กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พวกเราสนใจกิจกรรมนี้กันมั๊ย ?

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31715
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31715

โลมาหลงฝูง...
Cefiro-Thailand Members
http://rcw.ms/forums/showthread.php?t=720395

*** update ข่าวนะครับ ***

โทรคุยกับคุณตู่ ติ๊กเกอร์ แล้วนะครับ สรุปตามนี้นะครับ
1. สถานที่จัดงาน car club ณ ลานแหลมแท่น บางแสน

2. วันศุกร์ที่ 26 กพ. 2553

3. เราจะจอดรวมพลกันที่หน้าร้าน "มายา" ณ ถนนข้าวหลามนะครับ ใครมาก่อนจอดรอได้เลย

*** เวลา 18.00 น. เริ่มเคลื่อนพลเข้าลานครับ ***

4. ผมแจ้งเพิ่มจำนวนไปแล้วประมาณ 25 คัน

5. ไม่มีค่าใช้จ่าย แต่ในวันนั้นจะมีการพูดคุยกับตัวแทนแต่ละกลุ่มว่า อยากจะจัดให้มีงานลักษณะนี้ทุกปีหรือไม่ และต้องการกิจกรรมอะไรมาเสริมหรือป่าว เช่น ดนตรี งานเลี้ยง คล้ายๆงานบิ๊กไบค์ หรือของพวกเรโทร แน่นอนว่าต้องมีค่าใช้จ่ายมาเกี่ยวข้อง คุยกันในงานครับ

6. จุดประสงค์ของงาน เพื่อเป็นการรวมตัวของเหล่า car club ใน พท.ชลบุรีและใกล้เคียง และเพื่อเป็นการสังสรร เรียกบรรยากาศเดิมๆกลับคืนมาหลังจากที่ไม่มี พท.ที่เคยรวมตัวกันเหมือนเดิม หลังจากที่ พท.ลานแหลมแท่นถูกนำไปใช้เป็น พท. walking street

7. งานนี้ไม่ open นะครับ club ไหนจะมาจอดต้อง register ก่อนซึ่งผมได้แจ้งจอง พท.สำหรับชาว cef-thai ไปแล้ว

8. มีความคืบหน้าอย่างไรจะแจ้งให้ทราบเป็นระยะๆครับ

Update.....

1. ป๋ายศ A31623
2. น้าเหวก A31715
3. ป้อง A31849
4. อั้ม A31590
5. น้อง ระยอง A31960
6. เก่ง+เบ๊นซ์ A31740
7. น้าแขก A31750
8. เก่ง+ตู้ A31478
9. ดิว A311096
10. จิ๊ก A31742
11. ชุ A31752
12. ตุ้ม A31958
13. มาร์ค A31744 + อ๊อด A31753 + ปอย
14. เอส แหลมฉบัง A31957
15. นะคุง A31956
16. น้อง A31756
17. ตุ้ย A31XXX
18. พี่วุธ ฉะเชิงเทรา A31XXX
19. น้อย A31XXX
20. ป้อม A31XXX
21. คุณสุภาพ A31XXX (ฝาแฝดตาจิ๊ก)
22. เจี๊ยบ A31XXX
23. บ๊อบ A31XXX

หมายเหตุ : ที่รหัส XXX นั้นผมจำไม่ได้นะครับ 555+ เพียงแต่โทรแจ้งยืนยันว่ามาร่วมงานแน่นอนครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

น่าเสียดาย ไม่ว่าง ทั้ง 2 วัน เลย

เห้ออออออออออออ.....................

คัยไปฝากเก็บภาพ เรโทร เจ๋งๆมาฝากด้วยคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ (ถ้าถ่ายเป็นภาพขาว-ดำ หรือ ชีเปีย ยิ่งดีใหญ่เลย )

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
พี่เหวกดำเนินการเลย...ติดต่อตาตู่..เอาเซฟบาง
แสนนำร่อง...พี่น้องจากที่อื่นก็เชิญครับ..แล้วศุกร์นี้เจอกันครับ

ไม่น่าพลาดนะงานนี้ อิอิ :coolly-0044: อีกอย่างอยากรู้ว่า จะไปต้องลงซื่อ เช็คจำนวน อะไรประมาณนี้รึป่าวครับ เพื่อที่จะกันที่จอดให้กัน

คัยไปฝากเก็บภาพ เรโทร เจ๋งๆมาฝากด้วยคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ (ถ้าถ่ายเป็นภาพขาว-ดำ หรือ ชีเปีย ยิ่งดีใหญ่เลย )

เด๋วจะทำตัวให้ว่างอยู่แถวศรีชาบางแสน
แล้วผมไม่มีกลุ่มไปได้มั้ย.......ครับ:coolly-0042:

ทำไมจะไม่มีล่ะน้า มาเลยครับ ยินดีอยู่แล้ว 15 คันผมเผื่อไว้แล้วครับ ถ้ามากกว่านี้จะได้แจ้งเค้าครับ แต่ที่คุยกันถ้ามากกว่าที่แจ้งคัน 2 คันไม่เป็นไร แต่ถ้าเป็นสิบคงไม่ได้น่ะครับ เพราะกลัวไม่พอจอด
ดังนั้นจึงอยากได้จำนวนคร่าวๆครับ :coolly-0039:

ผมลืมนึกไปเลยว่าวันจันทร์(1มีนา)หยุด...อาจจะกลับจันท์..ช่วงนี้ขอปลีกตัวเงียบๆนิดนึงนะ

แต่ขอดูงานที่บริษัทก่อน วันหยุด3วัน อาจต้องแสตนด์บาย ถ้าเป็นอย่างนั้น ได้มันส์กันแน่...ขอเอาเหล้าอาบตัวอาบรถ ราดลงบนลานแหลมแท่นซะทีเห๊อะ

ผมลืมนึกไปเลยว่าวันจันทร์(1มีนา)หยุด...อาจจะกลับจันท์..ช่วงนี้ขอปลีกตัวเงียบๆนิดนึงนะ

แต่ขอดูงานที่บริษัทก่อน วันหยุด3วัน อาจต้องแสตนด์บาย ถ้าเป็นอย่างนั้น ได้มันส์กันแน่...ขอเอาเหล้าอาบตัวอาบรถ ราดลงบนลานแหลมแท่นซะทีเห๊อะ
ให้มันได้จริงเถ้อ.....กลัวแต่จะไปราดดดดดดดที่อื่น..อ่ะดิ

ให้มันได้จริงเถ้อ.....กลัวแต่จะไปราดดดดดดดที่อื่น..อ่ะดิ

แผล่บ แผล่บ :coolly-0010:

ปล.ป้องไม่ได้บอกนะว่าราดตัวเองรึราดใคร... คิดนะเนี่ย หุ หุ หุ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน