กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อวานเงียบเหงาจริงๆครับ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เมื่อวานเงียบเหงาจริงๆครับ

หน้าฝนแล้วพี่ ....เมื่อคืนฝนตกหนักมากมาย

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

เซ็งทำไมบอกแล้วไงรถแรงอยู่อู่:coolly-0010:

นั่นอะดิ
จะชนท้ายรถไม่แรงตอนวันงานน้าแขกอยู่แล้ว
ขาออกจากงานจิงๆจะได้เรียกประกันมาจ่ายค่าซ่อมสีกันชนท้ายเลยทีเดียว
เห็นไม่ยอมซ่อมให้เส็ดๆสะทีตะหนุ่มบางปู:coolly-0003:555

เงียบเหงาครับไม่ค่อยกล้าออกไปไหนเลย อยู่แต่ที่บ้าน..

ช่วงนี้เบื่อๆเหนื่อยๆเนือยๆไงไม่รู้ ขอเป็นผู้อ่านอย่างเดียวละกัน :coolly-0015:

แต่ยังเข้ามาทุกวันครับ

อืมมม อากาศมันอึมครึมอ่ะนะ ออกไปข้างนอกก็เฉอะแฉะ..
ก็เลยพาลทำให้ไม่ค่อยอยากทำไรสักเท่าไหร่ :coolly-0038:

ช่วงนี้เบื่อๆเหนื่อยๆเนือยๆไงไม่รู้ ขอเป็นผู้อ่านอย่างเดียวละกัน :coolly-0015:

เอาไว้ไปเยี่ยมที่บ้านมั้ย จะได้หายเบื่อ
หรือจะเอาวันไหนเลิกงานสักสองสามทุ่ม...Roof :coolly-0009::coolly-0044:

อืมมม อากาศมันอึมครึมอ่ะนะ ออกไปข้างนอกก็เฉอะแฉะ..
ก็เลยพาลทำให้ไม่ค่อยอยากทำไรสักเท่าไหร่ :coolly-0038:

แล้วจะทำอะไรดีอากาศแบบนี้นอกจาก นอน :coolly-0032:

สวัสดีคับ ชื่อมุ้ย นะคับน้องใหม่คับมีไรแนะนำด้วยนะคับ อยู่ชัยนาทอ่ะคับ ผ่านมามีอะไรให้ช่วยเหลือบอกได้เลยนะคับ

ปล.ตังว่ากันเป็นกรณีไป อิอิ

ออ.ผมพึ่งเข้ามาครั้งแรก แต่ได้รหัสแล้วนะคับ ไอ้น้องหรั่ง คอนหวันจัดให้ a311001
<!-- / message --]

หวีดดีคร๊าบบ..เลขรหัสสวยจัง

สงกะสัยหลบตำรวจกันนะ:coolly-0010:
ไปดีกว่าแชดดดดดดดดดดด

แซดไปอีกลำแล้ว..ว1 เรียก ว2..สกัดด่วนๆ..อิอิ

วันนี้อากาศดีน่านอนจริงค่ะ:coolly-0032::coolly-0032::coolly-0032:

อยากนอนหรอ..มามะๆ..เดี๋ยวเอ่เอ้ให้..หุหุ:coolly-0001:

หน้าฝนแล้วพี่ ....เมื่อคืนฝนตกหนักมากมาย

ฝนตกแล้วทำรัยหรอ:coolly-0043:

พี่เหวกต้องหาทำรัยให้อะรินนารีนหลั่งมั่งแล้วอะคับ..จาได้ชุ่มชวยๆ..:coolly-0010:

เอาไว้ไปเยี่ยมที่บ้านมั้ย จะได้หายเบื่อ
หรือจะเอาวันไหนเลิกงานสักสองสามทุ่ม...Roof :coolly-0009::coolly-0044:

กรี๊ดดดดด....รูฟฟฟฟฟฟฟ:coolly-0009:

หวีดดีคร๊าบบ..เลขรหัสสวยจัง

แซดไปอีกลำแล้ว..ว1 เรียก ว2..สกัดด่วนๆ..อิอิ

อยากนอนหรอ..มามะๆ..เดี๋ยวเอ่เอ้ให้..หุหุ:coolly-0001:

ฝนตกแล้วทำรัยหรอ:coolly-0043:

พี่เหวกต้องหาทำรัยให้อะรินนารีนหลั่งมั่งแล้วอะคับ..จาได้ชุ่มชวยๆ..:coolly-0010:

กรี๊ดดดดด....รูฟฟฟฟฟฟฟ:coolly-0009:
กรี๊ดดดดดดดดดดทำไมอ่ะตัวเธอ? โดนเส้นตอแหลเหรอ??? อิๆ:coolly-0028::coolly-0028:

เจ็บใจว่ะป้อง! ตำรวจแมร่งดูถูกหาว่ารถเราไม่แรง ขี่เลยไปเหนี่ยวตาอ๊อดซะงั้น... :coolly-0028:

มันตามะถึงอะจิคับ...เห็นสายพานหย่อนร้องเอี๊ยดๆ...นึกว่ารถแรง..อิอิ

:coolly-0046:มันแยกไม่ออกต่างหากระหว่างรถกับเรือ..................หืด...หืด

555+

เหมือนเดิมจอดยาว..........เซ็ง

อะนะ..งี้ก้อซัดซิตี้ทุกวัน..มันส์ไปเลยอะจิ..หุหุ

มาแล้วครับบ็อบมาแล้ว

มาแล้วงั้นหมุนซะ2รอบอะ..หุหุ

นั่นอะดิ
จะชนท้ายรถไม่แรงตอนวันงานน้าแขกอยู่แล้ว
ขาออกจากงานจิงๆจะได้เรียกประกันมาจ่ายค่าซ่อมสีกันชนท้ายเลยทีเดียว
เห็นไม่ยอมซ่อมให้เส็ดๆสะทีตะหนุ่มบางปู:coolly-0003:555

รูปส่วนตัวนั่นครัยอะ....หะหะ:coolly-0023::coolly-0023:

:coolly-0015: :coolly-0015: :coolly-0015:

ไม่รู้จะคุยอะไร ไปล่ะ ....

อ้าววววว

แล้วจะทำอะไรดีอากาศแบบนี้นอกจาก นอน :coolly-0032:

ถ้าอยุ่กัน2คนก้อช่วยกันทำนาแปลงน้อย

แต่ถ้าอยู่คนเดียวก้อทำใจอะคับ...หุหุ:coolly-0010::coolly-0010:

ปล..แถวโคราชฝนตกเยอะมั๊ยอะคับน้าบอล..แหมมะได้เจอกันซะนาน...อยากไปหลงแถวนั้นอีกจัง...อิอิ:coolly-0010:

ถ้าอยุ่กัน2คนก้อช่วยกันทำนาแปลงน้อย

แต่ถ้าอยู่คนเดียวก้อทำใจอะคับ...หุหุ:coolly-0010::coolly-0010:

ปล..แถวโคราชฝนตกเยอะมั๊ยอะคับน้าบอล..แหมมะได้เจอกันซะนาน...อยากไปหลงแถวนั้นอีกจัง...อิอิ:coolly-0010:
5555+ จำได้เลย พี่อ๊อดพาอ้อมโลก..... กินเหล้าเบียร์บนเขานี่มันสนุกๆจริง :coolly-0033:

Roof ...........คือหลังคา ....ไม่มีไร ไปดีฝ่าาาาาาา :coolly-0034::coolly-0035:

Roof ...........คือหลังคา ....ไม่มีไร ไปดีฝ่าาาาาาา :coolly-0034::coolly-0035:
พูดจาเหมือนคนมีการศึกษา สงสัยจะเป็นคนใฝ่...ศึกษา(นักศึกษา) 555:coolly-0009:

อยากมาว...............

ไฟล์แนบ

74.5 KB · อ่าน: 15

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน