กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันศุกร์ออกจากเพชรบูร์มาถึงคงเย็นๆจะแวะไป

ปล.ไปรับน้องสาวตูตู้มาชลบุรีกะลังจะเข้ามหาลัยปี 1

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

อยากมีบ้าน อยู่ทางศรีชามั้ง ขากลับจะได้ซิ่งด้วยยยย ฮี่ๆๆ :coolly-0034::coolly-0034:

ไอ้ 740

นี่อ่านกระทู้แกไม่รู้ว่าใครคุยกันแน่ ชักงง ๆแล้วว่ะ

ตาเก่ง หรือว่าเจ้าเบ๊นหวา

คราวหลังลงชื่อด้วยจิ จะได้แซวถูกตัว

(ปล.จะแซวตัวพ่อมัน เห็นแม่มันท้องแก่ไม่อยากรังแกสงสารหลานสาว):coolly-0010:

สุขุมด้วย ยังวัยรุ่นอีกด้วย:coolly-0005::coolly-0023:
เค้าเรียกว่า..สุขุม..นุ่ม..ลึกกกกก..ครับคุณ..น้องงงงง

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ว้าวววว

กระทู้"บางแสนเรารักกัน ๆ"

มาถึงหน้าที่ 623 แล้วเลขสวยรหัสป๋ายศเลย:coolly-0044:

อิอิเอ้าโชนนนนนนนน...เอิ๊อกกกกๆ

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

วันศุกร์ออกจากเพชรบูร์มาถึงคงเย็นๆจะแวะไป

ปล.ไปรับน้องสาวตูตู้มาชลบุรีกะลังจะเข้ามหาลัยปี 1

อะหรอคับ..งี้ป๋มก้อต้องเรียกเจ้าตูตู้ว่า..พี่สะใภ้อะจิ..อิอิ:coolly-0010:....โป๊กกก...โอ๊ยยย:coolly-0042:..มะมี๊คับป๊ะล้อเล่นเฉยๆจร้า.....แง๊:coolly-0017::coolly-0017:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เออว่ะไม่ได้สังเกตุ..เอ้าโว้ยยยย..วันนี้เมาเกาะลอย..โว้ยยยยย..เด้กๆ..

ว้าวววว

กระทู้"บางแสนเรารักกัน ๆ"

มาถึงหน้าที่ 623 แล้วเลขสวยรหัสป๋ายศเลย:coolly-0044:

อิอิเอ้าโชนนนนนนนน...เอิ๊อกกกกๆ
พี่ชายตรูนี่ก้อหาเรื่องเมาได้ทุกรายละเอียดเหมือนกัน 555+:coolly-0010: เอ้าโชนนนนนหมดแก้วเลยนร้า
:coolly-0026:

อุ๊ยยย..ขอมีส่วนร่วมหน้านี้ด้วยคน..หุหุ:coolly-0031:

สวัสดีจร้าชาวบางแสนนนนน.....(วันนี้เรามาเช้ากว่าพี่เหวก วุ้ย!):coolly-0010:

สวัสดีจ้รา พี่ๆๆๆน้องๆๆๆๆๆๆ ชาวบางแสนโซนมัน วันเสาร์:coolly-0030:

วันนี้ไปสัมมนาที่ ปตท. ชลบุรี ครึ่งวันเช้านะครับ คงไม่ได้เข้ามาดูบอร์ด

ไปรับฟังนโยบายเค้าหน่อย เซ็งแต่ไม่รู้จะทำไงได้ :coolly-0029:

ป๋าเหวกตัวจิงนี่ดู สุขุมนะค่ะ....เหอๆๆๆๆ:coolly-0046:

สุขุมด้วย ยังวัยรุ่นอีกด้วย:coolly-0005::coolly-0023:

บอกแล้วว่าต้องคุยด้วยตัวเอง :coolly-0003: คุยในบอร์ดพี่ก็สร้างความเฮฮาให้น้องๆไม่เครียด เห็นคุยทะลึ่งๆอย่างนี้ จริงๆไม่มีอะไรนะพี่น้อง อิ อิ อิ

ผู้จัดการเค้าถึงอยากให้พี่เปลี่ยนรถไง :coolly-0041: :coolly-0017:

บอกแล้วว่าต้องคุยด้วยตัวเอง :coolly-0003: คุยในบอร์ดพี่ก็สร้างความเฮฮาให้น้องๆไม่เครียด เห็นคุยทะลึ่งๆอย่างนี้ จริงๆไม่มีอะไรนะพี่น้อง อิ อิ อิ

ผู้จัดการเค้าถึงอยากให้พี่เปลี่ยนรถไง :coolly-0041: :coolly-0017:
ผู้จัดการ............ส่วนตัวเหรอพี่:coolly-0010:

วันนี้ไปสัมมนาที่ ปตท. ชลบุรี ครึ่งวันเช้านะครับ คงไม่ได้เข้ามาดูบอร์ด

ไปรับฟังนโยบายเค้าหน่อย เซ็งแต่ไม่รู้จะทำไงได้ :coolly-0029:
เห็นได้ข่าวว่าสัมมนา ที่ปตท ครั้งนี้มี โคโยตี้ มาเต้นด้วยนร้า:coolly-0046::coolly-0010:

สัมมนาเสร็จ..ขากลับก็แวะท่องจักรวาล..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน