ.ย. 53 โต้ลมหนาว เคล้ากลิ่นไอทะเล++

ใครมีความประสงค์ไปร่วมงาน Meeting Bangsaen Zone วันเสาร์ที่ 6 - 11 - 53
รวมตัวกันที่ อู่เฉลิมชาติ (รามอินทรา 117) เวลา 15.00 น.ล้อหมุนออกจากอู๋สู่บางแสน 15.30 น.

กรุณามาให้ตรงเวลาหรือมาก่อนได้ก็ดีครับ
ตอนนี้ที่แน่ๆ 8+1= 9 คันแล้วครับ
ขอเชิญทั้งสมาชิกเก่าและใหม่และที่เพิ่งเข้ามาในกระทู้นี้หรือเข้ามาแอบดูอยู่นานแล้ว โปรดมาปรากฎตัวแล้วไปร่วมงานด้วยกันครับ
เพื่อทราบโดยทั่วกันครับ

เส้นทางน่าจะเป็น Motor Way
ความเร็วที่ใช้ประมาณ 80-100 กม/ชม.
เพราะไปเป็นกลุ่ม

<!-- / message --><!-- sig -->

Re: ++เหลืออีก 5 วัน คุณ ๆ พร้อมหรือยังสำหรับมิตติ้งประจำเดือน พ.ย. 53 โต้ลมหนาว เคล้ากลิ่นไอทะเล++

เด๋วไป standby รอแต่เช้าเลยนะ 55555:coolly-0001:

ว้าวๆๆๆๆๆๆๆ.....
จะบอกว่า ปีนี้อากาศดีมากมาย
ไป Meeting คราวนี้ ต้องมันส์แน่ๆเลย..

เอาเสื้อกันหนาว และหัวใจเปล่าเปลี่ยวไปด้วยนะครับ

หนาววววววว...ครับตอนนี้ เสาร์ที่แล้วได้มาซักซ้อมความเข้าใจ ในงานมิตติ้งบางแสนกันแล้ว แหม...บรรยากาศรอบๆพื้นที่บางแสน อบอวนไปด้วยกลิ่ยไอ..ของสนามแข่ง ทั้งราวกั้น อรรถจรร สำหรับนั่งชม ซึ่งจะมีขึ้น ในอาทิตย์หลังจากมิตติ้งแล้ว อีกทั้งเหล่าบรรดารถแต่งสวยๆ ออกมาเฉิดฉาย โชว์โฉมกันอย่างเนืองแน่น ประกอบกับอากาศที่ช่างจะเป็นใจซะเหลือกัน ลมเย็นพัดโชย ตลอดทั้งวัน ทั้งคืน เสียดาย ไม่ได้ถ่ายรูปมากระตุ้นต่อม..เด๋วพรุ่งนี้ถ้าไม่ยุ่งจะเก็บภาพ สนามแข่งมาให้ชม

จะรอดูภาพวันงานครับ...:coolly-0001:

แล้วเจอกันวันหนาวบางแสนครับ

หนาวเย็น ลมโชย เสียงลมเสียงคลื่น

กลิ่นไอของงานแข่งรถเริ่มแล้ว....รถเยอะจริงๆ
อากาศดีมากๆครับ แต่วันจริงน่าจะเย็นกว่านี้...พกเสื้อคลุมมากันด้วยนะ..

เอ้า...จัดไป จะเริ่มที่ไหนยังไง กลุ่มไหนจะเดินทางตอนไหน รบกวนรายงานหน่อยก้ดีนะครับ
เพื่อใครอยากไป ใกล้กลุ่มไหน จะได้ดูนัดหมายแล้วเข้าไปแจมได้ ถูกที่ถูกเวลา

วันเสาร์มีคิวทำงานครับ ...

เลิกงาน 5 ครึ่ง ละเด๋วตามไป ...

เอ้า...จัดไป จะเริ่มที่ไหนยังไง กลุ่มไหนจะเดินทางตอนไหน รบกวนรายงานหน่อยก้ดีนะครับ
เพื่อใครอยากไป ใกล้กลุ่มไหน จะได้ดูนัดหมายแล้วเข้าไปแจมได้ ถูกที่ถูกเวลา

ครับกำหนดนัดหมายกันหน่อยพี่อั๋นเค้าจะได้รู้ว่าจะไปกับกลุ่มไหนได้

ผมก็จะได้รู้ว่าผมจะไม่เดินทางร่วมกันกลุ่มไหน :coolly-0028:

จะได้ไปไหมเนี้ย ฮือๆ

ครับกำหนดนัดหมายกันหน่อยพี่อั๋นเค้าจะได้รู้ว่าจะไปกับกลุ่มไหนได้

ผมก็จะได้รู้ว่าผมจะไม่เดินทางร่วมกันกลุ่มไหน :coolly-0028:

ฮ่า ฮ่า ฮ่า เอิ๊ก.... :coolly-0010:

ใกล้แล้วนะครับอีก 5 วัน มายลโฉมสนามแข่งบางแสนก่อนงานแข่งจิง คริ คริ:coolly-0022: :coolly-0022:

นายกะเรา คงต้องเดินกันคนละทาง
ใกล้แล้วนะครับอีก 5 วัน มายลโฉมสนามแข่งบางแสนก่อนงานแข่งจิง คริ คริ:coolly-0022: :coolly-0022:

แล้วเราไปแข่งกัยเองก่อนได้มะ พี่555

เซฟสตาทไม่ติด เอายาริสไปละกัน ว่าจะไปแต่เช้า แต่เดี๋ยวดูอีกทีว่าจะไปกี่โมง

จริงๆคือ มะมีตังเติมน้ำมัน 555

คำถามเดิมๆระหว่างทางไปจาก กทม.

มีปั๊มเติม เบนซิน 95 มั๊ยครับ

อยากจะเอาน้องอัญชันไปเริงร่า :coolly-0023:

เซฟสตาทไม่ติด เอายาริสไปละกัน ว่าจะไปแต่เช้า แต่เดี๋ยวดูอีกทีว่าจะไปกี่โมง

จริงๆคือ มะมีตังเติมน้ำมัน 555

ยาริสติดแก๊ส จะเติมทำมายน้ำมัน ...

คำถามเดิมๆระหว่างทางไปจาก กทม.

มีปั๊มเติม เบนซิน 95 มั๊ยครับ

อยากจะเอาน้องอัญชันไปเริงร่า :coolly-0023:

ซ่อมเสร็จละหรอ ...

ยาริสติดแก๊ส จะเติมทำมายน้ำมัน ...

ซ่อมเสร็จละหรอ ...

รถเทพวิ่งได้ทุกสภาพครับ :coolly-0010:

(ถ้ามี 95 ให้เติมนะ :coolly-0023:)

รถเทพวิ่งได้ทุกสภาพครับ :coolly-0010:

(ถ้ามี 95 ให้เติมนะ :coolly-0023:)

:coolly-0046: ,มันจะไปยากอาไร เฮียก็เติมเต็มถังเลยดิคับ เท่านี้ก็น่าจะพอมัง ถ้าไม่พอก็ใส่กะติกไปด้วยเลยคับรับรอหายห่วงแน่นอน :coolly-0010:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน