กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

พี่น้องบางแสน...ทุก ๆ วันเสาร์ หลังพระอาทิตย์ตกดินเจอกันแหลมแท่นนะ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ไม่ได้เจอกันนานแล้วนะเรา อะ ตัวเล็กแข็งแรงดีนะครับ

วันที่24 ธค.แถมพิเศษปาตี้แบบชิวๆ แต่งตัวให้มีสีสรรค์ตามสไตล์ คุณ แล้วงานนี้จะได้พบกับ..วิดไฮเปอ ไม่ต้องซื้อบัตร ซื้อตั๋วใดๆ อยากกินอะไรก็สั่งเอา เช็คบิลก็หารกันไปเชิญครับ

[/QUOTE]
ไอ้ตัวเล็กน้ะสบายดีครับป๋าช่วงนี้ก็เป็นได้แต่พ่อลูกอ่อนไปก่อนไว้โอกาศหน้าเจอกันครับ...:coolly-0033:(โอ้ยยยยคิดถึงแหลมแท่น)

มะวานช่วงเย็น วิ่งจะเข้าศรีชา มาผ่านตรงไฟแดงบางพระ มีพ่อตั้งด่านจับพวกมอไซอยู่...:coolly-0034: จังหวะนั้น (ปล่อยไฟเขียวพอดี) ผมก็ออกซ้ายช้าๆ พ่อขยับตัว :coolly-0014: โบกให้จอดเฉย... ก็เลยชิดซ้ายไว้นิด..!!! ทำท่าจะจอด (แต่คิดในใจ... :coolly-0002: ไม่รู้จะเรียกทำไม... เราทำอะไรผิด... จะหาเรื่องแน่ๆ) ได้โอกาส:coolly-0022: แซดดดด....... ผ่านไฟเขียวไปเลยยยยย........:coolly-0035: มองกระจกหลัง เห็นจดเลขทะเบียนใหญ่เลยคร้าบบบบ....:coolly-0019: ไม่รู้จะเกิดอะไรตามหลังหรือป่าว :coolly-0036:

เรียบร้อยเลยพี่เรา.....:coolly-0027:

ประกาศ ตามที่ได้แจ้งไปว่าจะมีการมิตติ้งย่อยเกิดขึ้นในวัน เสาร์ที่ 24 ธค. นั้น พอดีผมมีงานเข้าด่วน และสมาชิกหลายท่าน ไม่พร้อม จึงขอเลื่อนออกไปเป็นช่วงหลังปีใหม่ ส่วนจะเป็นวันไหนนั้น ค่อยมาหารือกันอีกที่ นะครับ..จึงแจ้งมาเพื่อทราบ โดยทั่วกัน

ประกาศ ตามที่ได้แจ้งไปว่าจะมีการมิตติ้งย่อยเกิดขึ้นในวัน เสาร์ที่ 24 ธค. นั้น พอดีผมมีงานเข้าด่วน และสมาชิกหลายท่าน ไม่พร้อม จึงขอเลื่อนออกไปเป็นช่วงหลังปีใหม่ ส่วนจะเป็นวันไหนนั้น ค่อยมาหารือกันอีกที่ นะครับ..จึงแจ้งมาเพื่อทราบ โดยทั่วกัน

รับทราบครับป๋ายศ

ก็ดีเหมือนกันครับ ช่วงนี้ทั้งกลางวัน กลางคืน พี่หรวดเราขยันหาลำไพ่กันจริงๆ กะเป็นค่าโบนัสเลี้ยง.....ปลายปีมั๊ง

พี่น้องท่านใดที่เดินทางด้วยเซฟคู่ใจบ่อยๆ และรถมีบางส่วนที่ผิดกฎข้อบังคับต่างๆของกฎหมายก็ระวังกันหน่อยนะครับ

ที่หนักสุด คือ เมาไม่ขับนะครับ ข้อหานี้ร้ายแรงมั่กๆ

ส่วนข้อหาอื่นปรับไม่กี่ร้อยก็ปล่อยๆไป หรือยอมจ่ายไป 100 นึงน่าจะจบกว่าก็จบไปนะครับ

รับทราบคับผม:coolly-0033:

ใกล้สิ้นปี ว่างงาน นั่งดูเน็ททั้งวัน สบายๆ ทิตย์หน้าหยุด ยิงยาวๆๆๆๆ :coolly-0031: :coolly-0030: :coolly-0039:

สวัสดีคับผมสมาชิกใหม่รายงานตัวคับ :coolly-0046:

ไม่รับbmw ไปแปลงเป็น a31 ก่อน:coolly-0004:

แง๊.......แง๊ :coolly-0041::coolly-0041:

ใครๆก็ไม่รัก :coolly-0018::coolly-0018:
:coolly-0010::coolly-0028:

ช่วงปีใหม่นี้... แถวศรีราชา ตรงโรบินสัน ค่ำๆ จะมีแมวมองตั้งด่านกันอยู่นะครับ ระวังๆ กันไว้ด้วยคร้าบบบบ.....:coolly-0019::coolly-0014::coolly-0034:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน