กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พัทยา สัตหีบ เชิญทางนี้หน่อยครับ นย. ยกมือด้วย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311183
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เป็นรั้วของชาติ ดีกว่าเป็นทาสของ....มะเรีย :coolly-0010:

อยากไปตกหมึกที่หัวเรือจักรี ฯ อีกอ่ะคั๊บ อิอิ
พี่ออย เคยไปตกมาด้วยหรอ ครับ ผมเพิ่งจะไปตกมากับเพื่อน เดียวว่างจะไปตกอีก เดียวไงจะโทรไปหาจ่า ครับ

พี่ออย เคยไปตกมาด้วยหรอ ครับ ผมเพิ่งจะไปตกมากับเพื่อน เดียวว่างจะไปตกอีก เดียวไงจะโทรไปหาจ่า ครับ
นานหลายปีแล้วครับ กลับมาพร้อมความทรงจำดี ๆ ครับ

ปกติกลุ่มสัตหีบและพัทยาก็มาระยอง(ปลวกแดง)บ่อยๆอยู่นะ เดี๋ยวจะไปเล่นดริฟท์ที่สนามโกคาร์ทระยองกัน
มีรุ่นน้องคนนึ่ง ชื่อแสน ชอบดริ๊ฟ อยู่ พันปืน 4 นาวิกโยธินน่ะ หลัง ๆ เห็นไปพัทยาบ่อย (สนามกีฬาแยกชัยพฤกษ์) ไปดูมา ตอนนี้ไม่รู้รถเสร็จยัง เห็นกำลังลงเครื่องใหม่

แอบไปดูวันไหนจ่าบัน ไม่เรียกกันเลยครับ

:coolly-0011:กลับ ศุกร์ 13 น่ากลัวไหม เสาร์ 14 มีแข่งที่พีระเซงเลย

เด๋วมีโอกาสจะไปดูเต่า..ครับ
เดียวปลายเดือนขับไปให้ดูครับป๋า พอดีแฟนอยากเล่นกล้องอยากไปขอคำแนะนำครับ แล้วพี่เอ๋ผมยาวจะไปกรอกใบสมักสมาชิกด้วยครับ

เดียวปลายเดือนขับไปให้ดูครับป๋า พอดีแฟนอยากเล่นกล้องอยากไปขอคำแนะนำครับ แล้วพี่เอ๋ผมยาวจะไปกรอกใบสมักสมาชิกด้วยครับ
เอ๋ นิคอน ไปเลย

มีรุ่นน้องคนนึ่ง ชื่อแสน ชอบดริ๊ฟ อยู่ พันปืน 4 นาวิกโยธินน่ะ หลัง ๆ เห็นไปพัทยาบ่อย (สนามกีฬาแยกชัยพฤกษ์) ไปดูมา ตอนนี้ไม่รู้รถเสร็จยัง เห็นกำลังลงเครื่องใหม่
แล้วพี่จ่า มะไป drift กะเขาบ้างหรอ

ผมอยู่สัตหีบเหมือนกันคับ 1ในสมาชิกกลุ่ม Reptile มีกันอยู่พอสมควรคับ
แต่ยังเจอกันไม่ครบซักที บางคนว่างบางคนไม่ว่าง
ยินดีที่ได้รู้จักคับพี่
สวยๆ.. ทั้งนั้นเลยครับ..เดี๋ยว รบกวนรวมกลุ่ม ติดต่อ กันที่ จ่าบัน เลยนะครับ แล้ว เดือนสิงหาคม ผมจะ จัดมิตติ้งย่อย รวมกับกลุ่มกับ ระยองด้วย เพื่อดพูดคุย ซักซ้อมความเข้าใจ รู้จักกัน เพื่อให้กลุ่ม ทาง ตะวันออกเราเหนียวแน่น แข็งแรง..ยิ่งขึ้น..แล้วปีหน้า เราจะมีมิตติ้งใหญ่ ในนาม เซฟ ตะวันออก ซึ่งเราจะรวมกันทั้งหมด ทั่วประเทศ มาพบกัน ที่นี่ ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน