กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เอ้าเหงากันนักพรุ่งนี้ไปนอกรอบกันดีม่ะพี่ยศ.............

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ขอแสดงความเสียจัยด้วยกับท่านที่พลาดงานมิตติ้งเสาร์ที่แล้ว
บรรยากาศสนุกสนานเป็นกันเองมากจนถึง2.30น.คับ
ขอบคุณเจ้าของร้านที่ช่วยดูแลอย่างดีแถมมีของฟรีรอบดึกด้วยจ้า

ปล.เพิ่งเคยเห็นพี่ยศเบินร์ก็งานนี้แหละneo 6เสียงใสดีจริงๆ

ขอแสดงความเสียจัยด้วยกับท่านที่พลาดงานมิตติ้งเสาร์ที่แล้ว
บรรยากาศสนุกสนานเป็นกันเองมากจนถึง2.30น.คับ
ขอบคุณเจ้าของร้านที่ช่วยดูแลอย่างดีแถมมีของฟรีรอบดึกด้วยจ้า

ปล.เพิ่งเคยเห็นพี่ยศเบินร์ก็งานนี้แหละneo 6เสียงใสดีจริงๆ
ไม่ได้เบรินเว๊ย! มันเป็นการผสมผสานระหว่างเต็ดซิ่งกับคลัชต์Nismo2แผ่น พี่เค้าว่างั้น อิๆ

เป็นไงร้านนี้ถึงจะป็นร้านเล็กๆ เจ้าของเฮียธงชัยหาดวอนแกอัธยาสัยดี เมื่อก่อนไปนั่งกินบ่อย แกทำสองคนกะเมีย ไม่จ้างลูกน้อง เมื่อก่อนก้อไป

นั่งโต๊ะที่เรานั่งกันแหละวิวดีสาว ๆผ่านเยอะ โดยเฉพาะสาวมอบูเฮียธงแกฝีมือเยี่ยมทำอาหารอร่อยเพราะแกเข้าครัวทำเอง เมียคอยขายเครื่องดื่มเมนูเด็ดเท่าที่เคยกินอร่อยมาก ๆ เช่นพวก กุ้งแช่น้ำปลาไม่แพงกุ้งตัวใหญ่แถมสดกว่าที่อื่น อีกอย่างเนื้อแดดเดียวทอดอร่อยเหาะเจ้าแชมป์737ยังติดใจ อีกอย่างต้มยำหัวปลา นี่สุดยอดอีกเมนูแต่วันนั้นที่ไปแกบอกไม่มี นี่เลยร้านนี้อร่อยเหาะอีกร้านนึงคอนเฟริมส์:coolly-0003:

ไม่ได้เบรินเว๊ย! มันเป็นการผสมผสานระหว่างเต็ดซิ่งกับคลัชต์Nismo2แผ่น พี่เค้าว่างั้น อิๆ

ใช่เลยพี่มาร์ค คืนนั้นป๋ายศมีออกตัวเอี๊ยดอ๊าด ๆ

วัยรุ่นสุดๆ ว่าจะแซวแระ มัวแต่ยืนคุย

5 5 5:coolly-0045:

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

ต้องทุกช็อด กลัวพลาด..:coolly-0010:

โอย..อย่าให้เล่าเลยดีก่า ไม่รู้เหมือนกันครับพี่เหวก เพราะผมไม่ได้ไป อิอิ:coolly-0010:

คิดถึงพี่เก่งจังเลย..:coolly-0009:

มา ๆ ถ้าเจอให้จุ๊พพทีนึง...ตะเอง:coolly-0023:

เอ........ตาาาา..ป้องเห็นบอกไปจันทร์....เงียบเลย..น่ะไม่่ส่งข่าวคราวเลย

คุยกันแระ บอกพุ่งนี้กลับจากจันท์มาบางแสนครับ

แต่จะสวนทางกัน เพราะตาป้องกลับมาบางแสนส่วนผมจะไปจันท์..เหอ ๆ:coolly-0034:

เอ้าเหงากันนักพรุ่งนี้ไปนอกรอบกันดีม่ะพี่ยศ.............
พรุ่งนี้วันพระ..เป็นวันเริ่มต้นของวันแรกที่จะต้องงด..เหล้าเข้าพรรษาแล้วหละ..อีก3 เดือน จะเห็นพี่ดื่มอีกครั้ง..

ไม่ได้เบรินเว๊ย! มันเป็นการผสมผสานระหว่างเต็ดซิ่งกับคลัชต์Nismo2แผ่น พี่เค้าว่างั้น อิๆ[/QUOT
ตามนั้น..ไม่ได้ตั้งใจมันออกมาเอง..

บรรยากาศร้านนี้ดี เบียร์เป็นวุ้นจริงๆ..วันนั้นมีความรู้สึกว่าดื่มเบียร์ได้อร่อยที่สุดเท่าที่เคยดื่มมา..อากาศดี นี่ถ้าเป็นหน้าหนาว จะได้อารมณ์กว่านี้เยอะเลย..ชอบมาก งั้นเสาร์ที่ 18 เราเจอกันที่นี่อีกน่ะ..คอยดูผมจะดื่มอะไร..555+++อ่ะ..ดูรูปอีกที..ชอบๆ

ไว้เจอกันอีกครั้ง เสาร์ที่18ตามที่เคยคุยกัน เดือนนึงเจอกัน2ครั้งต้นเดือนกะกลางเดือน แล้วอย่าพลาดกันอีกล่ะ..ที่เดิมร้านเฮียธงชัยครับ

เสียดายจัง:coolly-0017:

เสียดายด้วย

ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ..ไว้โอกาสหน้ามาใหม่ครับ
แน่นอนครับต้องหาโอกาสไปอีกแน่ๆๆๆๆๆ:coolly-0033:

ติดใจอ่ะดิแชมป์

ย้ายมาอยู่มอ.บูเลยมะ:coolly-0003:

ถ้าไปอีกจัดให้น้องสักคนได้ป่ะล่ะ อิอิ:coolly-0046:

ถ้ามันลืมตาขวา
ก็มาบอกอีกนะ
แหม............:coolly-0010:
ไปแหละแซดดดดดดดดดดดดดดดดด
ดีนะที่ไปเร็ว ไม่งั้นโดนแน่..:coolly-0021:

สวัสดีตอนเช้าครับพี่น้อง..ทำงานตามปกติครับ..แต่งานไม่ค่อยจะมีให้ทำ เค้าหยุดกันหมด...

วันนี้วันแรก..เริ่มต้นงดเหล้าเข้าพรรษา พักฟื้นร่างกาย..หลังจากที่ใช้งานมาถึง 9 เดือนพักซัก3เดือนก็ยังดีกว่าไม่ทำอะไรซะเลย..เน๊อะ...แต่ก็ไม่งดการพบปะ กะน้องๆน่ะครับ..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน