กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Cefiro-Thailand ดำเนินงานโดยทีมงานเก๋ K-Sports ร่วมกับทีมงาน SARABURI DRAG RACING

ขอเชิญสมาชิกชมรม Cefiro-Thailand และบุคคลทั่วไป เข้าร่วมกิจกรรมความมันส์กับการแข่งขันรถยนต์ QuarterMile ณ สนามคลอง 5 Bangkok Drag Avenue วันเสาร์ที่ 28 พฤษภาคม 2554 เวลา 10.00 น. เป็นต้นไป

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/51575

รับทราบครับ..ใครสนใจก็เชิญเลย พวกหอยใหญ่ๆ ทั้งหลาย ได้เวลาแสดงพลัง กันอย่างสมเกียรติแล้ว..

รบกวนถามพี่น้อง ชลบุรี บางแสนหน่อยครับ

พอดีว่าผมจะไปเที่ยทะเล ที่ ฐานทัพเรือสัตหีบ ตรงกรมยุทธการทหารเรือ

ไปกันจำนวน 10 คน เป็นร เวลา 3 วัน 29 30 31 นี้ การเดินทางจะนั่งรถตู้ไปกันเองครับ

แต่พอไปถึงนู้นไม่มีรถแน่เลย

อยากปรึกษาพี่ๆว่าใครมีรถกระบะให้เช่าบ้างเพราะจะได้สะดวกไปใหนมาได้สะบาย

แล้วอยากสอบถามว่าตรงใหนมีอาหารทะเลถูกๆขาย

แล้วตรงใหนน่าเที่ยว พี่ๆเจ้าถิ่นช่วยนะนำหน่อยนะครับ

รบกวนถามพี่น้อง ชลบุรี บางแสนหน่อยครับ

พอดีว่าผมจะไปเที่ยทะเล ที่ ฐานทัพเรือสัตหีบ ตรงกรมยุทธการทหารเรือ

ไปกันจำนวน 10 คน เป็นร เวลา 3 วัน 29 30 31 นี้ การเดินทางจะนั่งรถตู้ไปกันเองครับ

อยากปรึกษาพี่ๆว่าใครมีรถกระบะให้เช่าบ้างเพราะจะได้สะดวกไปใหนมาได้สะบาย

แล้วอยากสอบถามว่าตรงใหนมีอาหารทะเลถูกๆขาย

แล้วตรงใหนน่าเที่ยว พี่ๆเจ้าถิ่นช่วยนะนำหน่อยนะครับ

โซนนู้น ผมคิดว่าผู้ที่คำตอบได้ดีที่สุดน่าจะเป็นกระทู้นี้ครับ :coolly-0003:

https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/51117

พี่ยศครับ ถ้าสติ๊กเกอร์ผมเสร็จแล้วช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ปล.ชิ้นที่จะติดไฟท้ายถ้าหาขนาดไม่ได้ไม่เป็นไรครับ เอาแบบที่ติดกระจกหลังไปก่อน :coolly-0023:

พี่ยศครับ ถ้าสติ๊กเกอร์ผมเสร็จแล้วช่วยแจ้งด้วยนะครับ

ปล.ชิ้นที่จะติดไฟท้ายถ้าหาขนาดไม่ได้ไม่เป็นไรครับ เอาแบบที่ติดกระจกหลังไปก่อน :coolly-0023:
รับทราบ ช่วงนี้งานเข้า เด๋วเสร็จแล้วจะบอก..

แหม..เสียดาย 30-31 โรงเรียนเปิดแล้ว ม้าย งั้นจะให้เช่ารถตู้พาไปเที่ยวแบบกันเอ๊ง..กันเอง
attachment.php

สวัสดีครับพี่ ๆ ผมเพิ่งได้รถมาประมาณ 1 เดือนกว่า ๆ ไปบางแสนก้อหลายรอบ อยากไปทำความรู้จักพี่ ๆ เอาไว้อะครับ ไม่ทราบว่าพี่ ๆรวมตัวกันตรงไหน ผมเคยเห็น ที่ หน้าโรงงแรมเดอะไทร์ ใช่ป่าวครับ หรือบริเวณลานจอดรถใกล้ ๆวงเวียน หรือว่าที่ไหนครับ ผมจะได้แอบ ๆ ไปพูดคุยขอความรู้ครับ ขอบตุณครับ:coolly-0033::coolly-0033:

สวัสดีครับพี่ ๆ ผมเพิ่งได้รถมาประมาณ 1 เดือนกว่า ๆ ไปบางแสนก้อหลายรอบ อยากไปทำความรู้จักพี่ ๆ เอาไว้อะครับ ไม่ทราบว่าพี่ ๆรวมตัวกันตรงไหน ผมเคยเห็น ที่ หน้าโรงงแรมเดอะไทร์ ใช่ป่าวครับ หรือบริเวณลานจอดรถใกล้ ๆวงเวียน หรือว่าที่ไหนครับ ผมจะได้แอบ ๆ ไปพูดคุยขอความรู้ครับ ขอบตุณครับ:coolly-0033::coolly-0033:
ยินดีต้อนรับครับ ทุกวันเสาร์ หน้าเดอะไทด์ ลองแวะมาดูครับ แต่ช่วงนี้อาจไม่ค่อยเจอ รถเซฟ หรือมีไม่กี่คัน อาจจะมีแต่กะบะเพราะรถแรงๆ ส่วนมาก อยู่อู่ ครับ ไงก็แวะมาได้

ยินดีทีไม่รู้จักครับ....ไว้เจอกันครับผมนนท์ครับ...:coolly-0033:

ขอบคุณพี่ๆน้องๆในเซฟบางแสนทุกคนที่มาเยี่ยมและยังมีของมารับขวัญหลานชายกันอีกด้วย...หลานชายชื่อ ด.ช ธนวัฒน์ เทพประชา ชื่อเล่น น้องขุนเขา จร้า...คงอีกไม่นานจะมีคนออกมาแรงแทนพ่อ...แต่จะสอนให้แรงในทางที่ถูกจะไม่ให้เหมือนพ่อ...คงจะมีเลือดแม่อยู่บ้าง...หวังไว้อย่างนั้นนะ:coolly-0033:

ยินดีด้วยครับ..แล้วจะรอดูนะครับ ว่าลูกไม้จะหล่นไกลต้น รึป่าว...

ของท้ายรถ เก็บไว้ให้ด้วยนะครับพี่ชาย :coolly-0033:

ขอบคุณพี่ๆน้องๆในเซฟบางแสนทุกคนที่มาเยี่ยมและยังมีของมารับขวัญหลานชายกันอีกด้วย...หลานชายชื่อ ด.ช ธนวัฒน์ เทพประชา ชื่อเล่น น้องขุนเขา จร้า...คงอีกไม่นานจะมีคนออกมาแรงแทนพ่อ...แต่จะสอนให้แรงในทางที่ถูกจะไม่ให้เหมือนพ่อ...คงจะมีเลือดแม่อยู่บ้าง...หวังไว้อย่างนั้นนะ:coolly-0033:

ยินดีด้วยครับพี่นงค์ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน