กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พัทยา สัตหีบ เชิญทางนี้หน่อยครับ นย. ยกมือด้วย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311183
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เงียบจังเลย งานยุ่งกันมากหรืองัย หรือดริ๊ฟกันยังไม่เลิกอีก ท่านทั้งหลาย

วันอาทิตย์เจอกันครับ ที่สนามกีฬา ชัยพฤกษ์ 5โมงเย็นเป็นต้นไป อยากเจอเพื่อนๆแถวๆพัทยาทุกท่านเชิญครับ เดี๋ยวท่านเอ๋จะจัดรถเครื่องเสียงพร้อมโคโยตี้ให้ เชิญ เชิญ เชิญ

เสียดายจังงานเยอะดิ มีโคด้วย เดี๋ยวขอปล่อยโคญวนก่อนแล้วกัน 55555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน