กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เลิกงานประจำ5โมงเย็น..ต้องไปรับจ๊อบ..ตัดสติกเกอร์ติดโทรศัพท์ให้เจ๊ปอยแกอีก..ดูซิ..ตัวเปงเกรียว..หัวเปงน๊อตเบอร์สิบแล้วเนี่ยยย:cry:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

:redface: :redface: น่าสงสัยน้ะนี่ตาคนนี้น้า 555++:biggrin: :biggrin:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คนนี้ มีไรกะบายพาสกะทิง ลายเปล่า

มันเป็นสนาม drag ของชาวบ้านนอก อิ อิ :biggrin: เอาไว้ฝึกซ้อมก่อนเข้าเมืองกรุง :biggrin: 555 :biggrin:

เลิกงานแระกลับบ้านดีก่า...

กลับบ้านแร้วววว.... พรุ่งนี้มาจอยใหม่ บาย....ไปล่ะ :go:

บ้าน อยู่ จันท แต่ดัน ไปรู้ กะเค้า ลำปาง เอ้ ไงเนี๊ยะ
อะ แน๊ะ อะ แน๊ะ:augenrollen:

ไม่ได้ดูโน๊ตอุดม

เดี่ยว 7 ไงเมิงง

"ลำปางหนาวมาก"

ต๋งหม่งเหมียวขื่อ ต๋งหม่งเหมือวขื่อ

เลิกงานประจำ5โมงเย็น..ต้องไปรับจ๊อบ..ตัดสติกเกอร์ติดโทรศัพท์ให้เจ๊ปอยแกอีก..ดูซิ..ตัวเปงเกรียว..หัวเปงน๊อตเบอร์สิบแล้วเนี่ยยย:cry:
แหม๋ทำพูดไปตาอ๊อด

ไงก้ออุตสาหกรรมในครอบครัวล่ะน่ะ5 5

เหนนั่งหนุง ๆกันฉองคน.น่ารักเชียว:smile:

ไม่ได้ดูโน๊ตอุดม

เดี่ยว 7 ไงเมิงง

"ลำปางหนาวมาก"

ต๋งหม่งเหมียวขื่อ ต๋งหม่งเหมือวขื่อ

กำ เออ กรู มะรู มา ยื่มมั่งจิ อิอิ:sweet_kiss:
ดูแต่โน๊ต บุคเมิง ละ เม่มงงเลยไม่รู้วินโดว เวอรไหน:biggrin: :tongue:

หาววววววววววววววววววววววว

เออ...ออ

กลับบ้านไปลองถามไอ้แหม่มดูว่า

รู้จักมะ ART ตัวแม่ อ่ะ

วันนั้นไปเหนยืนกวาดใบไม้อยู่ น่านน่ะใช่ อิอิ

ตอบแทน..เห็นว่าได้มาใหญ่กว่าที่เล็งเอาไว้ หน้า 11 หลัง 13 จ๊าาากกกก
ล้อรถถัง..โทษที ไม่มีติด ไม่มีรองสเปเซอร์ ครับ วันนี้เข้าอู่ มิตติ้งที่อู่ครึ่งวัน เด๋วจะเอารูปความคืบหน้ามาให้ชม แล้วตอนเย็น ก็จะเข้าแหลมแท่นต่อเลย มาววววว.เอือกกก..แล้วเจอกันคราบบบบบบ..
ถึงนายเก่ง ระหว่างรอดึงโป่ง ยืมล้อหลังมาทำกะมังซักผ้าหน่อยจิ

:dribble: ชุดใหนสวยครับพี่น้องชุดใหนน่าใส่มากที่สุดครับ..... หน้า 17 9.5 +24 หลัง 18 9.5+12 57000 อีกชุดหน้า 17 8.5+31 หลัง 9.5+35 40000
ของร้านนาย HUT ป่าว
ถ้าใช่ วันก่อนได้เข้าไปคุยกะน้องเค้าในร้านก็ดีนะ
อัธยาศัยดีครับ ใส่แล้วหล่อครับ
ถ้าชอบปลิ้นๆ
ชุดแรกหน้า 17 9.5 +24 หลัง 18 9.5+12
น่าจะทะลักออกมาโหดหน่อย แต่ถ้าได้หน้าเป็น 18 ด้วยแจ่มเลยครับ
เชียร์ชุดแรกครับ ถ้า งบไม่ได้จำกัด

เอามายั่วกิเลสอีกแล้ว... นี่มันล้อในฝันเลยนะเนี่ย

ปล.วันนี้เข้าไปดึกหน่อยนะ สภาพอากาศ ณ ตอนนี้ สดใสแดดดี
เอาสิครับ มีอยู่สองชุด ก็คนละชุดไปเล้ยยยย..ย.ย:biggrin:

เงียบจัง :go::go:อากาศก็เริ่มเย็นแล้ว ดูแลสุขภาพกันด้วยนะ:sweet_kiss: ใกล้วันงานแล้ว จะได้เต็มที่กันได้:wink:
ใกล้วันงานผมเหรอ ฮิๆๆ ถัดไปวันเดียวเอง แหม๋ น่าเสียดาย

อ่าว หนาวมากกกก..........

ตงหม่งเหมียวขื่อ ตงหม่งเหมียวขื่อ........... :biggrin: :biggrin:
"อ่าง" หรือว่า "อ่าว" ครับ ฮิๆๆ ถ้าเป็นอ่างน่าจะมีก๊อกน้ำอุ่นๆน้อ

มันเป็นสนาม drag ของชาวบ้านนอก อิ อิ :biggrin: เอาไว้ฝึกซ้อมก่อนเข้าเมืองกรุง :biggrin: 555 :biggrin:

เลิกงานแระกลับบ้านดีก่า...
วันหลังพาผมไปลองบ้างสิ อย่าแอบไปซุ่มลองคนเดียวน้อ

ไปไหนกันหมดเนี่ย เงียบจัง ติดฝนกันเหรอ:verwirrt:

ขอเสียงบางแสนหน่อยครับ:byebye:
ปล. ฝนตกที บอร์ดเงียบเลย หลับสบายกันเลยรึไงเนี่ยยยย:go::go:

กว่าจะออกจากอู่ได้ มาวววว..มาถึงชล..เฮ้อ...น้องฝน เล่นงานมาตลอดทาง ถึงแหลมแท่นราวๆ 3 ทุ่ม ยังไม่เจอใคร ดีที่ฝนหยุดไม่นาน ตาจิก๊ก ก็โผล่มา น้องเ่ก่ง เบ็นซ์ และคนอื่นๆ รวมทั้งกลุ่มที่มาจากระยอง รถหล่อๆ แรงๆ ทั้งนั้นเลยดีใจครับที่แวะมา..มีโอกาสก็มาเยี่ยมเราบ่อยๆน่ะครับ

ไฟล์แนบ

169.1 KB · อ่าน: 44
    107.3 KB · อ่าน: 44
    158.6 KB · อ่าน: 43
    96.3 KB · อ่าน: 44
    197.3 KB · อ่าน: 46
    159.4 KB · อ่าน: 45
    163.2 KB · อ่าน: 45
    159.5 KB · อ่าน: 46
    126.9 KB · อ่าน: 46
    158.5 KB · อ่าน: 48

ขอเสียงบางแสนหน่อยครับ:byebye:
ปล. ฝนตกที บอร์ดเงียบเลย หลับสบายกันเลยรึไงเนี่ยยยย:go::go:
ก็บรรยากาศ..มันนนน...น่าาาาาาา...

เมื่อเย็นฝนกระหน่ำแรงมั่ก

วันนี้หยุดงาน

เที่ยงเลยเอา FD ไปจูนเครื่องเสียงและเปลี่ยนโคมไฟร้านหน่องซาวด์แถวปิ่นทองเพื่อนไอโอ๋

ตกเย็นเลยไปนั่งชงเหล้าบ้านไอหรั่ง 758 ต่อกะไอแระ 655 แวะมาร่วมวงด้วย

เริ่มได้ที่เลยกลับก่อง ไม่รู้เลิกวงกันยังป่านนี้:dribble:

เชื่อเลยครับว่าป๋ามาวววว:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

มาววจากอู่เมื่อตอนเย็นจนมาต่อแหลมแท่น

ปล.สังเกตุรูปไม่ค่อยชัดเพราะมือไม่นิ่งจะโทษกล้องก็ไม่ใช่เพราะกล้องป๋าตั้งหลายแสน

5 5 5:biggrin:

เชื่อเลยครับว่าป๋ามาวววว:dribble: :dribble: :dribble: :dribble: :dribble:

มาววจากอู่เมื่อตอนเย็นจนมาต่อแหลมแท่น

ปล.สังเกตุรูปไม่ค่อยชัดเพราะมือไม่นิ่งจะโทษกล้องก็ไม่ใช่เพราะกล้องป๋าตั้งหลายแสน

5 5 5:biggrin:
เออว่ะ..ถ่ายตั้งหลายรูป คัดมาได้เท่านี้..นี่แบบพอดูได้น่ะ นอกนั้นไหว หมดเลย คราวก่อน ตอนไม่เมา..เปอร์เซ็นต์เสียน้อยมากเลย..555+++

เมื่อเย็นฝนกระหน่ำแรงมั่ก

วันนี้หยุดงาน

เที่ยงเลยเอา FD ไปจูนเครื่องเสียงและเปลี่ยนโคมไฟร้านหน่องซาวด์แถวปิ่นทองเพื่อนไอโอ๋

ตกเย็นเลยไปนั่งชงเหล้าบ้านไอหรั่ง 758 ต่อกะไอแระ 655 แวะมาร่วมวงด้วย

เริ่มได้ที่เลยกลับก่อง ไม่รู้เลิกวงกันยังป่านนี้:dribble:
ตอนบ่ายไปหาลูกค้า..ว่าจะแวะไปแถวนั้นอยู่แล้ว..ตะหงิดๆ..พอดีเจอฝนหนัก เลยเข้าบ้านดีก่า...เสียดายยย..

ตอนบ่ายไปหาลูกค้า..ว่าจะแวะไปแถวนั้นอยู่แล้ว..ตะหงิดๆ..พอดีเจอฝนหนัก เลยเข้าบ้านดีก่า...เสียดายยย..
เดินสายกินเหล้าเลยเหรอป๋า..:dribble:

เด๋วรองเท้าหายอีกนาป๋า 5 5 5:biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน