กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เอาจิงดิ..ถ้าจัดคงมีไปแค่2คนมั้ง 555+++:coolly-0034:รึจะไปกัน2คน:coolly-0028:
มะ.. มะ ..แหม๋......เดี๋ยวปากดีนะเราเนี๊ยะ...:coolly-0003:

ตาเก่งเค้าซุ่ม สร้างบ้านแล้ว :coolly-0026:ตาหรั่งซุ่มทำไรเนี๊ยะ
:coolly-0043:

วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ไม่กี๋บาทหรอก สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

attachment.php

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ไม่กี๋บาทหรอก สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

ไปเที่ยวกันมั้ยยย....จะไปก็รีบไป...

อันนี้นี่เป็นทัวร์ใช่มั้ยครับพี่ยศ:coolly-0033:
แล้วรถจอดที่ท่า หรือว่าเอาขึ้นเฟอร์รี่ไปครับ

ไปเที่ยวกันมั้ยยย....จะไปก็รีบไป...

อันนี้นี่เป็นทัวร์ใช่มั้ยครับพี่ยศ:coolly-0033:
แล้วรถจอดที่ท่า หรือว่าเอาขึ้นเฟอร์รี่ไปครับ
งานนี้จองแพ็คเก็จทัวร์ ครับ กรุ๊ฟนี้พี่เหมาหมด ถ้าไปก็โอนเงินมาให้พี่เลย จะได้จัดการล๊อคห้องพัก 1 ห้องพักได้ 2 คนขึ้นไป เอารถขึ้นเรือเฟอรี่ (จ่ายค่าเรือเอง) ถึงรีสอร์ทเช็คอินเข้ารายการแพ็คเก็จ ตามรายการ ตอนนี้พี่จองห้องไว้แล้ว 11 ห้อง โอนเงินมัดจำไปแล้ว จะสรุปยอดอีกที กลางเดือน สิงหาคม ครับ ใครสนใจเอาเซฟไปถ่ายภาพริมทะเลแบบชิดติดทะเลเป็นหมู่คณะไว้เป็นเกียรติประวัติ ก็เชิญครับ อ้อสำหรับเด็กเล็กอายุ5-7 ปี เก็บแค่ 500 เอง ครับ

งานนี้น่าไปกันน่ะครับ ถือว่าจัดมิตติ้งในปีนี้ไปเลยทีเดียวเพราะปีนี้ยังไม่เห็นไปไหนกันเลยเดี๋ยวดูวันและเวลาอีกทีคับอยากไปด้วยน่าหนุกน่ะเนี่ยยังไม่เคยไปเลย:coolly-0010:

ขอบคุณป๋ายศมากครับที่แจ้งข่าวสารดีๆ :coolly-0033:

ของผมต้องดูใกล้ๆอีกที เพราะบางครั้งเจองาน unplan ก็เลยต้องอดไป :coolly-0023:

แต่ไม่อยากแทงกั๊กให้พี่ยศต้องลังเลเรื่องจำนวนคนที่จะไป ดังนั้นผมจึงขอปฏิเสธไปก่อนครับ

แต่ถ้าสะดวกยังไงเดี๋ยวผมตามไปด้วยครับ เรื่องที่พักไม่พอไม่มีปัญหาครับ ผมเคยไปอยู่ เดี๋ยวหาเอาเองได้ครับ(ถ้าที่นั่นเต็ม) :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน