กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เมื่อคืนเลยไม่ได้ไปนะครับ ฝนตกตั้งแต่ช่วงเย็น เดี๋ยวหยุด เดี๋ยวตก หัวค่ำก็ยังปรอยๆอยู่ ก็เลยตัดสินใจไม่ไปดีกว่า เพราะกลัวว่าไปแล้วไม่เจอใคร ไปแป๊ปเดียวก็ต้องกลับ :cry:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:dribble: ชุดใหนสวยครับพี่น้องชุดใหนน่าใส่มากที่สุดครับ..... หน้า 17 9.5 +24 หลัง 18 9.5+12 57000 อีกชุดหน้า 17 8.5+31 หลัง 9.5+35 40000

ก้านยกเท่านั้นครับ ที่ใส่แล้วแจ่ม ชุดแรกเลยครับ น.17 ล.18

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:dribble: ชุดใหนสวยครับพี่น้องชุดใหนน่าใส่มากที่สุดครับ..... หน้า 17 9.5 +24 หลัง 18 9.5+12 57000 อีกชุดหน้า 17 8.5+31 หลัง 9.5+35 40000

อืม...สวยเลยADVANชุดนี้

สองชุดราคาต่างกัน 17,000

ชุดแรกราคาสูงก่าแต่ได้หน้า 17 หลัง 18 กว้าง 9.5 เท่ากัน (ปล.ถ้าเป็น 18 ทั้งหมดสุดยอด)เอาเลย

ชุดที่สองราคาต่างกัน17,000 17 ทั้งสี่ล้อ หน้า 8.5 หลัง 9.5 อ๊อฟ+31,35

เลือกยากอ่ะสองชุดนี้แต่ถ้าดูส่วนต่างราคาแล้วชุดสองน่าเล่นก่าอ่ะ

ลองคิดดูแระกันนะสุดหล่อ

ว่าแล้วน้าเหวกไม่มาเพราะกลัวน้องฝน

แต่เมื่อคืนมากันเยอะเลยครับมีเซฟมาจากระยอง5-6คันแวะมาเยี่ยมเยียน

ผมไปกทม.กลับมาพร้อมกะป๋ายศ(vigo ซัดมากะ estima) ช่วงสองทุ่มก่า ๆฝนตกตั้งแต่ด่านลาดกะบังถึงชลบุรี แต่พอมาถึงบางแสนฝนหยุด อยู่ยาวจนถึงเกือบ ๆตีสามเจอน้องฝนเล่นงานอีกรอบ เลยบ้านใครบ้านมัน(ฝนเชี่ยไรไม่รู้ตกเม่งทุกเสาร์เหมือนรู้..วันธรรมดาเม่งไม่ตก)

ว่าแล้วน้าเหวกไม่มาเพราะกลัวน้องฝน

แต่เมื่อคืนมากันเยอะเลยครับมีเซฟมาจากระยอง5-6คันแวะมาเยี่ยมเยียน

ผมไปกทม.กลับมาพร้อมกะป๋ายศ(vigo ซัดมากะ estima) ช่วงสองทุ่มก่า ๆฝนตกตั้งแต่ด่านลาดกะบังถึงชลบุรี แต่พอมาถึงบางแสนฝนหยุด อยู่ยาวจนถึงเกือบ ๆตีสามเจอน้องฝนเล่นงานอีกรอบ เลยบ้านใครบ้านมัน(ฝนเชี่ยไรไม่รู้ตกเม่งทุกเสาร์เหมือนรู้..วันธรรมดาเม่งไม่ตก)

นั่นดิ ตกได้ทุกเสาร์

วันนี้มานั่งทำงานหาตังค์แต่งรถอยู่ อิ อิ :biggrin: :cool:

ชุดสองมันก้านตรงง่ะ ดูธรรมดาไปหน่อย ถ้าให้แสดงความคิดเห็นนะ ราคานี้เล่น TE37 ก้านยกขอบ 17 ก็ได้แล้วนะ เมื่อสักครู่ไปท่อง rcweb มาเห็นมีแจ่มๆหลายชุดเหมือนกัน

วันเสาร์ฝนตก..อาทิตย์ร้อนแล้ววววว:smile:

ในเครือ.. ร้อนแล้ววว:biggrin:

ในเครือ.. ร้อนแล้ววว:biggrin:

อ่าว หนาวมากกกก..........

ตงหม่งเหมียวขื่อ ตงหม่งเหมียวขื่อ........... :biggrin: :biggrin:

คนนี้ มีไรกะบายพาสกะทิง ลายเปล่า

ตื่นเช้ากันจังเลย

นิคมอมตะ หิมะตกแล้ว ร้อนมากๆ

วันนี้มานั่งทำงานหาตังค์แต่งรถอยู่ อิ อิ :biggrin: :cool:

หาเยอะ ๆนะเพ่

จายืมแต่งรถมั่ง555

วันนี้วันอาทิตย์..ทำงานเหมียนกัล..งอก ๆ ๆๆ

หาตังค์แต่งรถ..เง้อออ ๆ ๆ :smile:

ลำปางหนาวมาก!!!

วันนี้วันอาทิตย์..ทำงานเหมียนกัล..งอก ๆ ๆๆ
หาตังค์แต่งรถ..เง้อออ ๆ ๆ :smile:
น่าสงสารจัง ต้องมานั่งทำงานวันอาทิตย์...555:sweat:
ไม่ไหวๆ ใช้งานหนักจริงๆ:mad:

แต่ ก็ยังดีที่ มี งานทำ จ๊าก.......:sweat:

ลำปางหนาวมาก!!!
บ้าน อยู่ จันท แต่ดัน ไปรู้ กะเค้า ลำปาง เอ้ ไงเนี๊ยะ
อะ แน๊ะ อะ แน๊ะ:augenrollen:

โอ้ววว..ทำงานวันอาติ๊ดกันเยอะจัง..ผมก็ทำเหมือนกัลลล..ทำโอหาตังมาซื้อล้อตา478เนี่ยแหละ..โหะๆ:biggrin:

ครุคริครุคริ:biggrin:

สรุปแล้วทำงานกันสี่คน ช่ายม้ายยยย
เหอๆๆๆ จะเลิกแล้วอึก ชม. เดียว 555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน