กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขับรถระวังกันบ้างนะ....ฝากบอกเลยไปถึงคนที่บ้านให้ที....เพราะเค้าแรงไม่เคยแตะเบรค...:coolly-0009:

ไฟล์แนบ

6.2 KB · อ่าน: 16
แก้ไขล่าสุดโดย mod:
มาแล้ว..........
สวัสดีทุกๆคน:coolly-0009:
ไม่ได้หายไปไหน
หายไปตั้งตัว
เลย ชะแว้ปนานๆมาอีกที
ทีนี้ก็มาทุกวันละ
ฝึ่งขอเนตมาลงที่ร้าน:coolly-0026:
ได้ตั้งกะมะวานละ
ติดงานซ่อม
ของพี่ด้วยหิ้วภายในเมกามาฝากด้วยน่ะ
มีรูปอะเปล่า คุณเพื่อน ไม่ได้ไปนะเอาเป็นว่าเข้าใจกันนะ
ขับรถระวังกันบ้างนะ....ฝากบอกเลยไปถึงคนที่บ้านให้ที....เพราะเค้าแรงไม่เคยแตะเบรค...:coolly-0009:
:coolly-0005:
มะวานไปเยี่ยมมา ก็ยังมานั่งคุยหัวเราะกันได้ แต่กลับกันผมคิดว่าอุบัติเหตุชั่วเสี้ยววินาที อาจจะทำให้เราๆไม่ได้มาเจอมาพูดคุย มาตำจอกกันอีกก็ได้ เตือนเพื่อนๆพี่ๆน้องๆทุกคนนะคับ ขับรถระมัดมะวังให้จงหนัก เปงห่วงจิงๆ ตอนนี้เรโท มะกล้าปรี๊ดปร๊าดเลย เคสตานะคุงทำให้ผมตื่นจิงๆ:coolly-0022::coolly-0022:
ตื่นจิงๆ เป็นคำ มาจากภาษา คนอีสาน แปลว่า ตกใจ ถ้ามีจิงๆแน่นแปลว่ามากๆ น้าอ๊อดตกใจมากๆ:coolly-0040::coolly-0026:
ผมคิดได้ ตั้งนานแล้วครับ..ใครจะว่าอย่างไร ช่างเขา
อะนะ อิอิเลยมะใด้เจอกันเลย
หายไวๆ..ค๊าบบบบ:coolly-0044::coolly-0044:

งานมันเยอะช่วงนี้ว่างแล้วจาไปเที่ยวบางปูนะ:coolly-0003:
ติดอาไรแถวนี้เปล่ามาบ่อยนะเรานะ...:coolly-0010:

ชีวิต...:coolly-0037:

ผมก็คิดได้ตั้งนานแล้ว ถึงได้คอยเตือนกันอยู่บ่อยๆ ว่าซิ่งในสนามกันดีกว่า

เมื่อคืนก่อนยังเจอดีเซลคอมม่อนเรล(เชฟฯแคปสีดำ)เลย ติดสติ๊กเกอร์ทีมข้างหลังด้วย(ขอไม่ระบุ) ช่วงศรีราชามาถึงแหลมฉบัง ผมก็ขับดีๆ เค้าตามหลังมา พอแซงเราขึ้นมาได้ มุดใหญ่เลย เราก็ไม่ได้ไล่ ไม่ได้หนีเค้าอะไรเลย รถก็เยอะ ก็ขับตามๆกันด้วยความเร็วระดับหนึ่ง แต่ดูเหมือนเค้าจะพยายามมุด ยั่ว แฟ้ดๆควันท่วม ให้ไล่ดูสิ พยายามมุดน่าดู เราก็นึกในใจ อะไรของคุณเนี่ย อยากมุดก็มุดไป ผมขับดีๆนะ ก็เลยไม่ได้ไล่อะไร ปล่อยเค้าไป เพราะผมแฟ้ด บูสต์มาเต็มทีไร เบรคชักเอาไม่ค่อยอยู่แระ ระยะรถจี้กันติดขนาดนั้นไม่พอเบรคแน่ๆ :coolly-0023: :coolly-0042: บอกตรงๆไม่กลัวตาย แต่กลัวพิการน่ะ :coolly-0023:

หนาวจังเลย ทางนู้นอากาศเป็นไงบ้างครับ

แอ๊.......อยู่ Caro , Michigan ครับป๋า เมื่อสองวันก่อนมีพายุเล็กน้อย เลยทำให้ตอนนี้อากาศเปลี่ยน ตอนนี้อยู่ประมาณ 9-12 องศาครับ:coolly-0038:

เนี่ยครับ พายุเล็กน้อยของที่นี่:coolly-0025::coolly-0041: ถ่ายได้ระหว่างทางไปทำงานที่โรงงานครับ:coolly-0011:

โฮตาคนนี้
นี้ไปไกลก่าผมอีก..ผมอยู่อุดรว่าไกลละ
สบายดีมั๊ยทางงู้น...
อากาศ เป็นงัยบ้างอ่ะ น้าป้อง จะได้เตรียมเสื้อผ้าไปถูก
พอดีผมต้องไปทำงานเหมือนกัน 2 week San Jose California

เพิ่งขอ วีซ่า ผ่าน มะวาน บิน 26 นี้อ่ะ
เสื่อฝืน หมอนใบนึง ฮะๆแซวๆ:coolly-0039:

ไฟล์แนบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ดูจากสีสรรภายในร้าน ถ้าขายยาดองน่าจะเวิร์คกว่านะ :coolly-0010: 555+

555555555+ ช่ายๆ เหมือนร้านคาราโอเกะเลย

ร้านขายโทรศัพท์หรือร้านโอเกะว่ะนั่น

ว่าแล้วก็ถ่าย ตอนกลางวันมั่ง:coolly-0003:กะได้
คิดถึงนะทุกคน:coolly-0033:จะตั้งใจให้ดีที่สุด
การเป็นเจ้าของธุรกิจนี้มันเป็นงี้นี้เอง:coolly-0011:

ไฟล์แนบ

ขยันๆซ่อมเข้าน่ะ หาคนซ่อมมานานและพังมาหลายปีและเดี๋ยวมาซ่อมให้ที่บ้านทีน่ะ จำรุ่นไม่ได้และ รู้แต่ว่าเค้าเรียกกันว่ากระดูกหมาเนี่ยแหละ

รถสวยนะครับ กรุณาแนะนำตัว ให้รู้จักด้วยครับ เผื่อ ว่ามีอะไร จะได้แนะนำกันได้ ผมชื่อสมยศครับ อยู่ศรีราชา เคยใช้ A31 และน้องๆ เซฟบางแสนเค้ามักจะเรียกผมว่าท่านประธาน (ไม่รู้เรียกมาได้ยังไง งง.. )ขายรถไปนานแล้ว แต่ก็ยังอยู่ดูแลความสงบภายในเว็บอยู่ แต่อีกไม่นาน ก็จะกลับมา เพราะมันอยู่ในสายเลือด และขอบอกกับคนที่กำลังลังเลใจ ที่คิดจะ ขาย ด้วย ถ้าคิดว่ารถสวยแล้ว ให้ทำต่อไป อีก อย่าได้คิดจะขายเลย จะได้ไม่เบื่อ ถ้านิ่ง ก็อยากขาย พอไม่มีมัน ก็เหงา โหยหามันอีก เชื่อผม เราหนีมันไม่พ้นหรอก เพราะใจมันรักแล้ว ยังไง ก็หนีไม่พ้น ลองดูซิ แต่จะมาในรูปแบบ ของ Cefiro A34 GTR (งงมั้ย มันเป็นยังไง )แล้วเจอกันครับ

รถสวยนะครับ กรุณาแนะนำตัว ให้รู้จักด้วยครับ เผื่อ ว่ามีอะไร จะได้แนะนำกันได้ ผมชื่อสมยศครับ อยู่ศรีราชา เคยใช้ A31 และน้องๆ เซฟบางแสนเค้ามักจะเรียกผมว่าท่านประธาน (ไม่รู้เรียกมาได้ยังไง งง.. )ขายรถไปนานแล้ว แต่ก็ยังอยู่ดูแลความสงบภายในเว็บอยู่ แต่อีกไม่นาน ก็จะกลับมา เพราะมันอยู่ในสายเลือด และขอบอกกับคนที่กำลังลังเลใจ ที่คิดจะ ขาย ด้วย ถ้าคิดว่ารถสวยแล้ว ให้ทำต่อไป อีก อย่าได้คิดจะขายเลย จะได้ไม่เบื่อ ถ้านิ่ง ก็อยากขาย พอไม่มีมัน ก็เหงา โหยหามันอีก เชื่อผม เราหนีมันไม่พ้นหรอก เพราะใจมันรักแล้ว ยังไง ก็หนีไม่พ้น ลองดูซิ แต่จะมาในรูปแบบ ของ Cefiro A34 GTR (งงมั้ย มันเป็นยังไง )แล้วเจอกันครับ
ใช่จัดไป ผมตะโอ๋ ศรีราชาครับ
แต่ตอนนี้ อยู่อุดรละ

เฮ้อวันนี้ได้นอนแต่วันนอนไม่หลับคิดถึงพี่น้องทางนู้นมาอัปหน่อย

attachment.php

attachment.php

ไฟล์แนบ

25.2 KB · อ่าน: 75
    78.1 KB · อ่าน: 78
แก้ไขล่าสุดโดย mod:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน