กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

### พัดลมแอร์ สปีด 1-2-3 ไม่ทำงาน ###

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย eddy
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ร้านแอร์คงไม่ทำให้แน่ๆ แต่ยังไงจะลองดูครับไปร้านไดนาโมก็น่าจะได้มั้งครับ :coolly-0003:
ร้านแอร์รับทำแน่นอนครับแต่อย่างน้อยๆต้องมี 500 บาทครับ ผมว่าถอดออกมาแล้วลองทำเองเลยครับไม่ยากอย่างที่คิด(ถ้าไหนๆก็คิดจะเปลี่ยนอยู่แล้วลองดูก่อนไม่เสียหายครับ) เสียบหัวแร้งร้อนๆแล้วจี้ไปที่จุดบัดกรีตามรอยตะกั่วเดิม แล้วเอาตะกั่วใหม่จี้ตามให้มันหลอมเข้ากันแค่นั้นเองครับไม่ยาก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน