กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พัทยา สัตหีบ เชิญทางนี้หน่อยครับ นย. ยกมือด้วย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311183
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอเสียงหน่อย หรือไปรบเขมรกันหมดแล้ว
เป้ พี่แป้น แสนจอมดริ๊ฟ ไม่โผล่เลย

แฮะ ๆ มีแต่ลุงเคยเป้น ผู้บัญชาการกองเรือยุทธการ ง่ะก๊าบ

เย้ๆเวลาผมไปสัตหีบจะได้มีเพื่อนคุยที่นั่นสักที

พอดีน้าผมเป็นนายก อบต. อยู่ที่สัตหีบเนี่ยละคับ ชื่อ นายก ไพโรนจ์ ไม่ทราบว่าพี่รู้จักมั้ย

แกก็มี cefiro อยู่คันนึง ซื้อมาตั้งแต่ป้ายแดง
ใช่ครับน้องหมี พี่ก็ไปสัตหีบ ปี ละ 3-4 ครั้ง จะได้โทรหาจ่า ตอนสงกรานต์ก็ไปสัตหีบ ก็เจอ เซฟหลายคันนะ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ยินดีต้อนรับครับสำหรับใครที่อยากมาเที่ยวสัตหีบ หรือต้องการที่พักทางทหาร ลดครึ่งราคาครับสำหรับที่พัก แต่ต้องจองล่วงหน้าน่ะครับ เป็นธุระให้ได้
นายกไพโรจน์คุ้น ๆ น่ะ อาจจะเคยร่วมงานกัน ผมเองก็ทำงานที่ บก.นย. น่ะ ว่างแวะมาก็โทรมาก่อนก็ได้ครับ 084-5157366 จ่าบรรณ ครับ

จ่าบรรณ ผมขอทำสติ๊กเกอร์เข้าออก นย. ก็แล้วกันนะครับ ไป สัตหีบ เดี่ยวโทรหา จา? นะครับ

แต่ก่อนไปเที่ยวบ่อยครับมีเพื่อนรักเป็นทหารอยู่ที่นั้น แต่ตอนนี้เพื่อนผมจากไปแบบไม่มีวันกลับแล้วครับ อยากบอกว่าคิดถึงคิดถึงนายเสมอเพื่อนยาก...

แต่ก่อนไปเที่ยวบ่อยครับมีเพื่อนรักเป็นทหารอยู่ที่นั้น แต่ตอนนี้เพื่อนผมจากไปแบบไม่มีวันกลับแล้วครับ อยากบอกว่าคิดถึงคิดถึงนายเสมอเพื่อนยาก...
เสียใจด้วยน่ะครับ แต่ยังมีเพื่อน a31 อยู่น่ะครับ ว่างแวะมาเที่ยวได้น่ะครับ ยินดีต้อนรับครับผม

เสียใจจริงๆๆ

ยินดีต้อนรับครับผม บัตรผ่าน ไม่ต้องห่วง ผมจัดการเอง
พี่จ่า ลงรูปรถพี่จ่าไว้จักหน่อยดิ จะได้จำรถสังเกตุได้ว่ารถพี่จ่า

เสียใจด้วยน่ะครับ แต่ยังมีเพื่อน a31 อยู่น่ะครับ ว่างแวะมาเที่ยวได้น่ะครับ ยินดีต้อนรับครับผม
ขอบคูณครับ..ชีวิตมนุษย์กบลูกเมียต้องทำใจ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ จ่าบรรณ และ cef โซนสัตหีบนะครับ

ผมเหวกโซนบางแสนครับ แต่จริงๆอยู่แถวโรงโป๊ะ ทำงานแถวอ่าวอุดมครับ ตอนเรียนก็เรียนที่เทคนิคสัตหีบ มีเพื่อนอยู่แถวนั้นหลายคนเหมือนกันครับ

ผมก็ไปเที่ยวบ่อยนะ เช่น หาดนางรำ ท่าเรือที่ไว้จอดเรือจักรีนฤเบศ สนามบินตอนงานวันเด็ก(อันนี้ไปทุกปี) รวมถึง หาดของ นย.ที่ต้องแลกบัตรเข้าไปน่ะครับ สวนนงนุช วิหารเซียน เขาชีจรรย์นี่ไปเป็นว่าเล่นเลยครับ
บ่อยครั้งที่เอา cef ไป เจอกันก็ทักกันได้นะครับ แต่อย่าถือปืนเข้ามานะ ผมกลัว 555+
ขับเซฟไปเที่ยวเขตทหารนี่ผมสบายใจกว่าขับผ่านด่านตรวจของตำรวจเยอะเลยครับ

ขอบคูณครับ..ชีวิตมนุษย์กบลูกเมียต้องทำใจ

ที่เคยออกรายการทีวีใช่มั๊ยครับ ผมเคยดูอยู่ คนที่ว่าน๊อคตอนว่ายกลับเข้าฝั่งน่ะครับ ใช่คนนั้นมั๊ยครับ ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยด้วยนะครับ

ที่เคยออกรายการทีวีใช่มั๊ยครับ ผมเคยดูอยู่ คนที่ว่าน๊อคตอนว่ายกลับเข้าฝั่งน่ะครับ ใช่คนนั้นมั๊ยครับ ถ้าไม่ใช่ต้องขออภัยด้วยนะครับ
ไม่ใช่ครับคนนี้เรียนจบครับรับใช้กองทัพต่ออีกหลายปีตอนมีปัญหา 3 ชายแดนใต้ถูกส่งไปหลังจากโจรใต้เข้าปล้นปืนได้ 1 วันแล้วก็อยู่ในพื้นที่ยาวเลย ถ้ายังอยู่ตอนนี้ก็คงอายุ 42 ปี

ไม่ใช่ครับคนนี้เรียนจบครับรับใช้กองทัพต่ออีกหลายปีตอนมีปัญหา 3 ชายแดนใต้ถูกส่งไปหลังจากโจรใต้เข้าปล้นปืนได้ 1 วันแล้วก็อยู่ในพื้นที่ยาวเลย ถ้ายังอยู่ตอนนี้ก็คงอายุ 42 ปี

เอ่อ...ครับ ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ

พอดีเห็นพูดถึงมนุษย์กบ ก็เลยนึกถึงเรื่องที่ดูจากทีวีครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ จ่าบรรณ และ cef โซนสัตหีบนะครับ

ผมเหวกโซนบางแสนครับ แต่จริงๆอยู่แถวโรงโป๊ะ ทำงานแถวอ่าวอุดมครับ ตอนเรียนก็เรียนที่เทคนิคสัตหีบ มีเพื่อนอยู่แถวนั้นหลายคนเหมือนกันครับ

ผมก็ไปเที่ยวบ่อยนะ เช่น หาดนางรำ ท่าเรือที่ไว้จอดเรือจักรีนฤเบศ สนามบินตอนงานวันเด็ก(อันนี้ไปทุกปี) รวมถึง หาดของ นย.ที่ต้องแลกบัตรเข้าไปน่ะครับ สวนนงนุช วิหารเซียน เขาชีจรรย์นี่ไปเป็นว่าเล่นเลยครับ
บ่อยครั้งที่เอา cef ไป เจอกันก็ทักกันได้นะครับ แต่อย่าถือปืนเข้ามานะ ผมกลัว 555+
ขับเซฟไปเที่ยวเขตทหารนี่ผมสบายใจกว่าขับผ่านด่านตรวจของตำรวจเยอะเลยครับ
เก็บเงินให้น้าเหวก ถือหางหลังมาให้ด้วย อิอิอิอิ

อยากไปตกหมึกที่หัวเรือจักรี ฯ อีกอ่ะคั๊บ อิอิ
น้องออย ชวนผมด้วยชอบ ไปตกหลายครั้งแล้วมันจริงๆๆเดี่ยวเป็นไกให้คับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน