กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ก๊อกๆ ๆ มีโคนอยู่ม้ายยยยยย
พ่อคนนี้จะไปฮันนี่มูน ย้อนหลังเกาะช้างป่าว ชวนเค้าจัง จัดให้แล้วนะ..อิ.อิ

มาแอบดูอยู่ห่างๆ ค่า อิอิ
พี่ยศหนูไปด้วยน่ะ สองที่ค่าเกาะช้าง
อ่า....เด๋วจัดให้1ห้องพัก2คน..อิ.อิ.

จุ๊กกรู๊๐๐ๆๆๆๆๆ
ไปแน่จะไปเกาะช้างด้วยครับ
คู่นี้ก็จัดให้ 1ห้อง..พัก2คน

attachment.php

ไฟล์แนบ

12.2 KB · อ่าน: 79
    14.8 KB · อ่าน: 77
    34.3 KB · อ่าน: 79
    50.2 KB · อ่าน: 73
    42.8 KB · อ่าน: 80
    47.8 KB · อ่าน: 80
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เงียบจัง สงสัยกินข้าวต้มกันหมด อิอิ

ปล.ป๋ายศไม่เจอกันนานมากแล้วครับ ใกล้ๆๆนี้ งานต่อไปคงได้เจอป๋าแน่นอนครับ รึไม่ก็อาจจะเจอที่อู่ น้าเหลิมก็ได้ อิอิ
มาเมื่อไหร่บอกด้วยนะน้า..... :coolly-0009:

มอบให้กับลูกๆทั้งหลายเพื่อเป็นของขวัญในวันแม่ ดูแล้วจะได้รู้ว่าแม่รักลูกแค่ไหน
http://www.youtube.com/watch?v=oQdqi1Tr3IY&feature=related

จะไปฉะเชิงเซา มีร้านอาหารอร่อยร้านไหน แถวไกล้วัดหลวงพ่อโสธร อยากกินกุ้งแม่น้ำ
ช่วยแจ้งที:coolly-0045:

วันเสาร์ที่8 และอาทิตย์ที่9 เดือนตุลาคม2545 มีใครสนใจจะออกทริปกับผมมั้ย..ที่เกาะช้าง 2วัน 1คืน ค่าหัวท่านละ1,450 บาท อาหาร3 มื้อที่พักไชยเชษฐ์รีสอร์ทอย่างดี กิจกรรมดำน้ำชมสัตว์ทะเล ชมหอย ชมปะการัง 4 เกาะ กลางคืน มีคาราโอเกะให้ด้วย ทั้งหมดราคารวมในแพ็คเก็จ ยกเว้นค่าเรือเฟอร์รี่ ข้ามเกาะ ที่ต้องจ่ายเอง ไม่กี๋บาทหรอก สนใจแจ้งความประสงค์มาได้ ไม่จำกัดจำนวนภายในสิ้นเดือนนี้ เจอกัน7.00น.ที่ท่าเรือข้ามเกาะ

ใครสนใจเชิญครับ มิตติ้งนอกรอบ..ยังมีเวลาตัดสินใจ

ทางนี้โดนแล้ว
พายุโซนร้อน “นกเตน” (NOCK-TEN)
ตกทั้งวันทั้งคืน พี่น้องทางนู้เป็นไงบ้าง
เฮ้อพึ่งล้างรถมะวาน
:coolly-0002:

หวัดดีครับ พี่น้องบางแสน จุ๊บคร้าบ เพิ่งเข้ามาใช้งานได้

อดไปเกาะช้างเลย แน๊กติดสอบ เหอๆ เที่ยวเผื่อด้วยนะคร้าบ

ทางนี้โดนแล้ว
พายุโซนร้อน “นกเตน” (NOCK-TEN)
ตกทั้งวันทั้งคืน พี่น้องทางนู้เป็นไงบ้าง
เฮ้อพึ่งล้างรถมะวาน
:coolly-0002:
ทางนี้ฝนเริ่มตกตั้งแต่มะคืน จนถึงวันนี้แต่ไม่เยอะ เห็นข่าวที่หนองคายท่วมหนักเลย..นิ

หวัดดีครับ พี่น้องบางแสน จุ๊บคร้าบ เพิ่งเข้ามาใช้งานได้
ยินดีด้วยครับ แล้วแวะมาพูดคุยกันบ่อยๆ นะครับ

อดไปเกาะช้างเลย แน๊กติดสอบ เหอๆ เที่ยวเผื่อด้วยนะคร้าบ
ไม่เป็นไรครับ..ไว้พาไปไหว้แม่ทีเดียวเลย..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน