กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พิชิตเนิน1408...เยือนเชียงคานเมืองปายแห่งลุ่มน้ำโขง...(จ.เ ลย)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พิชิตเนิน1408...เยือนเมืองปายแห่งลุ่มน้ำโขง...(จ.เ ลย)

ดูหนังอินเดียมาเรอะ ท่านพี่ :coolly-0028:

หนังอินเดีย ต้องวิ่งไล่จับเสียจริตด้วยเฟร้ยยย..
อยู่กันแค่นั้น จับกันไม่ได้ซักที

Re: พิชิตเนิน1408...เยือนเมืองปายแห่งลุ่มน้ำโขง...(จ.เ ลย)

โอ้โห!!! อาจารโด ไม่เคยทำให้ศิษย์ผิดหวังเลยสักครั้ง

แต่!!! เชียงคานหน้าไปมากค่ะ

สัมผัสบรรยากาศแบบท้องถิ่น

หนังอินเดีย ต้องวิ่งไล่จับเสียจริตด้วยเฟร้ยยย..
อยู่กันแค่นั้น จับกันไม่ได้ซักที
ทำไมตอนผมไปถ่ายหนังอินเดีย ไม่เห็นมีเลย
มีแต่ขับมอไซค์ไล่จับกะตำรวจ

ผมว่าสกินเฮดดูโหงวเฮ้งดีกว่าหว่ะ :biggrin:

เวร ยุ่งไรกะหัวกรู ตอนนั้นมันเหนื่อยไม่ได้นอน หัวเลยยุ่ง....ไม่จัดทรง... :cry:

:coolly-0037:แหล่มเลย ช้อบชอบ

เข้ามาเชคข้อมูลเดินทางอีกที
ปีนี้มีลุ้น แต่คงไม่ฮาร์ดคอร์ขนาดนั้น
อยากไปแบบชิลด์ๆ

ผมว่าตอนผมไปขายยา อีสานบนนะ ผมไม่รู้สึก ฟิลลแบบนี้เลยอ่ะ

ผมว่า ความสวยนี้ ไปยืนตรงนั้นมันคนละแบบกันนะ สวยในรูปมันได้ฟิลกว่าอ่ะ

นี่เลย ความใฝ่ฝัน ว่าสักวัน ฉันจะไป:coolly-0009:

เอาจะไป รีบไปนะ ได้ข่าวว่าเริ่มไม่เหมือนเดิมแล้ว....

คุณโดเคยไปน้ำตก ปิตุ๊โก หรือเปล่าครับ

คุณโดเคยไปน้ำตก ปิตุ๊โก หรือเปล่าครับ

เกือบได้ไปครับ แต่สุดท้าย ไปจบที่ ทีลอซู แทนครับ..... :coolly-0027:

มีแววจะได้ไปอีกมั้ยครับเนี่ย:coolly-0043:

ช่างสวยงาม
เหลือเกิน
:coolly-0033:

มีแววจะได้ไปอีกมั้ยครับเนี่ย:coolly-0043:

มีโอกาศจะกลับไปครับ แต่คงยังไม่ใช่เร็ว ๆ นี้ครับผม

ส่วนสิ้นปี 52 จะไปปาย และเชียงใหม่

ต้นปี 53 จะไปขุนแม่ยะ รอดูรูปละกันเนอ.... :coolly-0033:

มีโอกาศจะกลับไปครับ แต่คงยังไม่ใช่เร็ว ๆ นี้ครับผม

ส่วนสิ้นปี 52 จะไปปาย และเชียงใหม่

ต้นปี 53 จะไปขุนแม่ยะ รอดูรูปละกันเนอ.... :coolly-0033:
สิ้นปีแว๊ววววววว....
...ปาย...อินเลิฟ...... อิอิ :coolly-0017::coolly-0044::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน