กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

วันหน้าก็ขับแจ๊สไปทำงานซิ แล้วก็บอกว่า เปลี่ยนรถแล้วครับ ..อิ.อิ..ดูวันรุ่นกว่าเดิมมั้ยครับ..555

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

อะไรๆๆๆ จักรวาล

บอกแล้วว่าต้องคุยด้วยตัวเอง :coolly-0003: คุยในบอร์ดพี่ก็สร้างความเฮฮาให้น้องๆไม่เครียด เห็นคุยทะลึ่งๆอย่างนี้ จริงๆไม่มีอะไรนะพี่น้อง อิ อิ อิ

ผู้จัดการเค้าถึงอยากให้พี่เปลี่ยนรถไง :coolly-0041: :coolly-0017:
:coolly-0046::coolly-0046:

อุ๊ยยย..ขอมีส่วนร่วมหน้านี้ด้วยคน..หุหุ:coolly-0031:
ว่าแต่ว่า... 1 UZ จะออกมาคำรามเมื่อไหร่อ่ะ
อยากฟังเสียงอ่ะ....:coolly-0043: :coolly-0043:

วันหน้าก็ขับแจ๊สไปทำงานซิ แล้วก็บอกว่า เปลี่ยนรถแล้วครับ ..อิ.อิ..ดูวันรุ่นกว่าเดิมมั้ยครับ..555
แล้วเค้าจะพูดว่ารุ่นแรกอ่ะป่าวครับป๋า...อิอิอิ:coolly-0043::coolly-0043:
อะ อะ ล้อเล่งน่า...5555

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

แล้ววันศุกร์ว่าไงกันบ้างอ่ะครับ
มาติดตามข่าวอ่ะ ไม่ได้เข้ามิตติ้งหลายแมตแล้วอ่ะ..:coolly-0043::coolly-0043:

.................................................................ไข่ปลาคาเวีย

วันนี้ไปสัมมนาที่ ปตท. ชลบุรี ครึ่งวันเช้านะครับ คงไม่ได้เข้ามาดูบอร์ด

ไปรับฟังนโยบายเค้าหน่อย เซ็งแต่ไม่รู้จะทำไงได้ :coolly-0029:

ทำรัยมะได้..ก้อ..ทำใจคับน้าเหวก..หุหุ

ใช่กาแล็กซี่ป่าวหว่า....:coolly-0043::coolly-0043::coolly-0043:
อิอิอิ

ชัว..เพื่อให้คณะสัมนามีการตื่นตัว...:coolly-0005:

ว่าแต่ว่า... 1 UZ จะออกมาคำรามเมื่อไหร่อ่ะ
อยากฟังเสียงอ่ะ....:coolly-0043: :coolly-0043:

ก้ออยากจาให้เส็ดไวๆ..แต่ได้อุปกรเกียมาไม่ครบอะดิ..ต้องรอของมาอะ..:coolly-0011::coolly-0011:

ก้ออยากจาให้เส็ดไวๆ..แต่ได้อุปกรเกียมาไม่ครบอะดิ..ต้องรอของมาอะ..:coolly-0011::coolly-0011:
หุ..หุ..UZ วางเสร็จโดนช่วงล่างอีกเพรียบ..ไม่งั้น เอาไม่อยู่แน่ๆ..

อีก 2วัน..เจอกัน

บอกแล้วว่าต้องคุยด้วยตัวเอง :coolly-0003: คุยในบอร์ดพี่ก็สร้างความเฮฮาให้น้องๆไม่เครียด เห็นคุยทะลึ่งๆอย่างนี้ จริงๆไม่มีอะไรนะพี่น้อง อิ อิ อิ

ผู้จัดการเค้าถึงอยากให้พี่เปลี่ยนรถไง :coolly-0041: :coolly-0017:

ผมไม่เชื่อ

แง๊กๆๆๆๆๆๆ:coolly-0023:

หวัดดีคับบบบ ยองฝนตก เน็ตก้อจะเน่า เฮ้อเซ็ง!:coolly-0029:

:coolly-0023:หวาดดี ตอนเช้าๆๆ ค๊าบบบบบบบ ยองฝนตก เน็ตก้อจะเน่า เฮ้อ!เซ็ง:coolly-0029:

ไปดูสถานที่จอดรอกันงานวันศุกร์ ที่กระทู้นี้นะครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/showthread.php?p=467776#post467776

ไปดูสถานที่จอดรอเข้างาน งานวันศุกร์ที่จะถึงนี้ ที่กระทู้นี้นะครับ

https://www.cefiro-thailand.com/board/showt...776#post467776

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน