กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ค้างคาว..แม่ไก่น่ะเหรอ...เจอรึป่าววววว..

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ประกาศ.. เจ้าหมีแพนด้าลืมตาซ้ายออกมามองโลกแล้ว แค่นี้แหล่ะครับ..:coolly-0023:
<!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig -->

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

<HR style="COLOR: transparent" SIZE=1> <!-- / icon and title --><!-- message -->
ประกาศ.. เจ้าหมีแพนด้าลืมตาซ้ายออกมามองโลกแล้ว แค่นี้แหล่ะครับ..:coolly-0023:
<!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig -->
<!-- / message --><!-- sig -->

ก็ยังดี....ที่เข้ามารายงานข่าว..ดีกหายไปเฉยๆ..

ไดตาดเสื่อมสภาพ:coolly-0011:
เดียวก็ติดเดียวก็ไม่ติด:coolly-0041:

<!-- / message --><!-- sig --><!-- / message --><!-- sig --]
ถ้ามันลืมตาขวา
ก็มาบอกอีกนะ
แหม............:coolly-0010:
ไปแหละแซดดดดดดดดดดดดดดดดด

บรรยากาศดีน่ะครับคล้าย ๆ กะหาดเก้าเส็งที่สงขลาเรยอ่ะ:coolly-0009:

ไดตาดเสื่อมสภาพ:coolly-0011:
เดียวก็ติดเดียวก็ไม่ติด:coolly-0041:
ของผมอาการนี้เรยแต่เป็นตัวช่วยสตาร์ท(ไอ้ที่มีปุ่มไว้สตาร์ทที่หน้าเครื่อง)
มันเสื่อมครับ:coolly-0023:

หวาดดีตอนเช้าครับ

หวัดดีตอนเช้าวันหยุดอีกวันคับทุกท่าน :coolly-0039:

เห็นข่าวหมีแพนด้าแล้วไงไม่รู้ แลให้ความสำคัญกันซะเหลือเกิน แค่ลืมตาได้ลงข่าวกันซะใหญ่โตเลย สงสัยเอามากลบกระแสการเมือง(รึป่าว) :coolly-0043:

เอ........ตาาาา..ป้องเห็นบอกไปจันทร์....เงียบเลย..น่ะไม่่ส่งข่าวคราวเลย

พี่ๆๆชาวบางแสนต้อนรับดีมากๆๆเด๋ววันหลังเอา 1000 paper สาวๆๆสวยเพียบ ขอบคุณป๋ายศ
พี่เก่ง และหลายๆๆท่านครับ :coolly-0044:
ไปฟากอีก
ปล.เนื้อทอดหร่อยๆๆๆๆ

พี่ๆๆชาวบางแสนต้อนรับดีมากๆๆเด๋ววันหลังเอา 1000 paper สาวๆๆสวยเพียบ ขอบคุณป๋ายศ
พี่เก่ง และหลายๆๆท่านครับ :coolly-0044:
ไปฟากอีก
ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ..ไว้โอกาสหน้ามาใหม่ครับ

ไปฟากอีก

ติดใจอ่ะดิแชมป์

ย้ายมาอยู่มอ.บูเลยมะ:coolly-0003:

เอ........ตาาาา..ป้องเห็นบอกไปจันทร์....เงียบเลย..น่ะไม่่ส่งข่าวคราวเลย

คงนั่งจิบเบียร์เย็นๆ..ฝนปรอยๆอยู่บ้านแหละป๋า

ว่าแล้วขอเสียงหน่อยพ่อหนุ่มเครางาม:coolly-0003:

เงียบเหงาสุดๆ :coolly-0025:

เงียบเหงาสุดๆ :coolly-0025:
เงียบจริงๆ ทั้งสมาชิกในบอร์ด และลูกค้าด้วย..เสียงโทรศัพท์ เสียงแฟกซ์ เงียบไปหมด..วันหยุดหลายวัน..ไม่ชอบเลย..เหงา.อ่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน