กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

ไ้ม่ได้บีบ หรือแต่งใดๆไม่มีเวลา ..ภาพส่วนใหญ่ถ่ายมายังไง ก็ลงไปยังงั้นเลยดิบๆ เพียงแค่ลดขนาดลงให้เหลือ 640X480 แค่นั้น
ที่ดูว่าพวกเราผอมหลายคน นั้นคงจะมาจากการพวกเรา หุ่นดีขึ้น เพราะดูจากตัวจริงแล้วหลายๆคนผอม มีอยู่คนเดียวที่อ้วนขึ้น คือ เจ้เถ้าแก่เนี๊ยโรงงานไอติมที่มาจากอุดร..อ่ะ..มีภาพประกอบ

<CENTER]
</CENTER]​
ประโถ.....ซ๊ะงั้น:coolly-0026:
:coolly-0011:รถยังไม่เสร็จเลย.....
ผมคิดว่า ดีแล้วที่ไม่มีรถเราอีก2คันนะพี่
ถ้ามีละพี่คิดว่า..........................:coolly-0027:
จาก......น้าอ๊อดกะเจี๊ยบ....
เป็น..........................:coolly-0027:อะนะ
พอ..งานนี้มันผ่านไปได้แล้ว
มันสอนไห้เรารู้ว่า เราคงจะต้องอยู่ในศิลในธรรมกัน:coolly-0037:ให้มากขึ้น
เมื่ออยู่เป็นหมู่...:coolly-0015:
แต่ไงก็สนุกมากครับ
ผมมาตั้งแต่เช้า เม่ากันที่งานผูกแขน:coolly-0010: แล้วมาเมาที่บ้านเจ้าบ่าวต่อ:coolly-0031:
พอเมาหน่อยน้าจิ๊กก็พาไปเที่ยวน้ำตกปีนเขาเอาซ๊ะ ซ่างหมดเลย:coolly-0026:
เย็นๆเลยมานั่งในงานเลี้ยงได้
ปล.คิดถึงทุกคนเหมือนเดิมครับ:coolly-0024:

ไฟล์แนบ

88.9 KB · อ่าน: 29
    91.7 KB · อ่าน: 24
    57.8 KB · อ่าน: 28

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

:coolly-0003:ทั้งภาพทั้งคลิปงานแต่งตาแขกอัดเป็นซีดีแล้วพร้อมแจก
ใครเอายกมือขึ้น.................................
เอาด้วย ครับ แถม หนัง อย่างว่า ด้วยนะครับ พี่ มานะ แบบ จะจะ โนเซ็น นะ จ๊ะ 5555

เห็นแวปๆแถวๆหน้าบ้านมาทำไรหว่าแซดไส่ซะด้วย เหอะๆรู้น่าว่าแรง:coolly-0022:
อ่ะๆๆ... เจ เจอเจ วุ้ย 5555+ :coolly-0026:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เงียบจัง... ไปไหนกันหมดเน้อออ...

วู้!ตาหรั่งขี้เอาว่ะ... เอ๊ย!ขี้เมา อิๆ:coolly-0019:
ไม่เมาจะไหวเร้อก็นั่งคอยด้วยกัน555++ แถมด่าตำรวจโชว์อีกโอ้ยยยจาบ้าตายเหล้าแทบกระอักออกมานึกว่างานเข้าแล้วเห้อ แล้ววันอาทิตย์ขับผ่านหน้าบ้านไปไหนอ่ะเห็นขับไปก็ขับมาจะมาโดนัทแถวๆบ้านอีกไง:coolly-0028: ที่บ้านบึงยังไม่พออีกเหรอ 555+++:coolly-0018:

แอบมาดู:coolly-0010: :coolly-0010: :coolly-0010:

:coolly-0003:ทั้งภาพทั้งคลิปงานแต่งตาแขกอัดเป็นซีดีแล้วพร้อมแจก
ใครเอายกมือขึ้น.................................
ผมเอาด้วยคนครับ:coolly-0039: :coolly-0039:
ฝากบอกพี่มานะด้วยนะครับว่าอย่าหยิบแผ่นผิดมาให้นะครับ..ไม่งั้นได้เสียวกันทั้งบางแน่..5555 :coolly-0028: :coolly-0028: :coolly-0028:

ไหนอ่ารูป อยากเห็น อยากเห็น รออออโชมมมม อยู่ค่ะ งุงิ[/QUOTE
ดูรูปที่นี่ จร้า..น้องเบ็นซ์ เฮ้อๆๆๆ..ไม่ค่อยได้เข้าเว็บ เลยตามไม่ทัน เพราะตอนนี้ไปวันละ 3 หน้าแล้วน้อง..
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/910&page=601
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/910&page=602
ถ้าเน็ตไม่แรงจริงอาจจะโหลดช้าหน่อยน่ะ..เพราะอัดมาแบบเต็มๆ เพียงแต่ลดขนาดลงนิดหน่อย เพื่อความสวยงาม..
ขอบอก น้องๆบางแสนหุ่นดีๆ กันท้างงง...น้านนนนน เลยยยยย..
..

เอารูปงานน้าแขก..กล้องป๋มมาให้ดูกันจร้า..มาช้าหน่อย..แต่ก้อมานะจ๊ะ..หุหุ

ป๋มไปตอนบ่ายๆ..ก้อมาวกานไป..แล้วตกเย็นก้อมาที่งาน..ก้อเรื่มทยอยกันมาอะนะ...แล้วก้อดูเอา..ตามคอนเซ็บ..งานน้าแขก..เคลียยาว..หุหุ

มีต่ออีกคับบรรยากาศในงาน

ปล งานนี้มันดีตามแบบฉบับเซฟบางแสนเรา...งานหน้าจางานคัยเอ่ย...เตรียมๆเคลียไว้แต่เนิ่นๆ..นะจ๊ะเทอ..อิอิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ส่งเมลมาให้ดูมั่งจิ..เมลนี้นะ [email protected] :coolly-0033:

:coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003::coolly-0003:

ภาพสุดท้ายฝากไว้..รวมพลคนชู2นิ้ว

ขอบคุณคร้าบพี่อ๊อด...รูปสวยๆทั้งนั้นเลย

ของแสดงความยินดีกับพี่แขกด้วยนะคับ

ช้าไปหน่อยไม่โกรธน้องนะคับ มีความสุขมากๆๆๆคับ

ปล..มีโชว์ด้วย...เสียดายไม่ได้ไป...

ไม่เมาจะไหวเร้อก็นั่งคอยด้วยกัน555++ แถมด่าตำรวจโชว์อีกโอ้ยยยจาบ้าตายเหล้าแทบกระอักออกมานึกว่างานเข้าแล้วเห้อ แล้ววันอาทิตย์ขับผ่านหน้าบ้านไปไหนอ่ะเห็นขับไปก็ขับมาจะมาโดนัทแถวๆบ้านอีกไง:coolly-0028: ที่บ้านบึงยังไม่พออีกเหรอ 555+++:coolly-0018:
ก็วิ่งไปเอาอะไหล่ที่ได้พลีชีพในงานน้าแขกไง 555 เห็นจอดสนิทติดหน้าร้านเลยนิ อิๆ :coolly-0039:

เดี๋ยวเสาร์นี้เอาไปแจกจ้า...........................

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน