กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

คับ ขอบคุนพี่เหวก ที่แนะนำ ผมจำคำของพี่เหวกเอาไว้
แต่ถ้ามีอะไร ผมจะบอกเขาว่า "จ่าๆๆ รู้จักพี่เหวกป่ะ ผมน้องพี่เหวกนะ " ยังงี้มันจะดีนะ ผมว่า :coolly-0023::coolly-0023::coolly-0010: ล้อเล่งนร้าพี่:coolly-0027:

อย่างงั้นแหละดิว..จัดไป..บอกเลยน้องพี่เหวก.....ขังลืม....:coolly-0010:

Re: พี่น้องบางแสน...ทุกเสาร์หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแ หลมแท่นนะ

เพิ่งสร่างเมา.......มาววววว .....

Re: บางแสนเรารักกัน..รักกัน

และเเล้ว วันศุกกะวันเสา ก็ผ่านไปด้วยดี ฮี่ๆๆ มาว การ ตาม เคยยยย......

ใครถ่ายรูปไว้บ้างล่ะเอามาชมน่อยดิ๊คับบบบบบบบบบบบบบบ:coolly-0033:

ไปบางแสนมาสองคืน

คืนวันศุกร์มันส์สุดๆ ได้เจอเพื่อนเยอะแยะรถสวยๆเยอะแต่ไม่ชอบพวกรถเครื่องเสียงอ่ะมันดังน่ารำคาญดีนะพวกเรามาจอดกันตรงกลางระหว่างรถเครื่องเสียง อยากให้มีรถแต่งรถซิ่งของคลับต่างๆมากันเยอะๆ เอารถมาโชว์มากกันมากกว่า เซฟเรามากันยี่สิบกว่าคันได้ ที่สำคัญมีรถสวยๆที่ไหนสาวๆย่อมเยอะตามโอยตาลาย แต่ไม่เมาสุดท้ายไปนั่ง
โรงเตี๊ยมกะเบอร์ด๊อกดูสาวๆ...โอยซี๊ดดดด

ส่วนเมื่อคืนมีโชว์ของรถ retro car มา 600 กว่าคันได้ เดินดูซะเมื่อยน่องเลยรถงามๆเยอะมีอะไหล่มาขายพวกล้อและอะไหล่จุ๊กๆจิ๊กๆพอหอมปากหอมคอ เห็นว่าปีหน้าท่านสนธยาจะจัดพื้นที่ให้ได้พันคัน(สำหรับรถretro) ปีนี้เวลาเตรียมงานน้อยปีหน้าน่าจะอลังการมากกว่านี้ ส่วนพี่น้องเราไปอยู่กะลิงบนเขาสามมุข ส่วนนู๋เมาครับ ไปนั่งต่อโรงเตี๊ยม กลับบ้านต้องจอดระหว่างทางอวกแตกเพิ่งฟื้นเนี่ยตอนนี้กลับมาระยองแว้วพุ่งนี้ทำงาน...ง๊อกๆๆๆๆๆ

จบข่าว....478 รายงาน

(แต่รูปไม่ได้ถ่ายไว้เลยอ่ะใครมีมาลงหน่อยจิ)

ผมกว่าจะเสร็จภาระกิจ ลูกๆ ก็3ทุ่มแร๊ะ..ส่งขึ้นบ้านได้เปลี่ยนรถ รีบบึ่งมาที่ลานเลย เสียดาย ไม่เจอพี่เหวก กะน้องป้อง แต่ก็ขอบคุณที่ดูแล ไม้แรก ได้เป็นอย่างดี..ผมรับช่วงต่อไม้2 ตั้งแต่4ทุ่ม ถึง เที่ยงคืน ขากลับ ตาแจ๊คบอกมีด่านให้หลบ ผมกลับ4ลำ ตามาร์ค ตาน้อย ตาสุภาพ รอเรล เอาไงดีว่ะ ตามาร์บอก ลุยเลยพี่ มันก็ยังงี้ทุกคืน ผมโดนประจำ เอางั้นเหรอ...เอ้าลุยก็ลุย ตอนนั้นก็กะลังมึนๆ อยู่ จัดแจงเปิดกระจก ซันลู๊ป และหน้าต่าง2บานหน้าวิ่งหวังจะให้ลมเป่าจะได้หายเมา ไม่ได้ซิ่งอะไรเพราะไม่มีคู่ขา รถตามาร์ก็วิ่งไม่ดี ขับรอๆกันไป พอถึงด่านดารา ผมนำหน้าตลอด..มาเลยๆ มีตำรวจหนุ่มๆเรียกพร้อมๆกับ อพปร.รถสวยจังพี่..แล้วทำมัยหลังคามันรั่วล่ะ..เฮ้ย..เปิดซันลู๊ปเว้ย.. รับลม..แล้วเครื่องอะไรล่ะเนี๊ยะ อ๋อ..เคยได้ยินมั้ย..ล่ะ สกายไลน์ R34 อ่ะ ฮู้...ขอดูภายในหน่อยน่ะครับ..เชิญครับ..ภายในเบาะหนังแท้..ทั้งหมดครับ พรม สกาย พวงมาลัยนาดิ ลายเซ็นต์ ก้านยกครับ..อ้าวแล้วมีกล้องด้วยไปไหนมาล่ะ อ๋อ..ผมไปถ่ายรูปงานบางแสนย้อนยุคมา จะอับขึ้นเว็บ..ครับ คุณตำรวจจะเอาขณะปฏิบัติหน้าที่ซักภาพมั้ย..ไม่ล่ะครับ..แล้วอีก2 คันข้างหลังแต่งเหมือนกัน มาด้วยกันเหรอ ครับๆ น้องๆผมเอง...โอเค..งั้นไปได้ครับ..ขอบคุณครับ...ผ่าน..แต่ตามาร์ไม่โดนเรียก...ห..ุหุจบรายงานข่าว
เช้ามาก็พาเด็กๆเที่ยวต่อนครนายก หาดูที่ไปเรื่อยเพิ่งกลับมาเลยไม่มีเวลาอัพรูป แต่เป็นตอนดึก เด๋วพรุ่งนี้ค่อยชมน่ะครับ..รอหน่อย นุง...

เสาร์ อาทิตย์นี้ไม่อยู่เลยยังไม่ได้ลงรูปให้ชม พรุ่งนี้ น่ะครับ...

5 5 5 5 5 5 5 5 55

ผมกว่าจะเสร็จภาระกิจ ลูกๆ ก็3ทุ่มแร๊ะ..ส่งขึ้นบ้านได้เปลี่ยนรถ รีบบึ่งมาที่ลานเลย เสียดาย ไม่เจอพี่เหวก กะน้องป้อง แต่ก็ขอบคุณที่ดูแล ไม้แรก ได้เป็นอย่างดี..ผมรับช่วงต่อไม้2 ตั้งแต่4ทุ่ม ถึง เที่ยงคืน ขากลับ ตาแจ๊คบอกมีด่านให้หลบ ผมกลับ4ลำ ตามาร์ค ตาน้อย ตาสุภาพ รอเรล เอาไงดีว่ะ ตามาร์บอก ลุยเลยพี่ มันก็ยังงี้ทุกคืน ผมโดนประจำ เอางั้นเหรอ...เอ้าลุยก็ลุย ตอนนั้นก็กะลังมึนๆ อยู่ จัดแจงเปิดกระจก ซันลู๊ป และหน้าต่าง2บานหน้าวิ่งหวังจะให้ลมเป่าจะได้หายเมา ไม่ได้ซิ่งอะไรเพราะไม่มีคู่ขา รถตามาร์ก็วิ่งไม่ดี ขับรอๆกันไป พอถึงด่านดารา ผมนำหน้าตลอด..มาเลยๆ มีตำรวจหนุ่มๆเรียกพร้อมๆกับ อพปร.รถสวยจังพี่..แล้วทำมัยหลังคามันรั่วล่ะ..เฮ้ย..เปิดซันลู๊ปเว้ย.. รับลม..แล้วเครื่องอะไรล่ะเนี๊ยะ อ๋อ..เคยได้ยินมั้ย..ล่ะ สกายไลน์ R34 อ่ะ ฮู้...ขอดูภายในหน่อยน่ะครับ..เชิญครับ..ภายในเบาะหนังแท้..ทั้งหมดครับ พรม สกาย พวงมาลัยนาดิ ลายเซ็นต์ ก้านยกครับ..อ้าวแล้วมีกล้องด้วยไปไหนมาล่ะ อ๋อ..ผมไปถ่ายรูปงานบางแสนย้อนยุคมา จะอับขึ้นเว็บ..ครับ คุณตำรวจจะเอาขณะปฏิบัติหน้าที่ซักภาพมั้ย..ไม่ล่ะครับ..แล้วอีก2 คันข้างหลังแต่งเหมือนกัน มาด้วยกันเหรอ ครับๆ น้องๆผมเอง...โอเค..งั้นไปได้ครับ..ขอบคุณครับ...ผ่าน..แต่ตามาร์ไม่โดนเรียก...ห..ุหุจบรายงานข่าว
เช้ามาก็พาเด็กๆเที่ยวต่อนครนายก หาดูที่ไปเรื่อยเพิ่งกลับมาเลยไม่มีเวลาอัพรูป แต่เป็นตอนดึก เด๋วพรุ่งนี้ค่อยชมน่ะครับ..รอหน่อย นุง...
ป๋ามันก้อทำมะดา ตำรวจมันชอบเรียก คนหนุ่มๆที่ขับรถแต่งอ่ะคับ :coolly-0010::coolly-0010: กรณีเดียวกะพี่เหวกเลย:coolly-0010:

มารอดูรูปเช่นกันครับ
เผื่อมีรูปคนหล่อๆบ้างอ่ะครับ...อิอิอิ:coolly-0022::coolly-0022:

มารอดูรูปเช่นกันครับ
เผื่อมีรูปคนหล่อๆบ้างอ่ะครับ...อิอิอิ:coolly-0022::coolly-0022:

รถใครสีแดงๆ ซันรูฟ พาสาวไปกินข้าวเมื่อวานที่แหลมแท่น

วันนี้มาทำงานแบบ..โซงโลง..เซงเลง:coolly-0038::coolly-0023:

เออไมแกไม่มา

รออยู่นึกว่าจะมากะนะคุง

โทหาก้อไม่ติดอ่ะ มีแต่คนถามถึง

วันศุกงานเข้าอะดิ..กะว่าไม่ขายของจาไปเมายันเช้าซะหน่อย(เพราะวันเสาหยุด)..ดันงานเข้ารีบทำกะ2ทุ่มเส็ดจาตามไปพร้อมพี่ยศ..ดันมาเส็ด4ทุ่มครึ่งเลยมะได้ไปมันส์ด้วยเลยอะเสียดาย:coolly-0011::coolly-0011:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน